Majizo, Kusaga na Regina watumie njia gani nyingine ili wamuangushe Diamond na kundi lake? Kwanini wanashindwa? Tuwasaidie

Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,173
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,173 2,000
Wasalaam wanaJF,

Msanii Diamond ambaye ukweli ulio wazi ni msanii nambari moja hapa Tanzania
Msanii Diamond bado anapitia kwenye adhabu isiyo na kikomo ambayo amepewa na wamiliki wa EATV,efm na Clouds fm.

Adhabu hii inalenga kuhakikisha Diamond anapotea kwenye ramani ya Muziki na ikiwezekana asinyanyuke tena.

Lakini adhabu ya kutocheza nyimbo zake ilikwenda mbele zaidi na kuwafata wasanii wake wakina Harmonize,Rich Mavoko,Lavalava na Mboso na Queen Doreen nao wamefungiwa kutochezwa nyimbo zao kwenye vituo vya mabosi hao tajwa.

Lakini pamoja na kutocheza nyimbo za wasanii wote wa WCB bado wasanii hao wamezidi kung'ara kila kona na nyimbo zao zinapigwa kila kona na bila shaka na wao hao maboss wa hivyo vituo wanazisikia kila kona na hilo jambo linawatesa sana maana lengo la kumuangusha Diamond limekuwa gumu sana maana sasa Diamond ameshazaa wakina Diamond wengi kama Harmonize,Mboso na Lavalava.

Sasa Diamond amekuwa kama ni tatizo kubwa zaidi maana ameshazaa vidaimond vingine ambavyo kwakweli kuvizuia itakuwa ngumu sana na watapoteza lengo na ni wazi inakuwa ngumu sana kujua ni wapi sahihi kwa kupiga je ni kwa Diamond au kwa vidaimond.

Rich Mavoko wamemsamehe baada ya kujitoa WCB.

Hawa watanzania wenzetu wana lengo jema sana la kuhakikisha Diamond na vidiamond vyake viaanguka na vinakufa kabisa lakini kila kukicha vinazidi kunawiri moboss wameshindwa kabisa kumuangusha Diamond na wanaendelea kujaribu lakini wanashindwa na ni vyema wakasaidiwa kufanikisha lengo lao hili jema hata la mawazo.

Watumie njia gani mbadala?
Wafanye nini?
Wana kwama wapi?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,173
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,173 2,000
kuna watu wanasema kashashuka kimataifa amebaki east Africa tu..kashaondoka kwenye ligi na kina davido SO what?? umefaidika nini tangu diamind aporomoke kwenye hizo ligi?? kama kuna ulipofaidika chochote nadhani una haki zaidi ya kufurahia anguko lake hata hapa Nchini maana utafaidika mara dufu...
Hata mimi nashangaa sana.........
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,761
Points
2,000
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,761 2,000
Wasalaam wanaJF,

Msanii Diamond ambaye ukweli ulio wazi ni msanii nambari moja hapa Tanzania
Msanii Diamond bado anapitia kwenye adhabu isiyo na kikomo ambayo amepewa na wamiliki wa EATV,efm na Clouds fm.

Adhabu hii inalenga kuhakikisha Diamond anapotea kwenye ramani ya Muziki na ikiwezekana asinyanyuke tena.

Lakini adhabu ya kutocheza nyimbo zake ilikwenda mbele zaidi na kuwafata wasanii wake wakina Harmonize,Rich Mavoko,Lavalava na Mboso na Queen Doreen nao wamefungiwa kutochezwa nyimbo zao kwenye vituo vya mabosi hao tajwa.

Lakini pamoja na kutocheza nyimbo za wasanii wote wa WCB bado wasanii hao wamezidi kung'ara kila kona na nyimbo zao zinapigwa kila kona na bila shaka na wao hao maboss wa hivyo vituo wanazisikia kila kona na hilo jambo linawatesa sana maana lengo la kumuangusha Diamond limekuwa gumu sana maana sasa Diamond ameshazaa wakina Diamond wengi kama Harmonize,Mboso na Lavalava.

Sasa Diamond amekuwa kama ni tatizo kubwa zaidi maana ameshazaa vidaimond vingine ambavyo kwakweli kuvizuia itakuwa ngumu sana na watapoteza lengo na ni wazi inakuwa ngumu sana kujua ni wapi sahihi kwa kupiga je ni kwa Diamond au kwa vidaimond.

Rich Mavoko wamemsamehe baada ya kujitoa WCB.

Hawa watanzania wenzetu wana lengo jema sana la kuhakikisha Diamond na vidiamond vyake viaanguka na vinakufa kabisa lakini kila kukicha vinazidi kunawiri moboss wameshindwa kabisa kumuangusha Diamond na wanaendelea kujaribu lakini wanashindwa na ni vyema wakasaidiwa kufanikisha lengo lao hili jema hata la mawazo.

