Maji hakuna, umeme hakuna

Kisendi

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
700
225
Kweli sasa Tanzania imedoda, Umeme mgawa na walisema hakuna mgawo tena, pia maji ya shida hayatoke tangu friday na nipo hapa upanga area. je hii kweli ni Tanzania na huku mitaani kukoje, HAPA NI KUCHIMBA KISIMA CHAKO TU ndo dawa.

Ngeleja alisema umeme mgawo itakuwa historia au ni nini sasa hii, Je maji mwandosya upo?? Hii ni noma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom