Makabila kumi yenye wanawake wazuri Sana Tanzania

  • Thread starter Midumare Ngatuni Iwato
  • Start date

Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,229
Likes
23,723
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,229 23,723 280
Wajaluo mbona hawamo??
 
BLUE DOG

BLUE DOG

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2016
Messages
276
Likes
308
Points
80
BLUE DOG

BLUE DOG

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2016
276 308 80
Hapana, Wanyakyusa watoe mkuu, wengi wanamiili ya mieleka halafu wababe sana na zaidi hawana sauti nyororo sautizao wenyi ni sauti ya nne akijitahidi sana ya tatu kwa wale wanaoimba kwaya
 
Black Coffee

Black Coffee

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
1,692
Likes
2,495
Points
280
Black Coffee

Black Coffee

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
1,692 2,495 280
Yeah baba na mama wote naona makabila yao,,, itakuwa waliasili nini mbona
 
Lukungano

Lukungano

Senior Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
173
Likes
94
Points
45
Lukungano

Lukungano

Senior Member
Joined Apr 13, 2018
173 94 45
Sijaona hata kabila moja la watu wa Tanga
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,802