Majibu ya Mwigulu Nchemba kwa vijana wanaohoji ''uheshimiwa'' zake

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

Status
Not open for further replies.
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,878
Likes
25,839
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,878 25,839 280
Wakuu haya ndio majibu ya muheshimiwa wetu pale vijana wanapotilia mashaka uheshimiwa wake. Nimeleta baadhi tu majibizano toka fb


  • Edna Kitiri Mwigulu, mkeo anajua lugha yako au wanaojua lugha yako ni hawara zako? au tuwataje hadharani? Huna lugha nzuri kabisa km mbunge
    2 hours ago via mobile · Like

  • Mwigulu Nchemba Edna anza jitaje wewe kwanza maana usianzie mbali? Hukufurahia ile lugha? Mwigulu Nchemba Nani amtongoze edna leo kazi ilishaisha tangu yuko ndala teachers college. Yeye anajua

    about an hour ago via mobile · Like
    • Mwigulu Nchemba Edna unataka kukana? Mbona una kovu kwenye paja lako la kulia. Unaona raha kutaja wa mbali? EDNA KILA SIKU UNASUMBUA

    • Mwigulu Nchemba Audrey mwache aweke list moja ni yeye wa tangu chuo cha ndala
      about an hour ago via mobile · Like

    • Mwigulu Nchemba Matiku samahani nashangaa alishaolewa bado anaona wivu kuwa mwigulu ana mahawara.

      Mwigulu Nchemba Matiku kwa amepata kovu baada ya wewe kumuoa? Alikuwa nalo tangu moshi na chuoni? Kwani wakati unamwoa alikwambia ni bikira?
      • about an hour ago via mobile · Like

      • Mwigulu Nchemba Edna Taja tu sio ajabu anza na wewe. Mimi si ndio nilikutajia wewe. Kwani umejuaje. Samahan nimetaja habari ya kovu nilidhani unabisha

        Mwigulu Nchemba Edna mbona siku ile ulisema kovu hilo ulikuwa unaweka mti wa ku support mgomba ulielemewa mkungu wa ndizi

Updates

Mwigulu Nchemba
Angela unaongelea damu zipi maana wewe umezoea kuziona kila mwezi.

More updates
Mheshimiwa na leo amezidi kufunguka

Mwigulu Nchemba Ngosha wakiitwa wanaume nawe unatoka? Usidhani wengine mayai bro shuruba ilikuwa kawaida. Tunayajua haya
51 minutes ago via mobile · Like

Jay Chadema Jibu hoja zangu, ni kweli kwamba account yako iliingiliwa na kudhalilisha wanawake?
35 minutes ago · Like

Mwigulu Nchemba Jay ni kweli mkuu. Ila nimeshabadili password
35 minutes ago via mobile · Like

Jay Chadema Haaaa, haaaa, jamani nisaidieni, eti mtu anaweza kuhaki account yako kupitia simu? hili kweli zuzu.Password ya FB inadalishwa? Settings za facebook zimeandikwa password never changed. Afu hili linasema limebadili password. Haaa
31 minutes ago · Edited · Like · 1

Mwigulu Nchemba Jay hujawah kubadili? Nimebadilisha address na pw.
29 minutes ago via mobile · Like

Mwigulu Nchemba Jay we ni nzi, so what. What is the matter then? Support?
 
Masaningala

Masaningala

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
543
Likes
82
Points
45
Masaningala

Masaningala

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
543 82 45
Shit!!!!!!!!!!!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,613
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,613 6,127 280
Mhh huyu jamaa hana maadili hata tone ni fuska!last time ulinipa ban ila jf haitasita kukurekebisha.wana iramba msikubali kuwakilishwa na mtu mwenye mapungufu makubwa!huyo dada umemfanyaje?
 
