Majimbo ya Wabunge Walionesha Msimamo Sakata la ESCROW Natoa Rai Wabaki 2015

ana ngonjera ya ashki mahjunun
Teeh teeh teeh...hivi mkuu Amavubi huna mtandao na wana Mtera ili kuwajuza pumba za mbunge !?

Kimsingi, kiongozi ndiye alama ya jamii anayoiongoza...kwa hiyo akili ya lusinde ndo akiri za wana Mtera, kama wanabisha waje jamvini wajitete...
 
ana kamati sita za ufundi pale mtera
Teeh teeh teeh...hivi mkuu Amavubi huna mtandao na wana Mtera ili kuwajuza pumba za mbunge !?

Kimsingi, kiongozi ndiye alama ya jamii anayoiongoza...kwa hiyo akili ya lusinde ndo akiri za wana Mtera, kama wanabisha waje jamvini wajitete...
 
Mbunge wangu Godbless Lema kimya dah. Anapiga makelele tu bungeni na kusubiri maandamano. SHAME ON HIM
 
ana kamati sita za ufundi pale mtera

Mkuu Amavubi, "kamati za ufundi" kama za Simba na Yanga au...!!!???

Unamaanisha ushindi wake katika ubunge unategemea nguvu za sihiri nini...!!??

Kwenye orodha ya wabunge na mawaziri "majanga" ni pamoja na
Hawa Ghasi
Celina Kombani
Lukuvi (huyu anapaswa apelekwe the Hague
 
Sakata Hili limewagawa wabunge waziwazi na nami naweka takwimu zangu;


Majimbo ya Wabunge walioonesha Msimamo


  1. David Kafulila-Man of the Match
  2. Deo Filikunjombe
  3. Luhaga Mpina
  4. Serukamba
  5. Ole Sendeka
  6. Hamis Kigwangala
  7. Zitto Kabwe
  8. Freeman Mbowe
  9. Tundu Lissu
  10. John Mnyika
  11. Mwigulu Mchemba
  12. Lekule Laizer
  13. Kangi Lugola
  14. Halima Mdee
  15. John Momose (kwa Bunge zima ESCROW imekua kama tururfu pekee)
  16. ........................................
  17. ...........
  18. ................
  19. .................
waliotetea ufisadi
1. livingstone kibajaj
2. assumpta mshama
3. nchambi wa kishapu
4. hawa ghasia
5. .............
 
Wana mtera wana hasara kweli kua na mbunge kama lusinde mwingine anayetaka hilo jimbo naye ni matatizo matupu hajielewi kabisa ambaye ni Le Mutuz.

Dodoma ina vilaza sn aisee.kwani hawakwenda shule? Ndugai pone kwa likizo ya dhalula 14 days
 
Wabunge wa Kung'oka 2015



  1. Mizengo Pinda (wacha tu nia yake ya urais hata ubunge ameshakosa sifa)
  2. Livingstone Lusinde
  3. Assumpta Mshama (tayari taa imewaka jimboni)
  4. Augustine Mrema-taa imewaka jimboni
  5. George Simbachawene
  6. Andrew Chenge
  7. Hawa Ghasia (nakumbuka aliingia mlango wa nyuma 2015)
  8. Anna Kajumulo
  9. John Ngeleja
  10. Shibuda John
  11. William Lukuvi
  12. Nkumba
  13. Yule Jamaa wa Kishapu....oooops selemani nchambi
  14. vilaza wote wa darasa la saba (waliwakilisha na kibajaji kutoa pumba na afadhali wa korogwe prof maji marefu hakutema pumba)
  15. viti maalum wengine wote
  16. ..........................................................
  17. ......................................................
  18. ....................................................

Jamani mbunge wangu(12) na kweli mwaka huu haukai hapa xonge
 
Wabunge wa Kung'oka 2015



  1. Mizengo Pinda (wacha tu nia yake ya urais hata ubunge ameshakosa sifa)
  2. Livingstone Lusinde
  3. Assumpta Mshama (tayari taa imewaka jimboni)
  4. Augustine Mrema-taa imewaka jimboni
  5. George Simbachawene
  6. Andrew Chenge
  7. Hawa Ghasia (nakumbuka aliingia mlango wa nyuma 2015)
  8. Anna Kajumulo
  9. John Ngeleja
  10. Shibuda John
  11. William Lukuvi
  12. Nkumba
  13. Yule Jamaa wa Kishapu....oooops selemani nchambi
  14. vilaza wote wa darasa la saba (waliwakilisha na kibajaji kutoa pumba na afadhali wa korogwe prof maji marefu hakutema pumba)
  15. viti maalum wengine wote
  16. ..........................................................
  17. ......................................................
  18. ....................................................

