Majina ya waliochaguliwa Vyuo vya Afya yashatangazwa?

Hoprful

New Member
Aug 24, 2021
3
20
Eti wameshatangaza waliochaguliwa vyuo vya afya au bado maana walisema wanatangaza 22/8 nao mpka sasa hivi sijasikia kitu.

Naombeni msaada hapo
 

arbostar09

New Member
Sep 28, 2014
2
20
Eti wameshatangaza waliochaguliwa vyuo vya afya au bado maana walisema wanatangaza 22/8 nao mpka sasa hivi sijasikia kitu.

Naombeni msaada hapo
Vyuo vya private vinaendelea kutangaza waliowachagua.... Ila hao NACTE ni kweli walisema tarehe 22 ila hadi leo bado hawajatangaza
 

Mbagala stendi

JF-Expert Member
Nov 8, 2020
224
250
Nacte selection sio poa 😅 watu wanaliwa vichwa 😥

Screenshot_20210829-132939_1.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom