Majina ya Wafanyabiashara ambao Mh.Rais Kikwete ameongozana nao Turkey!


Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Wadau mwanzo nilijua kuwa Mkuu Vasco kaenda kupokea Phd. huko Turkey lakini leo katika baadhi ya vyombo imeripotiwa kuwa amekwenda huko na wafanyabiashara kutoka Tanzania wapatao 55 mwenye majina please na wanajishughulisha na biashara gani hapa nchini ita-add value...
Naanza na hawa wawili najua hawa hawakosi...
1.Elvis Musiba-former Mwenyekiti wa TCCIA
2.Aloyce Mwamanga-Mwenyekiti wa TCCIA
3.
4.
5.
6.
55.????
Nawasilisha...
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
Kwani Musiba Elvis , ANAFANYA BIASHARA GANI.....heshima kwake, nahisi anamafanikio sana, MWAMBIENI BAADA YA uchu ANATULETEA NINI SOKONI TENA....?
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
ungekua mwanachama wa Chamber of Commerce au kile chama cha wafanya biashara wa kitanzania walioanzisha mahusiano na waturuki sijui TAN_TURK ungejua hivi hivi sio rahisi.ila nilisikia kuna kamchezo kalifanyika juu ya kupata hao watu wakwenda huko
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Mi sioni tatizo, maana kaenda na wazalendo, tatizo kama angeenda na maghabachol
 
P

Patrick Nyemela

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
330
Likes
6
Points
35
P

Patrick Nyemela

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
330 6 35
Sioni tatizo rais kwenda na wafanya biashara na si mara ya kwanza kwa Rais kufanya hivyo. Vile vile Marais wengi wanapofanya ziara huwa wanafuatana na wafanya biashara.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,369
Likes
31,581
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,369 31,581 280
Mkuu Vasco.
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
may be Rostam Aziz, Somaia, Sailesh Vithlani, Jeetu Patel..............
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
26
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 26 135
Mi sioni tatizo, maana kaenda na wazalendo, tatizo kama angeenda na maghabachol
Ni kweli mkuu, na pia hawa watu hujilipia nauli na gharama zote za kukaa huko serikali haiwagharimii chochote. Kwahiyo hata mimi sioni tatizo hapa maana mwenye interest ya kwenda hujiandikisha na kusaidiwa tu kwenye process ya kupata visa basi.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Ni kweli mkuu, na pia hawa watu hujilipia nauli na gharama zote za kukaa huko serikali haiwagharimii chochote. Kwahiyo hata mimi sioni tatizo hapa maana mwenye interest ya kwenda hujiandikisha na kusaidiwa tu kwenye process ya kupata visa basi.
Mazingira una uhakika na nilicho-bold??:confused: Kama ndio huo mchongo,mchakato unafanyika wapi?Mimi nitajua vipi kwamba Mkulu Vasco da Gama anaenda kuvumbua nchi ipi??
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
26
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 26 135
Mazingira una uhakika na nilicho-bold??:confused: Kama ndio huo mchongo,mchakato unafanyika wapi?Mimi nitajua vipi kwamba Mkulu Vasco da Gama anaenda kuvumbua nchi ipi??
Yeah am sure. Nina mtu wa karibu aliyekuwa anashughulikia safari mojawapo nikamuuliza kuhusu hilo akaniambia kuwa wafanyabishara wote hujigharimia wenyewe. Mchujo huangalia tu potentiality ya biashara ya mtu (yaani biashara iwe ya kueleweka) ili wasijeenda na drug dealers. Kama kuna mizengwe mingine basi labda mhusika awe na uhasama na wakubwa waamue kumutoa kwenye msafara.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Yeah am sure. Nina mtu wa karibu aliyekuwa anashughulikia safari mojawapo nikamuuliza kuhusu hilo akaniambia kuwa wafanyabishara wote hujigharimia wenyewe. Mchujo huangalia tu potentiality ya biashara ya mtu (yaani biashara iwe ya kueleweka) ili wasijeenda na drug dealers. Kama kuna mizengwe mingine basi labda mhusika awe na uhasama na wakubwa waamue kumutoa kwenye msafara.
Asante...Unaweza ukamwomba akumegee japo hata list ya Wafanyi-biashara 20 tu... Asianze na kina Mama Nagu,Ole Naiko nk. yaani wale walengwa wenyewe Natanguliza shukrani... Na pia asisahau kukujuza kuwa Mkuu Vasco anatarajia kuelekea wapi kabla ya uchaguzi nianze kujiandaa...
Nimefanikiwa kupata picha moja wakati wenzao wakiwa busy kusikiliza fursa za uwekezaji wao busy wanapiga picha na wengine kukumbatia pochi kama vile wapo kwenye mashindano ya urembo....
 

