Majumuisho ya akili za Viongozi wa serika CCM kwa yanayoendelea haya hapa. Wanaona ni sawa tu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majumuisho ya akili za Viongozi wa serika CCM kwa yanayoendelea haya hapa. Wanaona ni sawa tu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, May 24, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    no comment
     

    Attached Files:

Loading...