Majina tunayowapa wanawake yana maana gani ? Mimi sielewi

Oct 29, 2020
93
150
Habari wana JF , kila siku nimekuwa nikijiuliza hivi ni nani anayetoa haya majina tunayowapa wanawake , yana maana gani ,je yana athiri vipi ufahamu wao , Kumekuwa na wimbi kubwa la majina ambayo tunawapa wakina dada ,mara utasikia pisi kali ,Chura , Demu ,Huwa najiuliza tunawachukuliaje wadada ,je haya majina yana maana gani ,...??
Hebu weka comment hapo chini kuhusu haya majina na tafsiri zake kama mnazijua wana JF
 

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Jun 29, 2019
7,030
2,000
Demu

Pisi Kali

Memsap

Fuso - mnee

Tandam- lina maziwa makubwa na mitako

Bond yangu- dame wangu /mpenzi

Manzi- mchumba

Chawote


Bitch la kitaa


Na mengineyo


Ni misamiati tu ya vijana
 

Mokobe

JF-Expert Member
Sep 25, 2020
1,260
2,000
hdpo dodoma wanafaamika zaidi kama ''kazi''
utasikia kazi ya wapi leo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom