Majina ya watumishi wa Umma walioteuliwa kusimamia uchaguzi wa Serikali za Mitaa-2019

C

Catarina anna

Member
Joined
Jul 26, 2019
Messages
14
Points
45
C

Catarina anna

Member
Joined Jul 26, 2019
14 45
Kwa mujibu wa Kifungu 201A cha Sheria za Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya), Sura 287 na Kifungu cha 87A cha Sheria ya Serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji) Sura 288 zikisomwa pamoja na Kanuni ya 3 na 6(1) ya Kanuni za Uchaguzi wa Viongozi wa Mamlaka za Serikali za Mitaa ngazi ya Vijiji, Vitongoji na Mitaa za mwaka 2019 zilizotolewa kwa Tangazo la Serikali Namba 371,372,373 na 374 ya mwaka 2019.

Kwa mujibu wa Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa za mwaka 2019, mnamo tarehe 09/09/2019 Watumishi wa Umma 184 wameteuliwa kuwa Wasimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa wa mwaka 2019.

Wateuliwa wote wataapishwa siku ya Alhamisi tarehe 12/09/2019 katika Mikoa yao. Uongozi wa Mikoa utaratibu zoezi la kuapishwa kwao.

Orodha ya majina ya Watumishi walioteuliwa yanapatikana kwenye kiambatanisho hapo chini
 
For the English Audience
Tanzanian authorities on Wednesday announced names of 184 public officers who will oversee civic polls in Tanzania's mainland slated for November 24, this year, said a public notice.

The public notice issued by the Minister of State in the President's Office responsible for Regional Administration and Local Government, Selemani Jafo, said the 184 public officers will supervise the polls across the country.

"All the appointees will take an oath on September 12, 2019 at their respective regions under the coordination of the regional administrators," said the notice.

Unveiling the date for this year's civic polls during his meeting with regional commissioners last month in the capital Dodoma, Jafo said regulations demanded that candidates should be sponsored by political parties with permanent registration.

The minister added that only eligible citizens will contest in the elections and they will be required to collect and fill in nomination forms 26 days before the polls.

In April, the Minister for Foreign Affairs and East African Cooperation, Palamagamba Kabudi, warned individuals and political parties against involvement in electoral fraud in the November civic polls and general elections in 2020.

Kabudi urged the Prevention and Combating of Corruption Bureau to deal accordingly with individuals or political parties implicated in electoral fraud.

Attachments:

YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,238
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,238 2,000
Kwa mamlaka ninayojipa mwenyewe namteua Tundu Lisu kuwa msimamizi wa uchaguzi wa serikali za mitaa ubelgiji
 
mkiluvya

mkiluvya

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2019
Messages
293
Points
250
mkiluvya

mkiluvya

JF-Expert Member
Joined May 23, 2019
293 250
Watumishi wa Umma 184 watasimamia Uchaguzi wa Serikali za Mitaa unaotarajiwa kufanyika Novemba mwaka huu kutoka kada mbalimbali wakiwamo Wakuu wa Idara ya Elimu za Msingi, Kitengo cha Sheria, Takwimu na Ufuatiliaji na Kitengo cha Uchaguzi.

Taarifa iliyotolewa na Waziri Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), watumishi hao kutoka idara hizo zinazosimamiwa na Ofisi za Wakuu wa Wilaya kutoka mikoa mbalimbali nchini, wataapishwa kesho Alhamisi Septemba 12 ambapo uongozi wa mikoa utaratibu shughuli ya kuapishwa kwao.
 
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,592
Points
2,000
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,592 2,000
ok,kwa hiyo uchaguzi huu hausimamiwi na this so called NEC??,why NEC wasipewe madaraka ya kuajiri watumishi wao kuanzia taifani hadi ngazi ya mtaa na kuwa ndio wasimamizi wa chaguzi hizi?but never mind nimeshiriki uchaguzi mmoja tu na will never again vote,and after all hakuna uchaguzi may be tusubirie beyond 2025(kama nitakuwa hai itakuwa ni bonsai kubwa from MWENYEZI MUNGU)
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
3,014
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
3,014 2,000
Nitakuja huko kupiga kura 2020. Nataka wapate tabu kuiba kura yangu.
 
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
3,695
Points
2,000
N

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
3,695 2,000
Wameteuliwa na mtawala wa CCM kusimamia maslahi ya ccm. Hakuna chama cha siasa kitashiriki uchaguzi huo, watakuwa wajinga bora waendelee kuvijenga vyama vyao wasubiri zama nyingine, hii itakuwa kujipotezea muda.
Nitasikitika nikiona PONA, TPP, DP, UMD, UDP, CUF na TADEA, kama vitashiriki.
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,792
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,792 2,000
Hao ni watumishi wa umma na pia makada wa chama tawala. Mchongo kama huo huwezi kuupata hasa awamu hii huku ukiwa siyo kada wa chama.
 
Rapidforce

Rapidforce

Senior Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
107
Points
225
Rapidforce

Rapidforce

Senior Member
Joined Jun 25, 2019
107 225
Watumishi wa Umma 184 watasimamia Uchaguzi wa Serikali za Mitaa unaotarajiwa kufanyika Novemba mwaka huu kutoka kada mbalimbali wakiwamo Wakuu wa Idara ya Elimu za Msingi, Kitengo cha Sheria, Takwimu na Ufuatiliaji na Kitengo cha Uchaguzi.

Taarifa iliyotolewa na Waziri Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), watumishi hao kutoka idara hizo zinazosimamiwa na Ofisi za Wakuu wa Wilaya kutoka mikoa mbalimbali nchini, wataapishwa kesho Alhamisi Septemba 12 ambapo uongozi wa mikoa utaratibu shughuli ya kuapishwa kwao.
Kwahiyo tamisemi ndo NEC ujinga kweli hivi Tanzania kuna wasomi kweli?

Alafu utashangaa vijana machizi wanakuja humu jf kujaza saver tu hapa na utumbo wao mara ooh Lissu, Nape, Kinana shame on you Tanzanians
 
K

kidyongo

Member
Joined
Oct 21, 2018
Messages
89
Points
150
K

kidyongo

Member
Joined Oct 21, 2018
89 150
Si mlisema wakurugenzi wasisimamie uchaguzi,sasa ombi lenu limetekelezwa mnapiga kelele tena, sasa mnataka iweje kwa mfano !!
 
mbenge

mbenge

Senior Member
Joined
May 15, 2019
Messages
188
Points
500
mbenge

mbenge

Senior Member
Joined May 15, 2019
188 500
Suala siyo tu kuteuliwa kusimamia uchaguzi, isipokuwa wasiwasi upo endapo wanaamika kubeba jukumu hilo. Iseje kuwa wote ni makada tena kuna maelekezo ya ziada wamepewa mpaka wakakubalika kubeba dhamana hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,335,211
Members 512,271
Posts 32,499,229
Top