Katika hii orodha muondoe Nkumba yeye na Sendeka ndio waliobadili upepo wa maCCM akina ashiki majununi na akina Nchambi
 
Mkuu, Lusinde ni mbunge wa jimbo la Mtera, ndiye aliyembadili Mzee Malecela

Wana Mtera wamepata hasara kubwa kuwa na mtu anyejua kutoa mipasho mithili ya mwimba taarabu...

Wana Mtera tafakarini...

Hili jimbo shida sijui Le Mutuz aende akagombee lakini naye si mkazi wa huko yeye nae ni mkazi wa Darisalaam na Insta sasa huko Mtera umeme wenyewe shida kwa hata hizo insta na blogu hakuna anayesoma .Afadhali Le Mutuz akawaokoe wananchi wa Mtera kuliko huyu mwimba taarabu aliyesoma shule za TAPA
 
Wabunge wa Kung'oka 2015



  1. Mizengo Pinda (wacha tu nia yake ya urais hata ubunge ameshakosa sifa)
  2. Livingstone Lusinde
  3. Assumpta Mshama (tayari taa imewaka jimboni)
  4. Augustine Mrema-taa imewaka jimboni
  5. George Simbachawene
  6. Andrew Chenge
  7. Hawa Ghasia (nakumbuka aliingia mlango wa nyuma 2015)
  8. Anna Kajumulo
  9. John Ngeleja
  10. Shibuda John
  11. William Lukuvi
  12. Nkumba
  13. Yule Jamaa wa Kishapu....oooops selemani nchambi
  14. vilaza wote wa darasa la saba (waliwakilisha na kibajaji kutoa pumba na afadhali wa korogwe prof maji marefu hakutema pumba)
  15. viti maalum wengine wote
  16. ..........................................................
  17. ......................................................
  18. ....................................................

17.ashiki majinuni
 
Na hawa ni mizigo kwa Bunge letu... 2015 wasirudi

John Komba
Martha Mlata
Vicky Kamata
Koka (Kibaha)
Mgimwa (Jr.)

Halafu huyu dogo Mgimwa anadai baba yake asiongelewe bungeni kasahau kuwa baba yake alikuwa waziri wa serikali na ndio maana anajadiliwa bungeni sasa sijui asingekuwa bungeni angezuia baba yake asizungumziwe na haya ndio tuliyosema kuwa madhara ya kurithi nafasi za baba zao kama masultani yanakuwa na madhara hapo mbeleni na sasa tumeyaona.Mwisho kuna mama mwingine mjinga sijui anaitwa Kisangi ni primary school teacher hao ndio wabunge wa CCM sasa utategemea nchi itaenda mbele kwa sampuli hii ya wabunge je hiyo mikataba wataiweza kuidadavua hawa akina ashiki majinuni
 
Wakuu mwenye video clips za hawa wabunge vilaza waliotetea ufisadi anisaidie aiseee
 
Sakata Hili limewagawa wabunge waziwazi na nami naweka takwimu zangu;


Majimbo ya Wabunge walioonesha Msimamo


  1. David Kafulila-Man of the Match
  2. Deo Filikunjombe
  3. Luhaga Mpina
  4. Serukamba
  5. Ole Sendeka
  6. Hamis Kigwangala
  7. Zitto Kabwe
  8. Freeman Mbowe
  9. Tundu Lissu
  10. John Mnyika
  11. Mwigulu Mchemba
  12. Lekule Laizer
  13. Kangi Lugola
  14. Halima Mdee
  15. John Momose (kwa Bunge zima ESCROW imekua kama tururfu pekee)
  16. ........................................
  17. ...........
  18. ................
  19. .................
Mkuu huyu #13 haeleweki. Aliamua kuvaa kininja kwani wakati suala hili la ESCROW likianza bungeni alimtetea sana waziri Muhongo. Katika orodha yako angeza pro Mwandosya na mzee Wasira.
 
Yule mbunge aliyesema wenzake wana ashqee majnuun !(jini mahaba) anaitwavnani? dah maccm kwa misamiati ya vijembe!!! mara watakuambia maana ya kuufyata, disco mbwa kachoka na sasa ashqee majnuun...Tusubiri bunge lijalo wataleta nini!!
 
Mbunge wangu Godbless Lema kimya dah. Anapiga makelele tu bungeni na kusubiri maandamano. SHAME ON HIM

Mbona unachonga sana mkuu! hiyo ni dalili ya mtu 'ashqee majnuun' kama alivyosema mbunge wa chama chako!
 
Back
Top Bottom