Majibu ya maswali ya Tundu Lissu haya hapa - mwongozo kwa Mabalozi

Duniahadaa

JF-Expert Member
Oct 16, 2017
292
1,000
Swali: Ni nani aliondoa walinzi eneo la area C linalolindwa 24/7?
Jibu: unaichafua nchi

Swali: Ni kwanini Kalemani aliondoa CCTV camera mara tu baada ya tukio na alitumwa na nani?
JIBU: Rudi uwatumikie wana singida

Swali: Kwanini wale wana CCM waliotangaza hadharani niuwawe hawakuhojiwa kabla na baada ya tukio?
JIBU: Tunazuia mshahara wako

Swali: Kwanini mnakataa uchunguzi wa FBI na Scotland yard ambao wako tayari kuja?

JIBU: Sisi ni nchi huru. Swali: Mbona Zanzibar walikuja kuchunguza issue ya padre?
Jibu: Tutaumbuka.
 

makilo

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
1,679
2,000
balozi kapigwa swali ambalo hakulitegemea akabaki tu.kakaa sasa so urudi tu nyumbani?
 

magnifico

JF-Expert Member
Jan 14, 2013
5,934
2,000
Sasa nimeelewa kwanini wana CCM wanamuita Lissu mropokaji. Hata ningekuwa mimi ndo timu Buku Saba ningemuita hivyo hivyo kwa maswali hayo.
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,789
2,000
Kama majibu ya watu wakubwa wanaowakilisha nchi ndiyo hayo....tunashangaa nini kuona watoto wafanyapo mitihani shule ya msingi wanaandikia vituko kwenye karatasi za majibu?
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,338
2,000
Badala ya kushangaa nimecheka sana.Eti..."si urudi nyumbani?"...Huu wema wa kuanza kubembelezana kurudi nyumbani umeanza lini?Ni sawa na mtu uliye na mashaka naye akuambie mpite njia za vichochoroni usiku.Anataka akufanye nini?
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
35,977
2,000
Huu mwongozo utumiwe na mabalozi maana ndio majibu yaliyopo midomoni wa viongozi wa CCM
Nimeshangaa hata yule tulikuwa tunamwita msomi Bashiru Ally kumbe naye kilaza tuu? kaja na kauli utadhani ni Livingstone Lusinde au Msukuma! hivi kuna tatizo gani la kigenetiki kati ya CCM na Ubongo? mbona kama havitaki kuwa na mahusiano?
 

ngusekela

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
404
250
Yaani Mie hua najiulizaga saana uhusiano kati ya ubongo na sisiemu, huwa connections zake ziko hewani manake hata genius anakuà haeleweki. Wewe waangalie hakuna tofauti kati ya Mwakiembe na kibajaji. Usomi wetu upo wapiiiii
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,776
2,000
Swali: Ni nani aliondoa walinzi eneo la area C linalolindwa 24/7?
Jibu: unaichafua nchi

Swali: Ni kwanini Kalemani aliondoa CCTV camera mara tu baada ya tukio na alitumwa na nani?
JIBU: Rudi uwatumikie wana singida

Swali: Kwanini wale wana CCM waliotangaza hadharani niuwawe hawakuhojiwa kabla na baada ya tukio?
JIBU: Tunazuia mshahara wako

Swali: Kwanini mnakataa uchunguzi wa FBI na Scotland yard ambao wako tayari kuja?
JIBU: Sisi ni nchi huru. Swali: Mbona Zanzibar walikuja kuchunguza issue ya padre?
Jibu: Tutaumbuka.
Huu ni mwongozo mzuri sana kwa maccm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom