Majimbo ambayo yamechukuliwa na upinzani uchaguzi mkuu 2010


P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
ubungo.......CHADEMA
kawe...........chadema
iringa mjini.....chadma
mbeya mjini.....chadema
moshi mjini.......chadema
kigoma kaskazini.....chadema
tanga mjini......CUF
mtwara mjini.....CUF
hai.....chadema
vunjo....TLP
rombo....chadema
ngoja nifuatilie mengine aiseeee
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
6
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 6 135
ubungo.......chadema
kawe...........chadema
iringa mjini.....chadma
mbeya mjini.....chadema
moshi mjini.......chadema
kigoma kaskazini.....chadema
tanga mjini......cuf
mtwara mjini.....cuf
hai.....chadema
vunjo....tlp
rombo....chadema
ngoja nifuatilie mengine aiseeee

bukombe- chadema
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
kibondo-chadema
kasulu-NCCR
Nyamagana ==Chadema
Musoma===Chadema
Vunjo====TLP
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
kibondo-chadema
kasulu-NCCR
Nyamagana ==Chadema
Musoma===Chadema
Vunjo====TLP
Rekebisha mkubwa haya ni kama umebadilisha kidogo
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
heko mnyika kupita ubungo naaaam hope na diwani kapita pia
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,595
Likes
3,153
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,595 3,153 280
mkuu nilikuwa sina hiyo......
taarifa za uhakika kutoka kwa mama Komu wa kigamboni , ni kuwa kaangukia pua
Sio kitu kwea idadi ya kura za URAISI atapata tu VITI MAALUM!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Hakika sauti ya wananchi imesikika.
 
C

Chamkoroma

Senior Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
187
Likes
3
Points
0
C

Chamkoroma

Senior Member
Joined Sep 6, 2010
187 3 0
VIVA new era new vision new team vita mbele kwa mbele
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
kama ni kweli basi sasa watanzania tumebadilika!
 
Z

zaklove

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
Z

zaklove

Member
Joined Nov 1, 2010
31 0 0
ubungo.......CHADEMA
kawe...........chadema
iringa mjini.....chadma
mbeya mjini.....chadema
moshi mjini.......chadema
kigoma kaskazini.....chadema
tanga mjini......CUF
mtwara mjini.....CUF
hai.....chadema
vunjo....TLP
rombo....chadema
ngoja nifuatilie mengine aiseeee
wadau naombeni matokeo ya tabora na lushoto
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
kwa taarifa za uhakika Zungu wa CCM kachukua ilala
piA CHADEMA wamechuka jimbo la KINONDONI
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
kwa taarifa za uhakika Zungu wa CCM kachukua ilala
piA CHADEMA wamechuka jimbo la KINONDONI
Pls confirm hapa kwa kinondoni; Una maana mgendi kachukua? kama amechukua siendi kazini sasa mimi naenda mitaani naweka na bendera yangu uzuri
 
Deny

Deny

Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
62
Likes
25
Points
25
Deny

Deny

Member
Joined Jul 28, 2007
62 25 25
Watanzania sasa tumekomaa na kuelimika hakuna woga tena!!!!
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,381
Likes
491
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,381 491 180
Hongera JF kwa kutuhabarisha. Jamani kwa mzee Six vipi? (Standard and speed?). Presha imepanda au imeshuka? Na jimbo la Mbeya vijijini nani mwenye taarifa? Atuhabarishe!!!:bowl:
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241