grand-mal

grand-mal

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
337
Likes
6
Points
0
grand-mal

grand-mal

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
337 6 0
mhhhhhhhhh, waheshimiwa wetu, nchi za watu hii ni kashfa kubwa, huku kwetu hii ni sifa ya kupewa cheo.
 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
Mhh huyu jamaa hana maadili hata tone ni fuska!last time ulinipa ban ila jf haitasita kukurekebisha.wana iramba msikubali kuwakilishwa na mtu mwenye mapungufu makubwa!huyo dada umemfanyaje?
Aiseeeee! kumbe huyu jamaa nimchafu hivi, hivi wenzie wanalijua hili kumbe ndo maana hata bungeni hakuna chamaana anachongea? kazi nikotoka nje ya mada kila wakati kumbe mda wote anachat? hii nchi bwana kumbe viongozi wetu ndo hawa, hii ni zaidi ya hasara.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Aiseeeee! kumbe huyu jamaa nimchafu hivi, hivi wenzie wanalijua hili kumbe ndo maana hata bungeni hakuna chamaana anachongea? kazi nikotoka nje ya mada kila wakati kumbe mda wote anachat? hii nchi bwana kumbe viongozi wetu ndo hawa, hii ni zaidi ya hasara.
Hii ni aibu ambayo kama nchi yetu ingekuwa makini alitakiwa kuwajibika kwa utovu wa nidhamu. Lakini kwa kuwa anaonekana kinara wao wataendelea kumpigia makofi hata pale anapotoa pumba kama mchango kwenye hoja.

Sent firom my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,893
Likes
12,855
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,893 12,855 280
Huyu Mwigulu alinifanya nikapata ban na nimetoka likizo jumapili..bye...
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Tukisema Mwigula ana pepo la ngono, vibaraka wa Lumumba wanaolipwa buku 7 wanakuja juu na mapovu yao...
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
mhhhhhhhhh, waheshimiwa wetu, nchi za watu hii ni kashfa kubwa, huku kwetu hii ni sifa ya kupewa cheo.
Bila shaka waheshimiwa kama hawa ndo walioandikwa kuwa wanaangalia (watch) mabinti wakicheza uchi. Aibu iliyoje?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
ninashaka hata yule binti wa mbozi aliyetoka chadema atakuwa keshapitiwa na huyu mheshimiwa!
Mkuu ukiona manyoya ujue kuku ameshaliwa. Hako kabiti kalijipeleka kenyewe kwa mwigulu, sasa unategemea akafanye nini, zaidi ya kukamega na kukafanya nyumba ndogo.

Ndio maana sasa hivi huwezi kusikia Mwigulu amefumaniwa, kama ile ishu ya Igunga, sasa hivi anasafiri na hako kabiti, jamaa akijisikia anapiga... In return binti anakula kiyoyozi tu... uzuzu huu una kazi sana...
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,393
Likes
27,425
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,393 27,425 280
Kila siku huwa nawambia wanakijiji wenzangu!kama huyu kawa Mbunge hata mimi naweza,tena kwa ustadi sana
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Likes
93
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 93 145
Ha ha ha ha hivi wana Iramba wapo humu?Du!Kweli mlijua kuchagua mbunge maana dada zenu wapo katika hatari kubwa ya kugegedwa na baadae kuachwa kwa kashfa na matusi.
Sikuwahi kufikiri mwakilishi wa wananchi anaweza kujitoa mbele ya hadhira kwa maneno machafu namna hii.
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Mwigulu kwenye NGONO naweza kumuweka kwenye category ya "Expert of Specialist".... Nilimkubali zaidi pale alipojivutia kale kabinti na kuanza kula mambo.... Ila usikute na yule mnafiki kaka yake Juli nae analiwa mambo na huyo huyo mwigulu kwani muhuni hana maana....
 
Kagolo

Kagolo

Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
72
Likes
0
Points
0
Kagolo

Kagolo

Member
Joined Apr 16, 2013
72 0 0
Muishiwa Mwigulu Nchemba wewe kweli unapenda sifa za Kijinga!.
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,542
Members 490,428
Posts 30,484,610