Majizo, Kusaga na Regina watumie njia gani nyingine ili wamuangushe Diamond na kundi lake? Kwanini wanashindwa? Tuwasaidie

Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,173
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,173 2,000
Wasalaam wanaJF,

Msanii Diamond ambaye ukweli ulio wazi ni msanii nambari moja hapa Tanzania
Msanii Diamond bado anapitia kwenye adhabu isiyo na kikomo ambayo amepewa na wamiliki wa EATV,efm na Clouds fm.

Adhabu hii inalenga kuhakikisha Diamond anapotea kwenye ramani ya Muziki na ikiwezekana asinyanyuke tena.

Lakini adhabu ya kutocheza nyimbo zake ilikwenda mbele zaidi na kuwafata wasanii wake wakina Harmonize,Rich Mavoko,Lavalava na Mboso na Queen Doreen nao wamefungiwa kutochezwa nyimbo zao kwenye vituo vya mabosi hao tajwa.

Lakini pamoja na kutocheza nyimbo za wasanii wote wa WCB bado wasanii hao wamezidi kung'ara kila kona na nyimbo zao zinapigwa kila kona na bila shaka na wao hao maboss wa hivyo vituo wanazisikia kila kona na hilo jambo linawatesa sana maana lengo la kumuangusha Diamond limekuwa gumu sana maana sasa Diamond ameshazaa wakina Diamond wengi kama Harmonize,Mboso na Lavalava.

Sasa Diamond amekuwa kama ni tatizo kubwa zaidi maana ameshazaa vidaimond vingine ambavyo kwakweli kuvizuia itakuwa ngumu sana na watapoteza lengo na ni wazi inakuwa ngumu sana kujua ni wapi sahihi kwa kupiga je ni kwa Diamond au kwa vidaimond.

Rich Mavoko wamemsamehe baada ya kujitoa WCB.

Hawa watanzania wenzetu wana lengo jema sana la kuhakikisha Diamond na vidiamond vyake viaanguka na vinakufa kabisa lakini kila kukicha vinazidi kunawiri moboss wameshindwa kabisa kumuangusha Diamond na wanaendelea kujaribu lakini wanashindwa na ni vyema wakasaidiwa kufanikisha lengo lao hili jema hata la mawazo.

Watumie njia gani mbadala?
Wafanye nini?
Wana kwama wapi?
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,443
Points
2,000
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,443 2,000
Wasalaam wanaJF,

Msanii Diamond ambaye ukweli ulio wazi ni msanii nambari moja hapa Tanzania
Msanii Diamond bado anapitia kwenye adhabu isiyo na kikomo ambayo amepewa na wamiliki wa EATV,efm na Clouds fm.

Adhabu hii inalenga kuhakikisha Diamond anapotea kwenye ramani ya Muziki na ikiwezekana asinyanyuke tena.

Lakini adhabu ya kutocheza nyimbo zake ilikwenda mbele zaidi na kuwafata wasanii wake wakina Harmonize,Rich Mavoko,Lavalava na Mboso na Queen Doreen nao wamefungiwa kutochezwa nyimbo zao kwenye vituo vya mabosi hao tajwa.

Lakini pamoja na kutocheza nyimbo za wasanii wote wa WCB bado wasanii hao wamezidi kung'ara kila kona na nyimbo zao zinapigwa kila kona na bila shaka na wao hao maboss wa hivyo vituo wanazisikia kila kona na hilo jambo linawatesa sana maana lengo la kumuangusha Diamond limekuwa gumu sana maana sasa Diamond ameshazaa wakina Diamond wengi kama Harmonize,Mboso na Lavalava.

Sasa Diamond amekuwa kama ni tatizo kubwa zaidi maana ameshazaa vidaimond vingine ambavyo kwakweli kuvizuia itakuwa ngumu sana na watapoteza lengo na ni wazi inakuwa ngumu sana kujua ni wapi sahihi kwa kupiga je ni kwa Diamond au kwa vidaimond.

Rich Mavoko wamemsamehe baada ya kujitoa WCB.

Hawa watanzania wenzetu wana lengo jema sana la kuhakikisha Diamond na vidiamond vyake viaanguka na vinakufa kabisa lakini kila kukicha vinazidi kunawiri moboss wameshindwa kabisa kumuangusha Diamond na wanaendelea kujaribu lakini wanashindwa na ni vyema wakasaidiwa kufanikisha lengo lao hili jema hata la mawazo.

