Majibu ya NEC kwa waandishi wa habari


B

BabieWana

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
178
Likes
0
Points
33
B

BabieWana

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
178 0 33
nimependa jana Kiravu alivyoweka mambo wazi juu ya shutuma za NEC akipewa support na Mwenyekiti msaidizi na mjumbe wa NEC profesa CHALIGA wametulia, angekua jaji tungempendekeza awe ndio mwenyekiti. babu makame amezeeka
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
nimependa jana Kiravu alivyoweka mambo wazi juu ya shutuma za NEC akipewa support na Mwenyekiti msaidizi na mjumbe wa NEC profesa CHALIGA wametulia, angekua jaji tungempendekeza awe ndio mwenyekiti. babu makame amezeeka
Yule profesa ana majibu hewa. nahisi atakuwa alisoma historia za Vasco Da Gama. HAta lolote ametulia kudanganya au??:nono::nono:
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Huyo ni Fool Professor.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
nimependa jana Kiravu alivyoweka mambo wazi juu ya shutuma za NEC akipewa support na Mwenyekiti msaidizi na mjumbe wa NEC profesa CHALIGA wametulia, angekua jaji tungempendekeza awe ndio mwenyekiti. babu makame amezeeka
Umependezewa na nini kwa Kiravu? ile sura yake ilioyoshuka kama uji usiochemka au nini hasa?
Kiravu kuna baadhi ya maswali alikuwa hayatolei majibu sahihi na ya kueleweka.
Kwa mfano alipoulizwa kucheleweshwa kwa matokea ktk vituo ambavyo wapinzani wanaelekea kushinda.
akajibu kuhusu kuchelewa matokeo wanayowatangaza wao tume pale ukumbini akaacha yale ya wabunge yanayocheleweshwa vituoni.
Kakwepa swali kiaina.
Ndio alichokuvutia hiko??
 
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
644
Likes
11
Points
35
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
644 11 35
Umependezewa na nini kwa Kiravu? ile sura yake ilioyoshuka kama uji usiochemka au nini hasa?
Kiravu kuna baadhi ya maswali alikuwa hayatolei majibu sahihi na ya kueleweka.
Kwa mfano alipoulizwa kucheleweshwa kwa matokea ktk vituo ambavyo wapinzani wanaelekea kushinda.
akajibu kuhusu kuchelewa matokeo wanayowatangaza wao tume pale ukumbini akaacha yale ya wabunge yanayocheleweshwa vituoni.
Kakwepa swali kiaina.
Ndio alichokuvutia hiko??
Hayo yanaweza kuwavutia wafuasi wa ccm na si vinginevyo.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Hayo yanaweza kuwavutia wafuasi wa ccm na si vinginevyo.
Walijibu maswali kwa usahihi na ufasaha, acheni ushabiki wa vyama ambao hausaiddi. Kama mna maoni au mapendekezo pelekani watayafanyia kazi wametoa nafasi hiyo. Tume ile imetulia ile mbaya ni watu makini sana kasoro za kibinadamu zipo hazikosekani.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Umependezewa na nini kwa Kiravu? ile sura yake ilioyoshuka kama uji usiochemka au nini hasa?
Kiravu kuna baadhi ya maswali alikuwa hayatolei majibu sahihi na ya kueleweka.
Kwa mfano alipoulizwa kucheleweshwa kwa matokea ktk vituo ambavyo wapinzani wanaelekea kushinda.
akajibu kuhusu kuchelewa matokeo wanayowatangaza wao tume pale ukumbini akaacha yale ya wabunge yanayocheleweshwa vituoni.
Kakwepa swali kiaina.
Ndio alichokuvutia hiko??
Mara zote mtu mwongo hawezi kutoa majibu sahihi. Kama atakuvutia basi ni kwa sababu either ulikuwa haujui nini unahoji au umepigwa bumbuwazi kiaina ukashindwa kufikiri kwa wakati. Majibu ya Kiravu, Makame, huyo Profesa, JK, na wana-CCM wengine wote ni hewa, ni ya kubumba na yenye nia ya kughilibu na kupotosha.

Mara nyingi huweza kuvuta makofi na vigelegele toka kwa wale wasioweza kupambanua mambo kwa umakini, wasiojua nini wanastahili kujua, au wale ambao wamelewa kasumba (wamekunywa maji ya bendera) ya itikadi husika. Ndiyo maana wana CCM walikwepa midahalo muda wote wa kampeni maana wanajua wahudhuriaji watakuwa watu makini wanaojua nini wanastahili kuhoji, na wanaofahamu kama jibu ni geresha (kanyaboya) au sahihi, tofauti na wapokea t-shirt, kapelo na vilemba kwenye kampeni.

Kwa maana hiyo, hata maelezo ya tume wanapoyeyusha utumbo ulioonekana wazi na kusema ni mambo ya kawaida sishangai. Kama walikuvutia ni kwa sababu haujui nini unapaswa kujua, sorry!!
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Walijibu maswali kwa usahihi na ufasaha, acheni ushabiki wa vyama ambao hausaiddi. Kama mna maoni au mapendekezo pelekani watayafanyia kazi wametoa nafasi hiyo. Tume ile imetulia ile mbaya ni watu makini sana kasoro za kibinadamu zipo hazikosekani.
Mara zote mtu mwongo hawezi kutoa majibu sahihi. Kama atakuvutia basi ni kwa sababu either ulikuwa haujui nini unahoji au umepigwa bumbuwazi kiaina ukashindwa kufikiri kwa wakati. Majibu ya Kiravu, Makame, huyo Profesa, JK, na wana-CCM wengine wote ni hewa, ni ya kubumba na yenye nia ya kughilibu na kupotosha.

