Majimbo ambayo CCM inaongoza


Moseley

Moseley

Senior Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
186
Likes
15
Points
35
Moseley

Moseley

Senior Member
Joined Jul 10, 2010
186 15 35
Sengerema
Manyoni singida
Singida mjini
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,678
Likes
192
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,678 192 160
nI KWELI, INABIDI TUJUE HAWA JAMAA NI WAPI WANA NGUVU?
kWA UFUPI TUNATAKA MATOKEO YOTE; YAWE YANA TU FAVOUR AU YAWE AGAINST US. WE NEED TO KNOW
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Ni kweli; vipi kule kwa nyarandu na Tundu lissu
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,158
Likes
1,804
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,158 1,804 280
Malaria sugu yuko wapi? huyu ndo angejua zaidi
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,300
Likes
230
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,300 230 160
Wameshinda jimbo la Solwa - Shinyanga, Bariadi - Chenge, nimepata uthibitisho
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kuwa na amani, wanahabari wataleta majimbo ambayo upinzani unaongoza kwanza... then ndio majimbo ya CCM ndio yatakuja baadaye.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Bagamoyo sishangai. Watu wa uko hawajui tafsir ya maendeleo.
Wabunge 16 wa ccm wamepita bila kipingwa akiwemo Mwando, Mkon, Lukuv, J.Makamb. Etc
Mumenipa?
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Bagamoyo sishangai. Watu wa uko hawajui tafsir ya maendeleo.
Wabunge 16 wa ccm wamepita bila kipingwa akiwemo Mwando, Mkon, Lukuv, J.Makamb (huyu babake alimtengenezea njia). Etc
Mumenipa?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
watakuwa wameongoza sehemu chache sana....watanzania leo walikuwa kiuaji zaidi
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Nilitegemea wataongoza ukanda wa pwani ila inaelekea CUF wako gado hapo ndipo issue ilipo!
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
...Bagamoyo sishangai. Watu wa uko hawajui tafsir ya maendeleo...
Ni kweli hawaijui nguvu ya UTU wa Mtu, inapojikusanya na kuamua kufanya Kweli...PEOPLES POWER!!!... Haizuiliki..haishikiki!!

Ajitoleee mtu akatoe shule huko!!
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
13
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 13 35
tatizo humu wengi washabiki wa chadema, sasa ngoja kesho mtakavyokuwa mnalia huku wana ccm tukisherehekea kimya kimya. Sie huwa hatupigi kelele ka nyie

Oh pooooleeeeeeeeniiiiiiiii!!!!!!!!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,383
Likes
139
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,383 139 160
tatizo humu wengi washabiki wa chadema, sasa ngoja kesho mtakavyokuwa mnalia huku wana ccm tukisherehekea kimya kimya. Sie huwa hatupigi kelele ka nyie

Oh pooooleeeeeeeeniiiiiiiii!!!!!!!!
waviziaji tu ndiyo wanashangiria kesho, hapa haibiwi mtu kura wewe, maji ya shingo hamna uhakika na leo mwaingoja kesho kalagabaho
 
S

schulstrasse

Senior Member
Joined
May 31, 2010
Messages
107
Likes
0
Points
0
S

schulstrasse

Senior Member
Joined May 31, 2010
107 0 0
We have to be very keen manake CCM ni wezi wa kimataifa, kesho utashangaa matokeo wanayoyajua wao.
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
Mungu ninaemwamini hata tuacha watanzania kutawaliwa na watu wabovu, watachakachua mwisho watakuta zilizoharibika ni za kwao, Eeh Mungu usituache sisi wanao tumeteseka sana miaka yote , umeturudi kwa maovu yetu sasa tunahitaji uponyaji wako...........
 

Forum statistics

Threads 1,250,719
Members 481,468
Posts 29,743,134