Watumie njia gani mbadala?
Wafanye nini?
Wana kwama wapi?
Unajua wasafi tv na radio mke wa kusaga ana share kiasi gani?,au unazungumza tu?
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,156
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,156 2,000
Diamond Platnumz ni mfano wa vijana wahangaikaji,anachotufundisha katika maisha ukiona mlango mmoja umefungwa tafuta mlango mwengine na si kulalamika.Dunia ya sasa hivi kuna platforms kibao za kutangaza mziki wako,swala ni ww mwenyewe kuja na mpango mkakati wakutumia hizo platforms vizuri ili uendeshe mambo yako.
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,991
Points
2,000
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,991 2,000
Bro nimeiona YouTube hata sijui studio ipi, kusalimia kwa heshima kumuonesha mzee kuwa wewe ni mwanawe na yeye mzee kwako. Ukipata nafasi pitia YouTube tafuta diamond akutanishwa na baba yake. Utanielewa ukishaona


Nangatukaa
Kumuonyesha tena! Kwani yeye hajui kama ni mzee wake?
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
1,901
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
1,901 2,000
Dunia ya leo magazeti tu hatununui,, hata hizo radio hatusikilizi, mambo yote Youtube
Na huu ndio ukweli, mi binafsi sisikilizagi radio, huwa naangalia TV hom na updates nyingi napata online, hilo la radio liliwezekana kipindi cha Dudubaya na Mr. Nice sio zama hizi.
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,991
Points
2,000
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,991 2,000
Mkuu ingia YouTube angalia diamond akutanishwa na baba yake. Sijui kwa wengine watachukulia vipi lakini mie siwezi kumdharau mzee wangu vile. Background yao siijui lakini diamond yupo anarusha virasta vyake tuu.


Ndukiiiii
Si ndiyo maana huna hela
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
1,901
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
1,901 2,000
Hiyo ndiyo point hata wao wanalijua hilo ila hata hivyo diamond alikuwa kashaanza kucheza league na Davido na Wizkid lakini kwa sasa hata category moja ya nomination huwezi kuwaweka. Inshort diamond kashuka na WCB imebakia kuwa ya East Africa maana hata zile nomination na ushindi wa Ray vanny kwa platform Kama Mtv na BET ni hakuna.

Kwa maneno mengine Diamond na WCB Kama brands hazipo katika level zilizostahili kuwa. hawajafeli ila wameshuka
Good analysis nakubaliana na wewe, hivyo la msingi ni kumsaidia kama wadau na kama taifa afike pale anapostahili ili tujivunie vya kwetu, after all yeye ameonyesha njia kinachotakiwa kuwa supported kwa kile anachokifanya. Hao wakina Davido, kiss Daniel na wengine hawasimami tu wenyewe kama mizimu wapo supported mahali.
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
1,670
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
1,670 2,000
Unapomfungia mtu asisikike Radioni au Kusomwa Magazetini kwa zama hizi Haumpunguziii kitu zaidi utakua umefanikiwa kumtenga na sehemu tu ya mashabiki wake (just a part) ila bado kuna sehemu kubwa sana bado anaweza itumia kama njia.

Siku hzi naweza maliza Mwezi sijawasha Tv pale home,naweza maliza Miezi sijasikiliza Radio,magazeti ndio sikumbuki lini nilinunua gazeti...lakini najua each and everything through online...Mtu kama mimi Hawajaweza nitenga na Diamond hao maboss zako.

Kwa level aliyopo sasa hivi DIAMOND mtu yeyote ATAEFURAHIA ANGUKO LAKE huyo namuona kama hajielewi,Diamond sasa hivi Kabeba TAIFA..kina Rick ross,kina Jayz,kina Chriss BroWn huko walipo wakiuliza wasanii wakubwa kutoka Tanzania Wanatajiwa DIAMOND.

Sasa kwanini mfurahie anguko la DIAMOND?? ifike wakati sasa hivi Tanzania tuwe kitu kimoja kama wananchi,tuuungane kuwa wazalendo wakupeleka nchi mbali,sio kuamuliwa na akili na watu wachache wakiamua Ujinga basi nasisi wote tuufate.

Diamond ni identity ya Taifa letu kimuziki upende usipende utake usitake,kufurahia anguko lake that means umefurahi Tanzania inapokosa Muwakilishi kwenye Matuzo makubwa makubwa kama BET AWARDS.

Hivi kwenye Tuzo kama BET mtu kama diamond anapochuana na kina Chriss brown mnajua Faida tunayopata watanzania?? mnajua kiasi gani tutafaidika endapo atamshinda Msaniii wa kule?? Nadhani bado tuna endekeza akili za kina Ruge,majizo na hao EATV.

