Majina ya Kichaga!

Ernie

JF-Expert Member
Aug 3, 2010
217
0
Hebu tuyaorodheshe hapa! Majina ya kichaga


Goodluck Moshi

Elibariki Minja

Godliving Kimario
 

KIMICHIO

JF-Expert Member
Aug 12, 2010
1,181
1,195
Aikaeli mbowe

anayesu masawe

munguatosha macha

eliamtombeni kiwara

mkatomboka mlay
 

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
23,299
2,000
mkuu hapo unatudanganya kama ni hivyo basi ilitakiwa iwe elizabeth mboro maana ukishaweka ma mbele unamaanisha mwanamke na mtoto ni wa baba na si wa mama.

Haya na iwe hivyo....mimi namjua huyo mtu tunamwita Eliza na Mamboro pia
 

Ernie

JF-Expert Member
Aug 3, 2010
217
0
Ndeonasia Kisakisa

Evans Mlay

Ruwaaika Meela

Karshia Temba

Ndesanjo Ndesamburo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom