Majina yatoka zaidi ya mara moja,mengine hayapo,utaraibu mbovu,nida wapiga kimya


mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
531
Likes
180
Points
60
mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
531 180 60
Sijajua kama hii mamlaka iko serious mpaka sasa walitakiwa kujua mapungufu yaliyopo ili kuyarekebisha kuondoa kero zilizo katika zoezi la kupigwa hizi picha,tufike mahali tue wazalendo na tufanye kazi kwa moyo na utii na si kuwinda mahali pa mshahara mkubwa na namna gani utapata mwanya wa kula rushwa na kufanya biashara zako za magendo
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
933
Likes
286
Points
80
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
933 286 80
kinondoni wameshafika?
 

Forum statistics

Threads 1,250,654
Members 481,436
Posts 29,740,520