Mara nyingi huweza kuvuta makofi na vigelegele toka kwa wale wasioweza kupambanua mambo kwa umakini, wasiojua nini wanastahili kujua, au wale ambao wamelewa kasumba (wamekunywa maji ya bendera) ya itikadi husika. Ndiyo maana wana CCM walikwepa midahalo muda wote wa kampeni maana wanajua wahudhuriaji watakuwa watu makini wanaojua nini wanastahili kuhoji, na wanaofahamu kama jibu ni geresha (kanyaboya) au sahihi, tofauti na wapokea t-shirt, kapelo na vilemba kwenye kampeni.

Kwa maana hiyo, hata maelezo ya tume wanapoyeyusha utumbo ulioonekana wazi na kusema ni mambo ya kawaida sishangai. Kama walikuvutia ni kwa sababu haujui nini unapaswa kujua, na hapa siyo suala la ushabiki wa vyama, sorry!!
 
P

Pax

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
269
Likes
1
Points
35
P

Pax

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
269 1 35
Walijibu maswali kwa usahihi na ufasaha, acheni ushabiki wa vyama ambao hausaiddi. Kama mna maoni au mapendekezo pelekani watayafanyia kazi wametoa nafasi hiyo. Tume ile imetulia ile mbaya ni watu makini sana kasoro za kibinadamu zipo hazikosekani.
Rotten brain, hahahahaah! :nono:
 
Kishaini

Kishaini

Member
Joined
Jun 23, 2008
Messages
45
Likes
0
Points
13
Kishaini

Kishaini

Member
Joined Jun 23, 2008
45 0 13
My take ni kwamba walikuwa wanatueleza jinsi uchakachawaji ulivyoleta taabu kwenye systeem, kuifanya iwe down. Nahisi hawakuwa wamelijua hilo. Majibu ya kwamba tanzania ni nchi kubwa kwangu halina maana, kwasababu ni jambo linalojulikan na walitakiwa wawe wameplan for it. Sikuona jibu lolote la maana katika majibu ya Kiravu. Ile ilikuwa kujikosha kwa matope:doh: if you listen between the line walikuwa wakieleza uma wa watanzania jinsi wavyochakachua kura. :tape:
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Huyo prof ndie mwalimu wa Bansen Bana...Dk...TEDER soma kinyume nyume neno la mwisho!

:bowl:
 
B

BabieWana

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
178
Likes
0
Points
33
B

BabieWana

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
178 0 33
kwa kweli nilipenda sana pale makamu mwenyekiti aliposema kuwa Kukesha kulikua ni KASUMBA na si kwasababu walikua wanalinda kura maana hata hawajui kura zinaibiwaje utalinda nini?.
Kiravu alishangazwa na watu kwenda kulinda kura wakati wengi wao hawakupiga
Pia alisema anayesema kura zimeibwa aje mbele atoe ushahidi ............. hakuna aliyejitokeza
Akasema tume ni ya CCM, wakati Tume ni watumishi wa umma kama majaji ambao wanatoa hukumu mahakamani hata against government kama walivyo kina makame na wajumbe wake.
aliuliza muundo upi mnataka uwe wa tume? Au vyama vya siasa ndo vitoe wajumbe wa tume?
yeye ameshatembelea TUME zote ulimwenguni mfumo wa tume hizo nyingi kama yetu au mtu atoe mfano wa muundo wa tume wa nchi anayoijua wa kuigwa.
Na mengine mengi
 
Victory 1

Victory 1

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Victory 1

Victory 1

Member
Joined Nov 3, 2010
21 0 0
kwa kweli nilipenda sana pale makamu mwenyekiti aliposema kuwa Kukesha kulikua ni KASUMBA na si kwasababu walikua wanalinda kura maana hata hawajui kura zinaibiwaje utalinda nini?.
Kiravu alishangazwa na watu kwenda kulinda kura wakati wengi wao hawakupiga
Pia alisema anayesema kura zimeibwa aje mbele atoe ushahidi ............. hakuna aliyejitokeza
Akasema tume ni ya CCM, wakati Tume ni watumishi wa umma kama majaji ambao wanatoa hukumu mahakamani hata against government kama walivyo kina makame na wajumbe wake.
aliuliza muundo upi mnataka uwe wa tume? Au vyama vya siasa ndo vitoe wajumbe wa tume?
yeye ameshatembelea TUME zote ulimwenguni mfumo wa tume hizo nyingi kama yetu au mtu atoe mfano wa muundo wa tume wa nchi anayoijua wa kuigwa.
Na mengine mengi
Tulimsikia. Kwa hoyo unatakaje?? Alitusaidia nini?? katika yale ya msingi alijibu nini??
 

Forum statistics

Threads 1,239,039
Members 476,297
Posts 29,340,482