Majibu ya Yussuf Makamba kwa waandishi wa habari


Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
Wana mjengo wa JF naomba tutafakari kuhusu majibu ya Bwana Makamba anapoulizwa maswali na waandishi wa habari na kutoa majibu ya mkato au hata kung'aka je ni kutoelewa swali na kukwepa swali, umbumbumbu au ndiyo kama yale matangazo ya haki elimuuu! :A S-baby:
 
M

MOMO

Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
82
Likes
0
Points
13
M

MOMO

Member
Joined Feb 10, 2008
82 0 13
Wana mjengo wa JF naomba tutafakari kuhusu majibu ya Bwana Makamba anapoulizwa maswali na waandishi wa habari na kutoa majibu ya mkato au hata kung'aka je ni kutoelewa swali na kukwepa swali, umbumbumbu au ndiyo kama yale matangazo ya haki elimuuu! :A S-baby:
Najua nia ni yako ya kuanzisha mada hii ni njema ila labda ungeweka ni maswali yapi hayo na ni mkutano gani huo unaongelea ingewapa ufahamu wachangiaji wengi kujua ni nini wachangie. Binafsi sijui ni nini zaidi unaongelea hapa. Naomba kuwaklisha Mkuu.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 878 280
ashazeeka huyooo
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Mwyoacheni kapasuliwa jipu huyo ana maumivu.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Watu wengine hata sio wa kuwajadili humu. Kichefu chefu tu.
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Najua nia ni yako ya kuanzisha mada hii ni njema ila labda ungeweka ni maswali yapi hayo na ni mkutano gani huo unaongelea ingewapa ufahamu wachangiaji wengi kujua ni nini wachangie. Binafsi sijui ni nini zaidi unaongelea hapa. Naomba kuwaklisha Mkuu.
Ungeweka video ya huo mdahalo ingekuwa bomba sana
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Lets discuss s'1 else.....i dont think if makamba is the 1..................ELIMU DUNI................Full uzoefu na ujuana kwishney.......
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
tukianzisha mashindano ya kutafuta looser kwenye wanasiasa wetu Makamba ataibuka mshindi.... atapigiwa kura nyingi na atashinda kwa Kishindo bwana..... Hebu fanya nani zaidi kati ya Makamba na Mrema lol au hata Kikwete:nono:
 
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
411
Likes
2
Points
33
P

Popompo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
411 2 33
mmmh!makamba nae mtu?poor him hata hajitambui yeye ni wa aina gani!msameheni bure
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Wana mjengo wa JF naomba tutafakari kuhusu majibu ya Bwana Makamba anapoulizwa maswali na waandishi wa habari na kutoa majibu ya mkato au hata kung'aka je ni kutoelewa swali na kukwepa swali, umbumbumbu au ndiyo kama yale matangazo ya haki elimuuu! :A S-baby:

Ningekuwa JK ningemfukuza kazi Makamba na Kinana, na kuwanyang'anya kadi za uanachama.
 
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
510
Likes
38
Points
45
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
510 38 45
ni jambo la kawaida kwa viongozi wa ccm hata mh J Mnyika alisema wamelewa madaraka
 

Forum statistics

Threads 1,235,836
Members 474,742
Posts 29,237,877