Majimbo ya Wabunge Walionesha Msimamo Sakata la ESCROW Natoa Rai Wabaki 2015

Tutakuwa wapuuzi kwa kuona ubora wa wabunge kwa issue moja tu ya escrow.


Ndo maana kila siku tunabiwa tuanaakili ya kuku maana kwa hili moja tu tumewaunganisha na watetezi wetu wa siku zote.

Huwezi sema lusinde au kigwangala anafaa kwa hili tu wakati ndo hawa waliotulaza nje kwenye katiba mpya.

Wabunge wanao tufaa ni wale waliosimamia maslahi yetu all the time, sina haja ya kuwataja maana wanajulikana.
 
Nilishawai kumuona mbunge wa ccm youtube Anaejiita bwe.ge . Ndio nikajua CCM inavilaza wakupindukia.
 
Kati ya vitu nilizoshudia bunge hili ni kuwa tunaongozwa na mawaziri vilaza ambao hata hawajielewi wapowapo tu ili kupokea posho bungeni na kutumika km mipira!Mf. ni Hawa Ghasia, Saada Mkuya!!Hawajielewi ndo.maana hatuendelei ndugu zangu!!

Hao hawana jipya,alafu wameteuliwa kishikaji tu hawana uwezo hata wa kuwa wenyeviti wa serikali za mitaa ni hopeless wote hao
 
nimekupata sana mkuu ndio maana nilikua napata kigugumizi kwa wengi asante sana kwa jicho la uchambuzi
Tutakuwa wapuuzi kwa kuona ubora wa wabunge kwa issue moja tu ya escrow.


Ndo maana kila siku tunabiwa tuanaakili ya kuku maana kwa hili moja tu tumewaunganisha na watetezi wetu wa siku zote.

Huwezi sema lusinde au kigwangala anafaa kwa hili tu wakati ndo hawa waliotulaza nje kwenye katiba mpya.

Wabunge wanao tufaa ni wale waliosimamia maslahi yetu all the time, sina haja ya kuwataja maana wanajulikana.
 
Mbunge wa mbeya vijijini Mch Luckson Mwanjale asifike hata kwenye kura za maoni.......ni hovyo sana!!!!!
yuko kwa tiketi gani huyu CHADEMA? unamjua maeneo mengine CCM walikosa watu na ama watu walikua na hasira
 
[video]"-----" - Suleiman Said Ally Bungara (MB)[/video]
 
Halafu huyu dogo Mgimwa anadai baba yake asiongelewe bungeni kasahau kuwa baba yake alikuwa waziri wa serikali na ndio maana anajadiliwa bungeni sasa sijui asingekuwa bungeni angezuia baba yake asizungumziwe na haya ndio tuliyosema kuwa madhara ya kurithi nafasi za baba zao kama masultani yanakuwa na madhara hapo mbeleni na sasa tumeyaona.Mwisho kuna mama mwingine mjinga sijui anaitwa Kisangi ni primary school teacher hao ndio wabunge wa CCM sasa utategemea nchi itaenda mbele kwa sampuli hii ya wabunge je hiyo mikataba wataiweza kuidadavua hawa akina ashiki majinuni

Mkuu huyo mama kisangi sijui Msangi yaani alikua hajui anachokiongelea...eti kujuq madirector ni mpaka financial report ya mwisho wa mwaka,mama zero kabisa,hajui hii dunia inakwendaje....

Ndio wabunge wetu hao zero brains,halafu kapandisha munkari kabisa,tatizo shule ndogo,akili ndogo kabisa
 
kale ka kairuki kananataka sifa na sio katanzania kakafie mbali kwao escrow

Kairuki ana ubongo mdogo tu...na infact siasa kaingia kama attention seeker tu...