Kila mtu ana madhaifu dunia ya leo ila inapofika swala la TAIFA inatakiwa tuweke tofauti zetu pembeni tusimame kama TAIFA,hili tatizo sio kwa diamond tu hata team za mpira unakuta SIMBA inacheza na Misri ila yanga wote wanashangilia Misri,shenz type.

Haya sasa mnachokitaka mtakipata,Diamond hatodumu milele ataanguka muda wake ukifika halafu tutaona nyie mnaotaka anguko lake mtapata faida gani,kaeni mkijua hata aanguke leo haturudi maisha yakula ugali na maji ya chumvi au supa dip Haipo hiyo.

Endeleeni kumwombea mabaya ila pia msisahau kuna wanaomwombea MEMA as long as anawakilisha nchi ninayoishi.
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
1,670
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
1,670 2,000
kuna watu wanasema kashashuka kimataifa amebaki east Africa tu..kashaondoka kwenye ligi na kina davido SO what?? umefaidika nini tangu diamind aporomoke kwenye hizo ligi?? kama kuna ulipofaidika chochote nadhani una haki zaidi ya kufurahia anguko lake hata hapa Nchini maana utafaidika mara dufu...
 
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
830
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
830 1,000
Wasalaam wanaJF,

Msanii Diamond ambaye ukweli ulio wazi ni msanii nambari moja hapa Tanzania
Msanii Diamond bado anapitia kwenye adhabu isiyo na kikomo ambayo amepewa na wamiliki wa EATV,efm na Clouds fm.

Adhabu hii inalenga kuhakikisha Diamond anapotea kwenye ramani ya Muziki na ikiwezekana asinyanyuke tena.

Lakini adhabu ya kutocheza nyimbo zake ilikwenda mbele zaidi na kuwafata wasanii wake wakina Harmonize,Rich Mavoko,Lavalava na Mboso na Queen Doreen nao wamefungiwa kutochezwa nyimbo zao kwenye vituo vya mabosi hao tajwa.

Lakini pamoja na kutocheza nyimbo za wasanii wote wa WCB bado wasanii hao wamezidi kung'ara kila kona na nyimbo zao zinapigwa kila kona na bila shaka na wao hao maboss wa hivyo vituo wanazisikia kila kona na hilo jambo linawatesa sana maana lengo la kumuangusha Diamond limekuwa gumu sana maana sasa Diamond ameshazaa wakina Diamond wengi kama Harmonize,Mboso na Lavalava.

Sasa Diamond amekuwa kama ni tatizo kubwa zaidi maana ameshazaa vidaimond vingine ambavyo kwakweli kuvizuia itakuwa ngumu sana na watapoteza lengo na ni wazi inakuwa ngumu sana kujua ni wapi sahihi kwa kupiga je ni kwa Diamond au kwa vidaimond.

Rich Mavoko wamemsamehe baada ya kujitoa WCB.

Hawa watanzania wenzetu wana lengo jema sana la kuhakikisha Diamond na vidiamond vyake viaanguka na vinakufa kabisa lakini kila kukicha vinazidi kunawiri moboss wameshindwa kabisa kumuangusha Diamond na wanaendelea kujaribu lakini wanashindwa na ni vyema wakasaidiwa kufanikisha lengo lao hili jema hata la mawazo.

Watumie njia gani mbadala?
Wafanye nini?
Wana kwama wapi?
Inaonekana wewe Ni Ex wake Daimond siyo kwa povu Hilo aisee.

Kwann binadamu hatupendani??
 
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
2,162
Points
2,000
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
2,162 2,000
Wasalaam wanaJF,

Msanii Diamond ambaye ukweli ulio wazi ni msanii nambari moja hapa Tanzania
Msanii Diamond bado anapitia kwenye adhabu isiyo na kikomo ambayo amepewa na wamiliki wa EATV,efm na Clouds fm.

Adhabu hii inalenga kuhakikisha Diamond anapotea kwenye ramani ya Muziki na ikiwezekana asinyanyuke tena.

Lakini adhabu ya kutocheza nyimbo zake ilikwenda mbele zaidi na kuwafata wasanii wake wakina Harmonize,Rich Mavoko,Lavalava na Mboso na Queen Doreen nao wamefungiwa kutochezwa nyimbo zao kwenye vituo vya mabosi hao tajwa.