Watumie njia gani mbadala?
Wafanye nini?
Wana kwama wapi?
Kumbe na kwenye udaku upo!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,173
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,173 2,000
Mkuu unajifariji tu,pengine wasingebaniwa kama unavosema wangekuwa Juu zaidi ya sasa,hauwezi kushindana na media,hao hao waliokupandisha ndio wanaokushusha! Kutochezwa kazi za WCB katika hizo media zinamuumiza jamaa yenu sema kinachompa kiburi ni hizo fedha za youtube,ringtones,matangazo tu........Show jamaa yenu anapiga za hapa na pale.
Sasa hao wengine wanao wapigia nyimbo zao kila siku mbona hawawafiki wakina DIAMOND na kumzidi?
 
Jimmy De Lite

Jimmy De Lite

Member
Joined
Jun 10, 2019
Messages
22
Points
100
Jimmy De Lite

Jimmy De Lite

Member
Joined Jun 10, 2019
22 100
Unapomfungia mtu asisikike Radioni au Kusomwa Magazetini kwa zama hizi Haumpunguziii kitu zaidi utakua umefanikiwa kumtenga na sehemu tu ya mashabiki wake (just a part) ila bado kuna sehemu kubwa sana bado anaweza itumia kama njia.
Siku hzi naweza maliza Mwezi sijawasha Tv pale home,naweza maliza Miezi sijasikiliza Radio,magazeti ndio sikumbuki lini nilinunua gazeti...lakini najua each and everything through online...Mtu kama mimi Hawajaweza nitenga na Diamond hao maboss zako.
Kwa level aliyopo sasa hivi DIAMOND mtu yeyote ATAEFURAHIA ANGUKO LAKE huyo namuona kama hajielewi,Diamond sasa hivi Kabeba TAIFA..kina Rick ross,kina Jayz,kina Chriss BroWn huko walipo wakiuliza wasanii wakubwa kutoka Tanzania Wanatajiwa DIAMOND.
Sasa kwanini mfurahie anguko la DIAMOND?? ifike wakati sasa hivi Tanzania tuwe kitu kimoja kama wananchi,tuuungane kuwa wazalendo wakupeleka nchi mbali,sio kuamuliwa na akili na watu wachache wakiamua Ujinga basi nasisi wote tuufate.
Diamond ni identity ya Taifa letu kimuziki upende usipende utake usitake,kufurahia anguko lake that means umefurahi Tanzania inapokosa Muwakilishi kwenye Matuzo makubwa makubwa kama BET AWARDS.
Hivi kwenye Tuzo kama BET mtu kama diamond anapochuana na kina Chriss brown mnajua Faida tunayopata watanzania?? mnajua kiasi gani tutafaidika endapo atamshinda Msaniii wa kule?? Nadhani bado tuna endekeza akili za kina Ruge,majizo na hao EATV.
Kila mtu ana madhaifu dunia ya leo ila inapofika swala la TAIFA inatakiwa tuweke tofauti zetu pembeni tusimame kama TAIFA,hili tatizo sio kwa diamond tu hata team za mpira unakuta SIMBA inacheza na Misri ila yanga wote wanashangilia Misri,shenz type.
Haya sasa mnachokitaka mtakipata,Diamond hatodumu milele ataanguka muda wake ukifika halafu tutaona nyie mnaotaka anguko lake mtapata faida gani,kaeni mkijua hata aanguke leo haturudi maisha yakula ugali na maji ya chumvi au supa dip Haipo hiyo.
Endeleeni kumwombea mabaya ila pia msisahau kuna wanaomwombea MEMA as long as anawakilisha nchi ninayoishi.
Kwan bro Una mwona Diamond ni yule yule,Diamond cyo msanii wa kushushwa bin vuu inahitaji muda,zile views za you tube zisiwadang'anye Watz ila Diamond kashashuka amebaki anatamba hapa hapa nchin na Kenya,Siyo diamond tu kashuka Bali mziki wetu wa kibongo umebaki unapumlia mipira kwenye soko la kimataifa.
 
