Majimbo yenye Wabunge Wahindi/Waarabu


Status
Not open for further replies.
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Wana JF naomba kuuliza hivi Majimbo yanayochagua wabunge ambao ni Wahindi au Waarabu kama Singida mjini,Igunga au Ilala huwa hakuna Watanganyika wenye sifa za kugombea au huwa inakuwaje? Naomba nisionekane mbaguzi ila nauliza tu maana najua ni vigumu sana kwa Mndengereko wa Rufiji au Msafwa wa Mbarali kuwa Mbunge Mumbai au Qum.
 
V

VSM

Member
Joined
May 21, 2009
Messages
27
Likes
4
Points
5
V

VSM

Member
Joined May 21, 2009
27 4 5
Hao pia wana sifa na ndio maana wananchi wa hayo maeneo uliyoyataja wamewachagua. Watanzania hatuna ubaguzi wa rangi. Nchi kama India au Uarabuni **** uliyosema bado ubaguzi wa rangi upo ndo maana itakuwa ngumu kwa mweusi kukubalika.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Wana JF naomba kuuliza hivi Majimbo yanayochagua wabunge ambao ni Wahindi au Waarabu kama Singida mjini,Igunga au Ilala huwa hakuna Watanganyika wenye sifa za kugombea au huwa inakuwaje? Naomba nisionekane mbaguzi ila nauliza tu maana najua ni vigumu sana kwa Mndengereko wa Rufiji au Msafwa wa Mbarali kuwa Mbunge Mumbai au Qum.
öndoa akili zako za kibaguzi hapa. Hapa tz hakuna mbunge mhindi wala mwarabu, wote ni wa tz. Umeanza na rangi baadae utatuuliza: kwanini majimbo ya dar mnawachagua wabunge wachaga na wapare, hivi inawezekana mndengereko ama mzaramo kuwa wabunge ktk mkoa wa kilimanjaro?......
 
Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2010
Messages
1,561
Likes
6
Points
135
Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined May 24, 2010
1,561 6 135
Watanganyika wenye sifa si ndo hao uliowataja.
 
M

mzee wa wau

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
21
Likes
2
Points
0
M

mzee wa wau

Member
Joined Oct 4, 2010
21 2 0
Huo ni ukomavu wa kisiasa,kifikra na kiubinadamu,kumuona binadamu yoyote ni sawa ili mradi akidhi vigezo vilivyowekwa.Mbona US wameweza kwa mara ya kwanza kuwa na rais mwsahili, pia kuna nchi moja ya katika Jumuiya ya Ulaya kwa mara ya kwanza wamemchagua mswahili mwenye asili ya Ghana kuwa mayor katika moja ya miji mikubwa.
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Makaburu weusi hao!
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,111
Likes
85
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,111 85 145
nao ni raia wa tanzania,ni kama vile obama na marekani,ni mkenya mwenye uraia wa marekani hivyo hakuna tabu ni sawa na sisi tulio nje sasa huwezi juwa tunaweza tukapata nafasi za kuongoza ingawaje ni watz,hivyo mkuu hao ni watz na wanasifaaaaa

mapinduziiiii daimaaaaaaaa
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
ukienda kwao utapata hiyo nafasi? kuna hoja hapa maana huwa wala hawachangii chochote bungeni...Shabib ndio huwa naona anaongea walao kidogo
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,941
Likes
230
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,941 230 160
ukienda kwao utapata hiyo nafasi? kuna hoja hapa maana huwa wala hawachangii chochote bungeni...Shabib ndio huwa naona anaongea walao kidogo
Thubutu!!
Hupewi hata ukatibu tarafa.
Si ni sisi tu ndio tunajipendekeza!!
 
Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
256
Likes
1
Points
33
Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
256 1 33
THAI PEOPLE EATING A BLACK MAN."
I have never seen anything like this before! The Asian appetite for "exotic" taste sometimes scares me - from stories of cat eating to dogs, to lizard, snakes to all sorts of crazy fish, then human embryos and now to fully grown humans! The photo of the person you are about to watch could have been somebody's fiance, husband or Dad! This looks too real to be true.
How I wish all black leaders watch these photos and give guidelines of who they allow to migrate into their countries. The time has come for black (Africans, American, West Indies etc) to rise and unite together against attrocities committed by foreigners on them either on their soil or abroad. Time to pray to God is now! (hiyo ni mail niliyopokea kutoka kwa activist mmoja na picha zinazotisha za wathai wakimchuna na kumla mtu mweusi)

Tahadhari: Sidhamirii kuansha hisia za kibaguzi lakini ningependa tufahamu hili( kama sio photoshopping)
:redfaces:
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,642