Lakini pamoja na kutocheza nyimbo za wasanii wote wa WCB bado wasanii hao wamezidi kung'ara kila kona na nyimbo zao zinapigwa kila kona na bila shaka na wao hao maboss wa hivyo vituo wanazisikia kila kona na hilo jambo linawatesa sana maana lengo la kumuangusha Diamond limekuwa gumu sana maana sasa Diamond ameshazaa wakina Diamond wengi kama Harmonize,Mboso na Lavalava.

Sasa Diamond amekuwa kama ni tatizo kubwa zaidi maana ameshazaa vidaimond vingine ambavyo kwakweli kuvizuia itakuwa ngumu sana na watapoteza lengo na ni wazi inakuwa ngumu sana kujua ni wapi sahihi kwa kupiga je ni kwa Diamond au kwa vidaimond.

Rich Mavoko wamemsamehe baada ya kujitoa WCB.

Hawa watanzania wenzetu wana lengo jema sana la kuhakikisha Diamond na vidiamond vyake viaanguka na vinakufa kabisa lakini kila kukicha vinazidi kunawiri moboss wameshindwa kabisa kumuangusha Diamond na wanaendelea kujaribu lakini wanashindwa na ni vyema wakasaidiwa kufanikisha lengo lao hili jema hata la mawazo.

Watumie njia gani mbadala?
Wafanye nini?
Wana kwama wapi?
siku hizi labda ublock internet hizo redio watu walishatoka kama zama za cd
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,303
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,303 2,000
Tunajua unapenda kumsifia.. ila kwanini haumfunzi abadilike awe na tabia nzuri pia.

Wale wanawe huko SA ndio kawasahau kabisa au hana pesa ya kukaa hata hotelini?
Huyo Diamond amefanya nini kwa hao wanawe zaidi ya kilichofanywa na Zari kama inavyofanywa na wanawake wote wapumbavu kwamba ugomvi wao wanauchomeka hadi kwa watoto?! Nimegundua Hamisa msichana mdogo ana akili za kiutu uzima kuliko Zari mtu mzima vinginevyo, vinginevyo, sijui unatafsiri vp hatua ya Zari kum-unfollow Diamond kwenye Insta accounts za watoto wake!!

Au labda unatakiwa kukumbushwa kwamba watoto wa Zari kwa mwanaume mwingine wanaishi na kunya kwenye nyumba ya Diamond kama ulikuwa hujui wajibu unaotekelezwa na Diamond!!
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
5,234
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
5,234 2,000
Nitajie msanii proper aliyetoka kwa kupitia nguvu ya social media in recently..
Na huu ndio ukweli, mi binafsi sisikilizagi radio, huwa naangalia TV hom na updates nyingi napata online, hilo la radio liliwezekana kipindi cha Dudubaya na Mr. Nice sio zama hizi.
 
padlock

padlock

Senior Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
168
Points
250
padlock

padlock

Senior Member
Joined Jul 18, 2013
168 250
Wasalaam wanaJF,

Msanii Diamond ambaye ukweli ulio wazi ni msanii nambari moja hapa Tanzania
Msanii Diamond bado anapitia kwenye adhabu isiyo na kikomo ambayo amepewa na wamiliki wa EATV,efm na Clouds fm.

Adhabu hii inalenga kuhakikisha Diamond anapotea kwenye ramani ya Muziki na ikiwezekana asinyanyuke tena.

Lakini adhabu ya kutocheza nyimbo zake ilikwenda mbele zaidi na kuwafata wasanii wake wakina Harmonize,Rich Mavoko,Lavalava na Mboso na Queen Doreen nao wamefungiwa kutochezwa nyimbo zao kwenye vituo vya mabosi hao tajwa.

Lakini pamoja na kutocheza nyimbo za wasanii wote wa WCB bado wasanii hao wamezidi kung'ara kila kona na nyimbo zao zinapigwa kila kona na bila shaka na wao hao maboss wa hivyo vituo wanazisikia kila kona na hilo jambo linawatesa sana maana lengo la kumuangusha Diamond limekuwa gumu sana maana sasa Diamond ameshazaa wakina Diamond wengi kama Harmonize,Mboso na Lavalava.

Sasa Diamond amekuwa kama ni tatizo kubwa zaidi maana ameshazaa vidaimond vingine ambavyo kwakweli kuvizuia itakuwa ngumu sana na watapoteza lengo na ni wazi inakuwa ngumu sana kujua ni wapi sahihi kwa kupiga je ni kwa Diamond au kwa vidaimond.

Rich Mavoko wamemsamehe baada ya kujitoa WCB.