University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2018
Messages
446
Points
500
University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2018
446 500
Kwan bro Una mwona Diamond ni yule yule,Diamond cyo msanii wa kushushwa bin vuu inahitaji muda,zile views za you tube zisiwadang'anye Watz ila Diamond kashashuka amebaki anatamba hapa hapa nchin na Kenya,Siyo diamond tu kashuka Bali mziki wetu wa kibongo umebaki unapumlia mipira kwenye soko la kimataifa.
Nini kifanyike na wakati Watanzania hatupendani na huyo anayetuwakilisha kimataifa wanamwombea njaa ashuke.
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,879
Points
2,000
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,879 2,000
Mkuu ingia YouTube angalia diamond akutanishwa na baba yake. Sijui kwa wengine watachukulia vipi lakini mie siwezi kumdharau mzee wangu vile. Background yao siijui lakini diamond yupo anarusha virasta vyake tuu.
Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
Hayo ndiyo matokeo ya kumzalisha mwanamke na kuingia mitini halafu unaanza kuwakebehi single mother. Humu kuna thread nyingi sana zinazowakebehi na kuwadharirisha single mother. Wengine inafikia hatua wanawaambia wanawake wakatoe mimba.
Kama wewe hukuonesha heshima, upendo na kutoijali familia yako nani atakuheshimu? Hapa wengi ndiyo wanafeli sana. Ingekuwa hivyo basi shetani naye angesamehewa na Mungu. Unajua kwanini hakusamehewa?
Katika dunia hii kuna mengi mtoto anapitia aliyetelekezwa baba. Huyo baba Diamond kwani ana mtoto mmoja tu Diamond? Na kwanini aje kipindi amefanikiwa na siyo kipindi kile yupo kwenye msoto?
MALIPO NI HAPA HAPA DUNIANI. ALICHOKIFANYA DIAMOND KIPO SAHIHI KABISA. USITAFUTE HURUMA KWA JAMII WAKATI WEWE HUKUWA NA HURUMA NAO.
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,879
Points
2,000
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,879 2,000
yes...pia na wewe upo
CCM wanaroho mbaya sana. Wameua uchumi wa nchi na sasa wameingia kwenye muziki. Si mfanye kama Tundu LIssu tu au mtume watu wasiojulikana maana ccm huwa hashindwi hata kama ukiishinda itakutafuta hata kwa bunduki
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
5,234
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
5,234 2,000
Mbosso na Lavalava.
Unataja wasanii waliopo chini ya mwavuli wa diamond tu..

Na lavalava unajua alitambulishwa kwa mara ya kwanza wapi??..ni kwenye redio, Clouds Fm..leo unasema ametokea mtandaoni,how??

Unaweza kutaja wengine tafadhali??

Acheni ku-underestimate the power of radio kwa kudhani kila kitu kinamalizwa mitandaoni..Wasafi FM ilianzishwa ili iwasaidie wasanii kutoboa(kwa kuwanukuu waanzilishi) na mwanzilishi ni yuleyule aliyesema media sio kitu chochote kwenye muziki wake..
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,919
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,919 2,000
Clouds wasenge sana na Huyo majizo boya tuu, wanataka wasanii wao wa kaskazin ndo wasikike, wasanii hawana uwezo, ni mibange tu na kiki za kifala, mi hapa nilipo naombea anguko la Clouds na si vinginevyo, nguzo moja ya Clouds ishadondoka, na nguzo kuu ya EATV ishadondoka, namsubiri msenge majizo....
Uhalisia tu ni kuwa Mond kateka soko, hata vijijini huko wanapiga nyimbo za WCB, sa hv kuna local radio nyingi sana kila wilaya na Mond anacheza Nazo vizur sana, tukija kwenye social media ndo kabisa anakimbiza vibaya ovyo,
Dala dala zote zinacheza nyimbo za WCB tuu, wanaochoma nyimbo wanachoma za WCB mostly, mtaani ni vurugu za WCB mpak wakome, hao Clouds, EFM na EATV wakae na makopo yao studio akina Whozu, Nady, Weusi, Jux, van money, na akina dogo njanja, pamoja na watangazaji mashoga...
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,380
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,380 2,000
Sasa hao wengine wanao wapigia nyimbo zao kila siku mbona hawawafiki wakina DIAMOND na kumzidi?
Mkuu kuna siri nzito sana ku_rise kwa Diamond kipindi cha awamu ya 4,tuyaache yapite mkuu,kwasasa jamaa yenu anatembelea nyota tu ya zamani,kama tungekuwa tunachora graphs ungeona jamaa anashuka,alishafika peak kwa sasa anashuka,sema kwa TZ hatuna vitu vya kupima performance za wasanii kimuziki.
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,124
Points
2,000
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,124 2,000
Nilipokuwa mtoto nilielezwa kuwa kuna watu hupaa angani,wachawi wanapaa kwa ungo,
Baadae nikaja elewa wachawi ni pamoja na wewe unayetaka mwezio aanguke na una husda ya kutaka kuona anadondoka.
 
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
918
Points
1,000
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
918 1,000
Hivi Diamond alisema ile shoo alipata sh. Ngapi aliozunguka na helcopter, maana kukodi alitumia 30m na watu walioingia uwanjani hawazidi 2000 na kiingilio kama kilikua 10000 inamaana alipata 20m babu tale atoe yake, fela atoe yake na saalam atoe yake na madancer wapewe sijui atakua amepata faida kiasi gani kwa watu wanaokwenda na number
 
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
918
Points
1,000
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
918 1,000
Umaarufu alioupata Dai kipindi kile umemsaidia aendelee ila hakuna atakaempeleka mbele kinidhamu kimafanikio na kiubunifu zaidi ya hapo alipofika.
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,156
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,156 2,000
Hivi Diamond alisema ile shoo alipata sh. Ngapi aliozunguka na helcopter, maana kukodi alitumia 30m na watu walioingia uwanjani hawazidi 2000 na kiingilio kama kilikua 10000 inamaana alipata 20m babu tale atoe yake, fela atoe yake na saalam atoe yake na madancer wapewe sijui atakua amepata faida kiasi gani kwa watu wanaokwenda na number
Una ushahidi wowote waliingia watu elfu 2?.Wale wadhamini unazani walidhamini nini?
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,466
Top