Majina mengi ajabu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina mengi ajabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Dec 10, 2010.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,621
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Jinsia ya kiume, ya kike na tendo lenyewe ndio vitu vyeme majina mengi sana.

    kitu cha kiume utasikia kikiitwa mtarimbo, dudu, dude, kukwa lao, shafti, rungu, mpilipili, mkongojo, bakora, kipiliga, kibigobigo, tubelight, test tube, mkangafu, na mengine mengi.

    jinsia ya kike utakuta inaiwa mbuye, kitumbua, sambusa, kipochi manyoya, kipompwiso, kishempereo, mashine, tobo, tundu, nk.

    Ngono huitwa majina lukuki; kuchachachua, kuosha rungu, kunjunji, kugaragazana, kukamua, kuchabanga, kusokonyola, kukandamiza, kufyengesa, kudumbukiza na mengine mengi.

    Je wewe unayajua wapi?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,611
    Likes Received: 10,112
    Trophy Points: 280
    Kweli leo ni Ijumaa, naona jukwaa la siasa limefunikwa kabisa na jukwaa la malavedave
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha kiume...uume
    cha kike ...uke
    ngono...tendo la ndoa..

    heshima na itawale hayo ni mambo matakatifu ati...:teeth:
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Bujibuji watu wanatafuta stimu hapa huna habari???
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli leo ni siku ya kukandamizana kibara na kizenji
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    no comment
    mengine yote hayatambuliki kisheria
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    duuuuuhhh yangu macho tu leo haah lol
     
Loading...