Hawa watanzania wenzetu wana lengo jema sana la kuhakikisha Diamond na vidiamond vyake viaanguka na vinakufa kabisa lakini kila kukicha vinazidi kunawiri moboss wameshindwa kabisa kumuangusha Diamond na wanaendelea kujaribu lakini wanashindwa na ni vyema wakasaidiwa kufanikisha lengo lao hili jema hata la mawazo.

Watumie njia gani mbadala?
Wafanye nini?
Wana kwama wapi?
EVIL MINDS, EVIL DECISION, EVIL THOUGHT, SLEEP WAKE UP ALL THE DAY THINKING OF BEEFING, THINK OF MORONIC THOUGHTS, CHILDISH OBSTACLES WHILE YOU ARE AN ADULT IT IS A SIGN OF MENTAL HEALTH PROBLEMS TO OVEREXCEED IN YOUR COMMON MEDULLA OBLONGATA, A SIGN OF CRANIAL FAILURE.
 
ANOTINO

ANOTINO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
1,263
Points
2,000
ANOTINO

ANOTINO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
1,263 2,000
Mi nilivyogundua kuwa mtoa mada ni MWANAMKE basi huwa sijipi shida sana na mada zake..
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,737
Points
2,000
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,737 2,000
Unapomfungia mtu asisikike Radioni au Kusomwa Magazetini kwa zama hizi Haumpunguziii kitu zaidi utakua umefanikiwa kumtenga na sehemu tu ya mashabiki wake (just a part) ila bado kuna sehemu kubwa sana bado anaweza itumia kama njia.

Siku hzi naweza maliza Mwezi sijawasha Tv pale home,naweza maliza Miezi sijasikiliza Radio,magazeti ndio sikumbuki lini nilinunua gazeti...lakini najua each and everything through online...Mtu kama mimi Hawajaweza nitenga na Diamond hao maboss zako.

Kwa level aliyopo sasa hivi DIAMOND mtu yeyote ATAEFURAHIA ANGUKO LAKE huyo namuona kama hajielewi,Diamond sasa hivi Kabeba TAIFA..kina Rick ross,kina Jayz,kina Chriss BroWn huko walipo wakiuliza wasanii wakubwa kutoka Tanzania Wanatajiwa DIAMOND.

Sasa kwanini mfurahie anguko la DIAMOND?? ifike wakati sasa hivi Tanzania tuwe kitu kimoja kama wananchi,tuuungane kuwa wazalendo wakupeleka nchi mbali,sio kuamuliwa na akili na watu wachache wakiamua Ujinga basi nasisi wote tuufate.

Diamond ni identity ya Taifa letu kimuziki upende usipende utake usitake,kufurahia anguko lake that means umefurahi Tanzania inapokosa Muwakilishi kwenye Matuzo makubwa makubwa kama BET AWARDS.

Hivi kwenye Tuzo kama BET mtu kama diamond anapochuana na kina Chriss brown mnajua Faida tunayopata watanzania?? mnajua kiasi gani tutafaidika endapo atamshinda Msaniii wa kule?? Nadhani bado tuna endekeza akili za kina Ruge,majizo na hao EATV.

Kila mtu ana madhaifu dunia ya leo ila inapofika swala la TAIFA inatakiwa tuweke tofauti zetu pembeni tusimame kama TAIFA,hili tatizo sio kwa diamond tu hata team za mpira unakuta SIMBA inacheza na Misri ila yanga wote wanashangilia Misri,shenz type.

Haya sasa mnachokitaka mtakipata,Diamond hatodumu milele ataanguka muda wake ukifika halafu tutaona nyie mnaotaka anguko lake mtapata faida gani,kaeni mkijua hata aanguke leo haturudi maisha yakula ugali na maji ya chumvi au supa dip Haipo hiyo.

Endeleeni kumwombea mabaya ila pia msisahau kuna wanaomwombea MEMA as long as anawakilisha nchi ninayoishi.
Sababu ni roho mbaya
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,173
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,173 2,000
EVIL MINDS, EVIL DECISION, EVIL THOUGHT, SLEEP WAKE UP ALL THE DAY THINKING OF BEEFING, THINK OF MORONIC THOUGHTS, CHILDISH OBSTACLES WHILE YOU ARE AN ADULT IT IS A SIGN OF MENTAL HEALTH PROBLEMS TO OVEREXCEED IN YOUR COMMON MEDULLA OBLONGATA, A SIGN OF CRANIAL FAILURE.
thanks but re read the thread......
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,475
Top