Majirani zetu, kenya,uganda,zambia,rwanda,burundi,sudan,malawi tayari !!!!!!!!!!!!


M

masa2009

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
M

masa2009

Member
Joined Nov 5, 2010
11 0 0
KENYA -walipigana,wakabadili serkali kwa stail ya ndizi na chungwa, wakaunda serikali ya umoja, baadae wakabadili na katiba

WAGANDA-wakapigana,wengne waliingia mstuni,

zambia- fuatilia uone

RWANDA- sote tunajua waliuana

BURUNDI-n kama RWANDA TU

SUDAN wamepigana sana

MALAWI--wametuzidi tuuuuuu

ZANZIBAR--WEWEEWEWEWEE, MAUAJI

TANZANIA BARA JE?

tusidanganyane, njia ni moja, lazima kuua na kumwaga damu, its a matter of time wamenena wazungu, tusubiri tuone
 
everybody

everybody

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
337
Likes
2
Points
0
everybody

everybody

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
337 2 0
Sikubaliani na wewe kwamba ni lazima kuua na kumwaga damu. Tukifuatilia historia ya uhuru, Kenya wamemwaga damu, Uganda same thing, etc. Lakini Tanzania hatukumwaga damu na tulipata uhuru.
Cha msingi hapa ni kutokukata tamaa na vyama vya upinzani viendelee kujitawanya vijijini kueleza ubaya wa CCM. Sidhani kama siku chache zinazotumika kufanya kampeni zinatosha kusambaza ujumbe kwenye vijiji vyote. Kumbuka kwamba mwl. Nyerere alitumia vikao vya kawaha kueneza TANU.
Huu ndo wakati muafaka kwa CHADEMA na vyama vingine kujitanua ili ikifika 2015 uelewa uwe mkubwa. Wabunge wa upinzani nao wafanye kazi ya kueneza ujumbe wa upinzani.

Naamini hiki ndo kipindi cha mwisho kwa CCM. Labda wabadilike na kuweka kipaumbele kwenye maslahi ya raia.
 
S

samoz

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
32
Likes
0
Points
0
S

samoz

Member
Joined Nov 2, 2010
32 0 0
Hakuna haja kumwaga damu na anayeombea hatutakii mema...tuwaelimkishe watu ,wakupe kura ufanye mabadiliko !
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,406
Likes
31,642
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,406 31,642 280
KENYA -walipigana,wakabadili serkali kwa stail ya ndizi na chungwa, wakaunda serikali ya umoja, baadae wakabadili na katiba

WAGANDA-wakapigana,wengne waliingia mstuni,

zambia- fuatilia uone

RWANDA- sote tunajua waliuana

BURUNDI-n kama RWANDA TU

SUDAN wamepigana sana

MALAWI--wametuzidi tuuuuuu

ZANZIBAR--WEWEEWEWEWEE, MAUAJI

TANZANIA BARA JE?

tusidanganyane, njia ni moja, lazima kuua na kumwaga damu, its a matter of time wamenena wazungu, tusubiri tuone
maumivu ya kichwa huanza taratibu.....ila cha muhimu hata tukianzisha mziki tusije kuuihusisha JF .....
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
umechelewa sana na hapa ndio tunaposema kua CHADEMA kamwe ha;iwezi kua chaguo la watanzania maana mebtality yao iko chini sana.


hawana strategic ambayo inanishawishi kua kweli wanawatakia mema wananchi


ni watu wasio na dira na wanaoendeshwa na hisia tena mbaya, kama vile za kidini, kimajimbo (kanda)


sina imani kwa sasa na CHADEMA
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Thread kama hizi nadhani zingekuwa zinafutwa na waliozianzisha kupewa ban.
 

Forum statistics

Threads 1,237,453
Members 475,533
Posts 29,289,121