Kapigwa vitu technical pale nkaona macho yanakua mekundu...yaani ukimcheck unaona kabisa ile ligi imemzidi kimo tu...

hawa wamama wa ccm sijui kwanini wanazidiwa kwa mbali sana na akina Mdee,Bulaya,Owenya,etc...sijui wanetoka wapi hawa
 
ccm ipige chini wabunge wanawake wote abaki Bulaya. wamewadhalilisha wanawake waonekane wote ni waimba taarabu.
 
Tutakuwa wapuuzi kwa kuona ubora wa wabunge kwa issue moja tu ya escrow.


Ndo maana kila siku tunabiwa tuanaakili ya kuku maana kwa hili moja tu tumewaunganisha na watetezi wetu wa siku zote.

Huwezi sema lusinde au kigwangala anafaa kwa hili tu wakati ndo hawa waliotulaza nje kwenye katiba mpya.

Wabunge wanao tufaa ni wale waliosimamia maslahi yetu all the time, sina haja ya kuwataja maana wanajulikana.

Mkuu Walas unakosea....issue ni kwamba hela zetu 321billions zipo on the line na waliotutetea lazima tuwatambue...wame-stand for us,haijalishi atakuja kugeuka kwenye issue zingine mbeleni

Waliotutetea tumewaona na infact karibu ni wale wale wanatupiganiaga everytime...we are counting them everyday...

Kwa hili tumewatambua,wakitutosa kwenye next issue na sisi tutawatosa on spot,ila for now we are good!
 
Mkuu, Lusinde ni mbunge wa jimbo la Mtera, ndiye aliyembadili Mzee Malecela

Wana Mtera wamepata hasara kubwa kuwa na mtu anyejua kutoa mipasho mithili ya mwimba taarabu...

Wana Mtera tafakarini...

Nafikiri tunatakiwa tumuhukumu kwa kuangalia maendeleo aliyoleta jimboni kwake!! Kama kweli Lusinde ni la saba, ulitegemea angechangia nini cha maana ktk majadiliano ya juzi? No offense kwa la saba wote!
 
ccm ipige chini wabunge wanawake wote abaki Bulaya. wamewadhalilisha wanawake waonekane wote ni waimba taarabu.

Mkuu Bulaya tu ndio kasimama,wengine wote vichwa vyao ni pumba tu mkuu...

Yaani ni aibu kabisa kuwasikiliza..

Ukitaka kujua ni vilaza,ikifika kwenye vitu technical kama kufanya maazimio na zile kitu za 'fomulation' za madam speaker hua wanakula kimya,utamsikia akina Mdee,etc
 
Hujamtendea haki Lusinde maana aliongea kwa nusu saa nzima!!...teh teh teh.


Kweli hawakukosea kusema "heri ukae kimya watu wakakudhania mjinga kuliko kuongea alafu ukawathibitishia watu kuwa kweli wewe ni mjinga wa kiwango cha juu" Ndicho kilichotokea kwa Lusinde.
 
Wabunge wa Kung'oka 2015



  1. Mizengo Pinda (wacha tu nia yake ya urais hata ubunge ameshakosa sifa)
  2. Livingstone Lusinde
  3. Assumpta Mshama (tayari taa imewaka jimboni)
  4. Augustine Mrema-taa imewaka jimboni
  5. George Simbachawene
  6. Andrew Chenge
  7. Hawa Ghasia (nakumbuka aliingia mlango wa nyuma 2015)
  8. Anna Kajumulo
  9. John Ngeleja
  10. Shibuda John
  11. William Lukuvi
  12. Nkumba
  13. Yule Jamaa wa Kishapu....oooops selemani nchambi
  14. vilaza wote wa darasa la saba (waliwakilisha na kibajaji kutoa pumba na afadhali wa korogwe prof maji marefu hakutema pumba)
  15. viti maalum wengine wote
  16. ..........................................................
  17. ......................................................
  18. ....................................................

Amavubi pinda usimhukumu kwa wengine tuko pamoja
 
Back
Top Bottom