Makabila kumi yenye wanawake wazuri Sana Tanzania

  • Thread starter Midumare Ngatuni Iwato
  • Start date

goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
5,709
Likes
8,993
Points
280
Age
23
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
5,709 8,993 280
04. Toaaaaaa halafu 06 weka wa kwanzaaaaaaa....
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,824
Likes
3,665
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,824 3,665 280
Ondoa wachaga aisee,wanyaki na wasukuma umedhalilisha uzi.
 
chabuso

chabuso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,110
Likes
2,997
Points
280
chabuso

chabuso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,110 2,997 280
1.Warangi
2.Wanyaturu
3.Wameru
4.Wamasai
5.Wasukuma
6.Wachagga
7.Wahaya
8.Wanyamwenzi
9.Wapare
10.Wanyakysa
Namba sita(6),Mkuu inanitia wasiwasi,wanawake wa hili kabila wana shepu mbaya ajabu,..naona muweka uzi unatokea katika makabila ya kaskazini,Wapare,Wamasai!?? wanauzuri gani!???
 
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,337
Likes
883
Points
280
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,337 883 280
Naam itapendeza ila sikuweka Tanga kwani siwajui vizuri Wasambaa ndiyo sababu.
Mzee watoto wa mkoa hujawaweka dijaridhika kabisaaa.
Mtoto wa kidigo
Mtoto wa kibondei
Mtoto wa kisambaa
Mtoto wa kizigua
Daaa watoto wa Tanga wote kwakweli wakali Sanaa haijalishi wanatokea ktk hali gani ya maisha..
 
kethika

kethika

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
622
Likes
436
Points
80
kethika

kethika

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
622 436 80
Unapoorodhesha vitu kama hivi lazima nasema lazima uanze na wairaq. Ukianzia popote pengine ujue umechemsha. Labda kama unaongelea uzuri wa tabia.
 
T

TANZANIAN NINJA

Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
55
Likes
15
Points
15
T

TANZANIAN NINJA

Member
Joined Apr 19, 2018
55 15 15
Aisee umebugi sanaaa!mchaga na mnyakyusa tangu lini kama wachagga ndio usiseme zile flatscreen zao.
 
P

Peter Majaliwa

Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
83
Likes
12
Points
15
Age
19
P

Peter Majaliwa

Member
Joined Jun 16, 2017
83 12 15
Kwa walio mwanza au wenyeji wa mwanzs wanisadie sehemu ambapo ntapata kazi yoyote ile ambayo haina uhitaji wa vigezo vya elimu
 
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
161
Likes
108
Points
45
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined Jan 10, 2019
161 108 45
Write your reply...Sikupingi,ila kwa wanyakyusa mmmhg nirudishie naul nashukia apa
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
12,655
Likes
20,848
Points
280
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
12,655 20,848 280
Ukute mchanganyiko wa mhaya na msukuma aseeee wengi wao wanakuwa na shape za haja
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,338
Likes
27,245
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,338 27,245 280
Hahahaha Khantwe na espy nawasalimia
Hapana, Wanyakyusa watoe mkuu, wengi wanamiili ya mieleka halafu wababe sana na zaidi hawana sauti nyororo sautizao wenyi ni sauti ya nne akijitahidi sana ya tatu kwa wale wanaoimba kwaya
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,367
Posts 29,735,680