Attachments:

Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Mkuu Tusker baridi!

kweli hii picha inaongea mengi mno; huyu mama hapo anaonekana kuwa amused na mturuki hapo pembeni
 
MwalimuZawadi

MwalimuZawadi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2007
Messages
643
Likes
5
Points
0
MwalimuZawadi

MwalimuZawadi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2007
643 5 0
Nimefanikiwa kupata picha moja wakati wenzao wakiwa busy kusikiliza fursa za uwekezaji wao busy wanapiga picha na wengine kukumbatia pochi kama vile wapo kwenye mashindano ya urembo....
Mkuu wangu Tusker Barrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrridi, hii picha kwa kweli inaonesha jinsi watu wanatofautiana kimalengo. Hivi hayo ndio mavazi waliyoshauriwa kuvaa?
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Mkuu wangu Tusker Barrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrridi, hii picha kwa kweli inaonesha jinsi watu wanatofautiana kimalengo. Hivi hayo ndio mavazi waliyoshauriwa kuvaa?
Samahani Mkuu,
Naomba kukuuliza,Hivi ungeenda wewe ungevaa vazi gani?
Mimi nafanya biashara muda mrefu sasa na nimeona wakivaa mavazi ya aina mbali mbali na nadhani hao mabint hapo wamevaa ipasavyo
Sijui wewe una maoni gani?

Kuna Bwn.mmoja anaitwa Kajumulo (Alex) yeye kwenye business meetings kama hizo anavaa kaptula imagne na marasta yake.huo ni mfano mmoja tu
 
Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2007
Messages
473
Likes
49
Points
45
Katikomile

Katikomile

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2007
473 49 45
Wafanyabiashara ama wauza sura?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Wafanyabiashara ama wauza sura?

Hapana ni wafanyabiashara wazalendo!

jamani tuheshimu wenzetu kama tunvyotamani kuheshimiwa; hawa wamekwenda kutuwakilisha na tunawapa pongezi ikizingatiwa imesemwa hapa kuwa wamejipeleka!
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Hapana ni wafanyabiashara wazalendo!

jamani tuheshimu wenzetu kama tunvyotamani kuheshimiwa; hawa wamekwenda kutuwakilisha na tunawapa pongezi ikizingatiwa imesemwa hapa kuwa wamejipeleka!
Nikweli mkuu uyasemayo ni ghari kwenda kwenye misafala kama hii,inakuladhimu ukae kwenye Hotel za bei juu kwani watu wengi mnao fatana nao ni wazito (mfano Rais)
unajua na hii system yetu ni mbovu tu,ilikua inapaswa hao wafanyabiashara nusu au 40% ya gharama za tikiti walipiwe na Chamber lakini hizo hela za ruzuku zinaliwa na hao jamaa wa huko kiasi inafikia mtu anajilipia kila kitu mwenyewe
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
10
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 10 135
hawa hawahitajii kuongozana nae kwani deal zao hazihitaji wafanyabiashara wa nje..

nasikitika wazalendo wetu watarejea na shopping ya nguo, pc, simu na viatu........
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850