Majina na Misemo kwenye daladala za bongo

K

kabugira

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Messages
965
Points
500
K

kabugira

JF-Expert Member
Joined May 14, 2014
965 500
Haya ni baadhi ya majibu ya abiria baada ya konda kudai nauli.

"Nitakupa"
"Subiri isimame ntakupa"
"Atakupa mbele"
"Utapewa nyuma"
"Hivi nilivyokaa nitakupaje?"
"Umesikia hupewi?"
"Tulia nakupa"
Umeua!!!!

kutoka: 22D Arnold st.
 
K

kabugira

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Messages
965
Points
500
K

kabugira

JF-Expert Member
Joined May 14, 2014
965 500
Awe Nyabhakangala Mungu kakurora!!

kutoka: 22D Arnold st.
 

Forum statistics

Threads 1,335,533
Members 512,360
Posts 32,508,814
Top