Majina na misemo kwenye daladala za Bongo

BenKaile

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
448
500
Masela siku hizi hawaoi

Hakuna kumwonea aibu mama mkwe

Ukichanganya Ng'ombe na ndama utakosa maziwa

Usijezaa na Tapeli utaachiwa watoto kama zawadi

Mpemba anauza KKoo Mzaramo ana duka Unguja

Anaelipa Bili ndio anaanza Kunawa

Umuhimu wa mchuzi anaujua mwenye tonge kavu

Bahati ya mwenzio unataka iwe yako

Ukiwa nao Poa ukiondoka wanakusema

Ukiwa na Kazi majukumu yanaongezeka

Sisi wote masikini lakini tunachukiana

Ukikosea kuongela lugha ya mzungu asiyejua ndio anakukosoa

Nakung'oa meno alafu nakupa offer ya mswaki

Chungu lakini Dawa

Wakati wewe unatafuta Pesa wao wamelala

Hakuna Housegal Mgumba

Ukipanda baiskeli kitakacho kuzia usianguke ni kwenda mbele

Ukijikuna makalio usikate kucha kwa meno

Nitumie na ya Kutolea

Ukitaka kujua ugumu wa kudai kopesha ukweni

Ukitaka kuishi kwa furaha punguza matarajio juu ya watu

Ukikosa hela unakuwa na hasira na kila kitu

Kipato cha Tajiri kipo kwa Maskini

Baada yamwanamke ogopo deni

Wanafiki hawakwepeki

Chako cha kudumu ni wema wako

Usitumie kichwa kama mfuko wa kubebea meno tu

Fundi hapewi Pesa yote hadi kazi iishe

Sio kila asiyekupenda anakuchukia

Mahali shetani hafiki anatuma mwanamke

Usipojifunza kukumbuka ulipotoka ipo siku utapotea unapokwenda

Sio kila mzee ana busara hata wajinga nao wanazeeka

Kama Adam na Eva walikula Apple na maisha iko hivi! Je wangekula Pilipili

Sijawahi kuona Tajiri akitolewa mapepo

Ni heri mlevi mstaarabu kuliko muumini mnafiki

Kutofanya uamuzi pia ni uamuzi
 

wazili mkuu

Member
Mar 19, 2019
17
45
Masela siku hizi hawaoi

Hakuna kumwonea aibu mama mkwe

Ukichanganya Ng'ombe na ndama utakosa maziwa

Usijezaa na Tapeli utaachiwa watoto kama zawadi

Mpemba anauza KKoo Mzaramo ana duka Unguja

Anaelipa Bili ndio anaanza Kunawa

Umuhimu wa mchuzi anaujua mwenye tonge kavu

Bahati ya mwenzio unataka iwe yako

Ukiwa nao Poa ukiondoka wanakusema

Ukiwa na Kazi majukumu yanaongezeka

Sisi wote masikini lakini tunachukiana

Ukikosea kuongela lugha ya mzungu asiyejua ndio anakukosoa

Nakung'oa meno alafu nakupa offer ya mswaki

Chungu lakini Dawa

Wakati wewe unatafuta Pesa wao wamelala

Hakuna Housegal Mgumba

Ukipanda baiskeli kitakacho kuzia usianguke ni kwenda mbele

Ukijikuna makalio usikate kucha kwa meno

Nitumie na ya Kutolea

Ukitaka kujua ugumu wa kudai kopesha ukweni

Ukitaka kuishi kwa furaha punguza matarajio juu ya watu

Ukikosa hela unakuwa na hasira na kila kitu

Kipato cha Tajiri kipo kwa Maskini

Baada yamwanamke ogopo deni

Wanafiki hawakwepeki

Chako cha kudumu ni wema wako

Usitumie kichwa kama mfuko wa kubebea meno tu

Fundi hapewi Pesa yote hadi kazi iishe

Sio kila asiyekupenda anakuchukia

Mahali shetani hafiki anatuma mwanamke

Usipojifunza kukumbuka ulipotoka ipo siku utapotea unapokwenda

Sio kila mzee ana busara hata wajinga nao wanazeeka

Kama Adam na Eva walikula Apple na maisha iko hivi! Je wangekula Pilipili

Sijawahi kuona Tajiri akitolewa mapepo

Ni heri mlevi mstaarabu kuliko muumini mnafiki

Kutofanya uamuzi pia ni uamuzi
Car

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom