Majiji ya Tanzania yaangukia mikononi mwa CHADEMA


B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
487
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 487 180
Kutokana na matokeo yaliyotangazwa na NEC hadi sasa majiji ya Tanzania yamekombolewa na CHADEMA majiji hayo ni
Mwanza City (Nyamagana) Ezekiel Wenje
Arusha Godbless Lema
Mbeya Joseph Mbilinyi

Je nini matokeo ya jiji moja lililobaki Dar es Salaam kwa maana jimbo la Ilala. Wakazi wa Dar es Salaam wameendelea kuwaangusha Watanzania. DSM ambayo wakazi wake wana taarifa/habari kuliko huenda wakazi wengine wote wa nchi hii, hivyo walitegemewa kuwa chachu ya mabadiliko ya nchi hii wameendelea kuwaangusha watanzania kwa kuichagua CCM ambayo inawakilisha ufisadi badala ya kuchangua uadilifu (CHADEMA).

Mageuzi yote duniani huanzia capital city na kuenea sehemu zingine za nchi. Lakini wakazi wa DSM kushindwa kufanya hivyo hamukuwatendea kabisa HAKI wananchi wa Tanzania. Hongereni sana wakazi wa majiji ya Mwanza, Arusha na Mbeya. Mungu yuko pamoja nasi.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Tatizo la Dar ni udini...
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
tatizo la dar ni udini...
si udini ndugu yangu wahindi ilala ni wengi sikujua siku ya kupiga kura nilipita upanga, kariakoo, katikati ya mji wako tele na vibibi na mikongojo hawana uchungu na nchi hii wao ni kuangalia maslai yao tu
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
6
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 6 135
Tatizo la Dar ni udini...
Sio tu udini , ni ulimbukeni wa wakzi wa dsm, alafu cha ajabu zile sehemu za uswahili ambako hali nguvu , ndo wanaipenda CCM
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
sio tu udini , ni ulimbukeni wa wakzi wa dsm, alafu cha ajabu zile sehemu za uswahili ambako hali nguvu , ndo wanaipenda ccm
afrika ingelikiwa na elimu isingeingiliwa na wakoloni.
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
23
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 23 0
Watu wa Dar HAWADANGANYIKI.... ndo maana yake
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,619
Likes
4,012
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,619 4,012 280
si udini ndugu yangu wahindi ilala ni wengi sikujua siku ya kupiga kura nilipita upanga, kariakoo, katikati ya mji wako tele na vibibi na mikongojo hawana uchungu na nchi hii wao ni kuangalia maslai yao tu
Ilitakiwa vichekiwe uraia hivyo!!!!
 
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,743
Likes
1,426
Points
280
IHOLOMELA

IHOLOMELA

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,743 1,426 280
Kutokana na matokeo yaliyotangazwa na NEC hadi sasa majiji ya Tanzania yamekombolewa na CHADEMA majiji hayo ni
Mwanza City (Nyamagana) Ezekiel Wenje
Arusha Godbless Lema
Mbeya Joseph Mbilinyi

Je nini matokeo ya jiji moja lililobaki Dar es Salaam kwa maana jimbo la Ilala. Wakazi wa Dar es Salaam wameendelea kuwaangusha Watanzania. DSM ambayo wakazi wake wana taarifa/habari kuliko huenda wakazi wengine wote wa nchi hii, hivyo walitegemewa kuwa chachu ya mabadiliko ya nchi hii wameendelea kuwaangusha watanzania kwa kuichagua CCM ambayo inawakilisha ufisadi badala ya kuchangua uadilifu (CHADEMA).

Mageuzi yote duniani huanzia capital city na kuenea sehemu zingine za nchi. Lakini wakazi wa DSM kushindwa kufanya hivyo hamukuwatendea kabisa HAKI wananchi wa Tanzania. Hongereni sana wakazi wa majiji ya Mwanza, Arusha na Mbeya. Mungu yuko pamoja nasi.
nadhani Ilala kama huifahamu ntakufahamisha kidgo..Asilimia kubwa ya wakazi wake ni wenye asili ya kiasia, kiarabu, kingazija, kimanyema na kikongo, usitegemee CCM kuangushwa. Pili, watumishi/mafisad wenye kunufaika na CCM maeneo ya Muhi2, Upanga, City Centre na kwengineko hawawez kuibwaga CCM. Mwisho, Ofisi za Mafisadi na benki wanazo2mia kuibia nchi hii zipo Ilala, kwa hili uctegemee Chadema kushinda
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
21
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 21 0
Mkuu correct me if Im wrong, CCM wameshindwa takriban ktk kila makao makuu ya miji... tatizo kubwa ni uchakachuaji unaofanywa na hawa makada wa ccm...
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Tatizo la Dar ni udini...
Na uswahiba, Ushabiki, Khanga za njano, elimu duni. Angalia kama Kawe, Segerea na Ubungo ambako watu wanaweza tafakari kabla ya kutenda kuna mabadiliko. Huko watu wamesoma shule za Elimu dunia.:yield:
 
M

monie2009

Member
Joined
Jun 19, 2009
Messages
66
Likes
0
Points
0
M

monie2009

Member
Joined Jun 19, 2009
66 0 0
Umenifurahisha sana, its very true kwamba elimu duni ndo itafanya hayo majimbo yachukuliwe na ccm milele, ushahidi angalia watu wanaoishi jimbo la kawe na ubungo utapata jibu. Hivi kwa nini lakini hii mijiafrika inakuwa hivi? Unajua mzungu hata kama hajasoma ana upeo wa mbali si kama hizi ngozi zetu nyeusi? Yaani ndo naamini maskini amelaaniwa hata kwa mungu. Am very sorry to say this kwani hata mimi ni masikini wa mali lakini tajiri wa akili. Peoplesssss powerrrrrrrrrrrrrrrrr

