• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Majina na misemo kwenye daladala za Bongo

vallentino86

vallentino86

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
532
Points
250
vallentino86

vallentino86

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
532 250
1. Ukitaka kujua njia ya mkato kula nauli
2. Ukitaka mke mwenye tabia kama zako oa dada yako
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
433
Points
500
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
433 500
Jamani hapa bongo utakutana na daladala zina majina kiboko,mimi natupia baadhi nawe tupia yako hapo chini..
1. Majungu mliyo yapika sasa mtayapakua...
2. Nenda kaseme tena..
3. Gusa unate..
4. Flag ya chuma..
5. Masikini hafilisiki..
BINADAMU NI UBATILI MTUPU
 

Forum statistics

Threads 1,404,961
Members 531,857
Posts 34,473,007
Top