MaJina Maarufu a KIHAYA.

kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
10,878
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
10,878 2,000
Eibala lyange nka tililimu boojo!!!

Omwana kinyulinyuli ekyana kyo munyaihyangiro
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,303
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,303 2,000
Mpoki ni jina la Kinyakyusa, maana yake anayeponya au mponyaji...

Yule jamaa anayeigiza ucheshi anaitwa Mpoki Mjuni, anaonekana ni mixer ya Kihaya + Kinyakyusa.

Bila shaka mama ni Mnyaki na baba ni Mhaya...

wahaya bwana, kwa vile ukoo wa Mpoki ni maarufu wanaubadilisha kuwa wa kihaya
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
2,178
Points
2,000
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
2,178 2,000
Mashallah kumbe @ kapeace ni wa huko mi huwa ni fancy wako namba moja hujui tu yaan.
Eibala lyange nka tililimu boojo!!!

Omwana kinyulinyuli ekyana kyo munyaihyangiro
 
C

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,103
Points
2,000
C

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,103 2,000
Ndugu Rumisha Karugendo Chikambi Mtambukamalogo
 

Forum statistics

Threads 1,307,092
Members 502,332
Posts 31,601,348
Top