Majimbo zaidi ya kumi kufanyika uchaguzi mdogo kabla ya mwaka 2015


Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,544
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,544 9 135
ni kauli ya msajili wa vyama alipokuwa akihojiwa TBC mda mchache uliopita kuhusiana na uchaguzi wa igunga alipokuwa akitoa maoni yake kuuhusiana na kesi za uchaguzi zilizoko mahakamani,matumaini yangu ni kuwa kwa lema,mbowe,wenje,highness,mr two nk yapo kwenye list ya kukombolewa kutoka kwa magwanda!
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,078
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,078 280
Jimbo la kihiyo Makongoro Mahanga lenyewe vipi halipo kwenye list yako?
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified User
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified User
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
ni kauli ya msajili wa vyama alipokuwa akihojiwa TBC mda mchache uliopita kuhusiana na uchaguzi wa igunga alipokuwa akitoa maoni yake kuuhusiana na kesi za uchaguzi zilizoko mahakamani,matumaini yangu ni kuwa kwa lema,mbowe,wenje,highness,mr two nk yapo kwenye list ya kukombolewa kutoka kwa magwanda!
Hivi wewe wa magamba huna kazi za kufanya badala yake unaleta unafiki wako humu JF? Kwa hao wote uliowataja hakuna kesi ambayo wa magamba wenzako watashinda kesi ****** weee!!!
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,350
Likes
2,439
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,350 2,439 280
ni kauli ya msajili wa vyama alipokuwa akihojiwa TBC mda mchache uliopita kuhusiana na uchaguzi wa igunga alipokuwa akitoa maoni yake kuuhusiana na kesi za uchaguzi zilizoko mahakamani,matumaini yangu ni kuwa kwa lema,mbowe,wenje,highness,mr two nk yapo kwenye list ya kukombolewa kutoka kwa magwanda!
Kwani huwezi kula kunywa kunya,bila kuifuatilia Chadema kwa mabaya!??.
 
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
101
Likes
0
Points
0
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
101 0 0
CHADEMA wanaweza kufika 2015 na majimbo 120, maana kuna wengi sana hapo ccm
ngoma inawatafuta taaratibu. wameshabadili sana damu, na haya ma stress ya siasa ndio kabisa wanajiwaisha kaburini
kuwa wengine wako india mwezi wa nne sasa huu wa matibabu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hajielewi yaani ni VAPOUR bin PUMBA
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Bado mnalipwa kwa kupost pumba?
 
M

Mkono wa Tembo

Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
M

Mkono wa Tembo

Member
Joined Mar 10, 2011
39 0 0
Amedata huyo! Anana naye, hayo madudu waliyofanya wana magamba uchaguzi 2010 ukiamua kuwapeleka mahakamani nchi itakuwa haina rais
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
CCM ndio iko likely kupoteza majimbo anza na Igunga mengine yanafuata
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,482
Likes
1,047
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,482 1,047 280
Huyo hakumuelewa vizuri,alimanisha magamba wataachia ngazi majimbo 15 tukianza na Chenge,Magufuli,Jason Rweikiza,mwandosa,nchimbi,ghasia,kagasheki,lukuvi,nyangwine etc
 

Forum statistics

Threads 1,212,976
Members 461,889
Posts 28,462,346