majibu ya mkazi wa Dodoma alieandika barua kwa Dk.Magufuli

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,668
2,000
Hapo ndiyo serikali huchukua points, kupitia publicity za vitu kama hivi. Yale makubwa ya chanjo ukigongwa na nyoka gharama ni laki saba na nusu hayaguswi wakati wananchi wa maeneo hayo wamelalamika sana tu.
 

Batale

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
1,113
2,000
Mfumo unaukakasi mahala, jambo dogo kama hilo mpaka ikulu ndipo litatuliwe?. Mh raisi kazi unayo.
 

wambura marwa

JF-Expert Member
Mar 7, 2015
2,177
2,000
Mfumo unaukakasi mahala, jambo dogo kama hilo mpaka ikulu ndipo litatuliwe?. Mh raisi kazi unayo.
Ni kwa ya sababu ukoo wa kambale taarifa kama hii si yakuletwa humu wanahangaika kuvua samaki kwenye swimming pool badala ya kwenda kuvua mtoni ama ziwani, baharini Shida ni kwamba kuna urasimu serikalini
 

kisana kiki

JF-Expert Member
Dec 24, 2016
249
500
Maajabu hayaishi nchi hii, Yaani hicho nacho ni cha Kutolewa na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Ikulu??? This is horrible thing ever done in White house!....
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,541
2,000
Hapo ndiyo serikali huchukua points, kupitia publicity za vitu kama hivi. Yale makubwa ya chanjo ukigongwa na nyoka gharama ni laki saba na nusu hayaguswi wakati wananchi wa maeneo hayo wamelalamika sana tu.
Halafu wazee wa East Africa waliishia wapi?
 

Tony antony

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
4,969
2,000
wapo wengi kama hawa kila mmoja akiamua kuandika barua ndipo ashughulikiwe utakuwa upuuzi,lazima kuwepo mipango mikakati ya kushughulikia matatizo kama haya na kukomesha kabisa makosa kama haya yasitokee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom