Maji ya moto yana madhara kiafya?


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Hivi maji ya moto kuyaoga kila siku yanaleta uzee.

Naomba mnijuze wakuu maana nayoga sana.
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
17
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 17 135
Nasubiri comment za wadau nami nijifunze,niliwahi kusikia maji ya moto sana huchosha ngozi pia kwa ladies si mazuri kujiswafi,otherwise maji ya vuguvugu ndiyo yanayoshauriwa.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Nasubiri comment za wadau nami nijifunze,niliwahi kusikia maji ya moto sana huchosha ngozi pia kwa ladies si mazuri kujiswafi,otherwise maji ya vuguvugu ndiyo yanayoshauriwa.
Ngoja waingizane maana hii inaniletea zogo
nsije zeeke mapema
na nikijana mdogo
 
paty

paty

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
1,280
Likes
198
Points
160
paty

paty

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
1,280 198 160
MMMH Kaaaaaaaaaaazi kweli kweliii, haya na mimi ngoja nisikie wadau wanasemaje
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
17
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 17 135
Ngoja waingizane maana hii inaniletea zogo
nsije zeeke mapema
na nikijana mdogo
Bora umeshtuka mapema, maana inawezekana pia yana side effect nyingi mbali na uzee
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
hayana shida yoyote.......................................
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
heeeeeeeee hivi ni kweli maana naona kila mtu yupo very positive katika nililo uliza
Nimeogopa kweli
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,330
Likes
156
Points
160
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,330 156 160
yanafanya gobole liwe linapull the triger na kutoa x bullets kwa wingi kuliko y, hivo itakufanya uwe chance kubwa ya kupata watoto wa kike kuliko wa kiume.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
maji ya moto matamu
na dhani hizo ni facts to..
si dhani kama yanashida yeyote...
maji ya moto saa yeyote......lol
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
yanafanya gobole liwe linapull the triger na kutoa x bullets kwa wingi kuliko y, hivo itakufanya uwe chance kubwa ya kupata watoto wa kike kuliko wa kiume.
Hehehe makubwa haya
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,851
Likes
1,127
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,851 1,127 280
Hayana shida yoyote,hayo ni maneno ya watu tu mimi nimeyaoga kuanzia utoto wangu na mpaka leo nina miaka 34 lakini ukiniona kama vile nina miaka 25.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Hayana shida yoyote,hayo ni maneno ya watu tu mimi nimeyaoga kuanzia utoto wangu na mpaka leo nina miaka 34 lakini ukiniona kama vile nina miaka 25.
i like the sound of that lol (highlight red)
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,851
Likes
1,127
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,851 1,127 280
you were just about right..
i was thinking more like 23-24.[/QUOTE]



You made me more changanyikiwa kabisa with this post laiti kama ningekuwa natumia kilevi basi ningekunywa angalau bia mbili kuselebreti post hii,lakini kwa kuwa situmii kilevi basi najipongeza kwa energy drink hapa na kesho nafikiria kukuhonga,sijui ntahonga nini,ila naona nikikuhonga roho yangu utafurahia zaidi.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,228
Likes
2,330
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,228 2,330 280
hayana shida yoyote.......................................
we we we wachana na hayo maji kabisa sio lazima uzeeke mwili kwa ujumla wake unaweza zeeka some parts of z body na ikawa mbaya zaidi. Oga maji moto pale tu inapobidi. Si ndiyo?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
you were just about right..
i was thinking more like 23-24.[/QUOTE]



You made me more changanyikiwa kabisa with this post laiti kama ningekuwa natumia kilevi basi ningekunywa angalau bia mbili kuselebreti post hii,lakini kwa kuwa situmii kilevi basi najipongeza kwa energy drink hapa na kesho nafikiria kukuhonga,sijui ntahonga nini,ila naona nikikuhonga roho yangu utafurahia zaidi.

u dont need to thank me ...
because is true....
i think you know how to look after yourself well.......
i think you should write a book "How to stay young"
im not joking about this..
 

Forum statistics

Threads 1,205,747
Members 458,079
Posts 28,204,648