Na uswahiba, Ushabiki, Khanga za njano, elimu duni. Angalia kama Kawe, Segerea na Ubungo ambako watu wanaweza tafakari kabla ya kutenda kuna mabadiliko. Huko watu wamesoma shule za Elimu dunia.:yield:
 
M

monie2009

Member
Joined
Jun 19, 2009
Messages
66
Likes
0
Points
0
M

monie2009

Member
Joined Jun 19, 2009
66 0 0
Chuki tu ndo imetawala na udini, anywayz hawa wajinga wachache hawawezi kutukwamisha milele tutajipanga tu kwa 2015 tutaikomboa hii nchi pamoja na ujinga wao. shame on them
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
48
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 48 45
Wewe si umeona mikoa yote masikini na isiyoenda shule ndio ngome ya CCM. Hivi kwa ninj hawajiulizi? Mtwara, Lindi, Pwani, Songea, Singida
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,580
Likes
735
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,580 735 280
si udini ndugu yangu wahindi ilala ni wengi sikujua siku ya kupiga kura nilipita upanga, kariakoo, katikati ya mji wako tele na vibibi na mikongojo hawana uchungu na nchi hii wao ni kuangalia maslai yao tu
kweli kabisa; wahindi wanatuangusha kabisa wameteka city center, mikakati inatakiwa kuwaondoa hapo polepole
 
V

valour

Senior Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
168
Likes
13
Points
35
V

valour

Senior Member
Joined Aug 3, 2010
168 13 35
ubungo
iringa mjini
moshi mjini
 
P

Paul J

Senior Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
193
Likes
1
Points
0
P

Paul J

Senior Member
Joined Oct 25, 2010
193 1 0
Mimi sishangai ukifanya preliminary investigation utangundua kuwa wapo watu wengi katika manispaa ya ilala wanaipigia ccm ili kulinda maslahi binafsi kibiashara na wapo watu katika manispaa hiyo hiyo wanaipigia ccm kwa sababu ya upeo mdogo wa kuelewa mambo. Ukiangalia matokeo ya kiti cha urahisi kwa mfano kituo cha S/M Bunge just some meters kutoka Ikulu Kikwete kapigwa chini. Kwa mantiki hiyo tuna kazi moja ya kufanya hapa, hawa wanaoipigia ccm kura kwa maslahi binafsi tufikie point nguvu ya umma itumike kuwashughulikia na hawa masikini na wajinge kama ccm itapita 2015 kiboko ya ccm itakuwa imewanyosha but along the way inabidi tuwaelimishe wakati wanasurubishwa na kiboko ya ccm kuelekea 2015. Sehemu zote za wasomi Kikwete hakubaliki! Fuatilia matokeo katika vituo vyote vya elim na tasisi zake, makao makuu ya wilaya na mikoa jeshi, sehemu zote zenye mwamko wa maendeleo na elimuna hata usalama utaona ni jinsi gani jamaa amekalia kuti kavu!
 
N

Nginana

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
807
Likes
719
Points
180
N

Nginana

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
807 719 180
nadhani Ilala kama huifahamu ntakufahamisha kidgo..Asilimia kubwa ya wakazi wake ni wenye asili ya kiasia, kiarabu, kingazija, kimanyema na kikongo, usitegemee CCM kuangushwa. Pili, watumishi/mafisad wenye kunufaika na CCM maeneo ya Muhi2, Upanga, City Centre na kwengineko hawawez kuibwaga CCM. Mwisho, Ofisi za Mafisadi na benki wanazo2mia kuibia nchi hii zipo Ilala, kwa hili uctegemee Chadema kushinda
Ihomela, thanks for this well thought out analysis.
 
P

PEDE

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
P

PEDE

Member
Joined Nov 2, 2010
30 0 0
Sidhani kama tatizo ni ELIMU,mimi nipo Kishapu-SHY,wilaya ya misho kwa elimu TZ;bila shaka na wilaya nyingine hazitatofautiana nayo kwa mbali. Na miaka ya nyuma huku kwa wasukumu (Dho shida-hakuna shida) CCM walikuwa wanalamba kura mbaya.
Sasa hivi;Meatu-CHADEMA,Maswa Mashariki-CHADEMA,Maswa Magharibi-CHADEMA, SHY Mjini-Wamechakachua, Bariadi, Kahama,Bukombe,Mbogwe-Wanasua kutangaza(Taarifa za kuaminika zinasema people's power imeingia huko pia).
Naamini hilo suala la watu wasio WaTZ hakisi-Wazalendo ndio shida(Waoga).
Ufanyike msako-verification ya uraia wao!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Segerea-Mpendazoe......CHADEMA.................Kawe-Halima Mdee.......CHADEMA............Ubungo.....................Mnyika.......................CHADEMA.................Hivi hapa udini upo wapi??????????????????????


Na Kinondoni na Temeke hatujui ingawaje Ilala na Kigamboni CCM wanaendelea kutesa kule....................
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Segerea-Mpendazoe......CHADEMA.................Kawe-Halima Mdee.......CHADEMA............Ubungo.....................Mnyika.......................CHADEMA.................Hivi hapa udini upo wapi??????????????????????


Na Kinondoni na Temeke hatujui ingawaje Ilala na Kigamboni CCM wanaendelea kutesa kule....................
Wasomi wengi ambao wako DAR wanaishi Kawe Ubungo na Segerea, kama lingekuerpo jimbo la Kimara CHADEMA ingechukua pia. HApo ilala wamejaa waswahili na wahindi, hata huyo zungu namwona kama Chotara fulani hivi, sidhani kama ni mtanzania!
 

Forum statistics

Threads 1,250,722
Members 481,468
Posts 29,743,261