Majeruhi wa mabomu wanena-Askari walirusha mabomu na risasi


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
103
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 103 145
majeruhi wamemsimulia mkuu wa mkoa wa Arusha bw Magesa Mulongo alipokwenda kuwasabahi hospitalini.wamemwambia kwamba polisi waliwarushia risasi na mabomu mara baada ya mlipuko mkubwa kutokea.

 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,582
Likes
3,983
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,582 3,983 280
Uongo mwengine hauna hata maana,aliepigwa risasi yuko wapi sasa?
Nilitegemea utakanusha kwa kusema kwamba hao majeruhi hawajamwambia hivyo Mulongo
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Uongo mwengine hauna hata maana,aliepigwa risasi yuko wapi sasa?
Mingoi pole sana. Hizo taarifa za awali zilizotolewa hata na madaktari kuwa wajeruhi wengi na hata marehemu mmoja wamekutwa na matundu ya risasi unaipotezea ama? Jaribu kuweka itikadi pembeni, tuungane sote kwenye hili kwani hapa Tanzania ITIKADI haina mpaka.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135
mkuu ungemtaja majeruhi hata mmoja ili hata cc wa mbali tuweze kukompeya polisi wakitoa taarifa. asante kwa picha
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
70
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 70 145
Uongo mwengine hauna hata maana,aliepigwa risasi yuko wapi sasa?
ndugu yangu tumia hekima bsi hata kidogo sidhan kama kunahaja ya wwe kuanza kukanusha wakati hujui hata huyo alo toa hayo maneno ni nanai na ana hali gani kumbuka hata nafsi yako itaja onja mauti umejuajje kama ni uongo ndugu yangu usikose hekima sababu ya ushabiki wa siasa.
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
Mimi sio mpumbavu kama nyie,Chadema itawatoa sana sadaka kwenye mikutano yao kwa kwenda kushangaa shangaa
Mkuu siku hizi umebadilika sana, sijui nini kimekupata!!
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Usalama wa Taifa waanzie hapo kufanya kazi
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
majeruhi wamemsimulia mkuu wa mkoa wa Arusha bw Magesa Mulongo alipokwenda kuwasabahi hospitalini.wamemwambia kwamba polisi waliwarushia risasi na mabomu mara baada ya mlipuko mkubwa kutokea.

View attachment 97841






























Kumsimulia Mulugo ni sawa na kupeleka kesi ya mahindi kwa Nyani kwani tulihabarishwa kuwa miongoni mwa washiriki wanane wa kupanga uhalifu ili kuidhibiti CDM Mulugo nae alikuwepo na isitoshe polisi kupiga mabomu ya machozi na risasi za moto ilikuwa ni kumuokoa mrusha bomu au kwa maana nyingine walitaka kuwatarget viongozi wakuu wa CDM ili wawauwe lakini Mungu alikuwa upande wao kwani lolote lingeweza kutokea. NALAANI KWA NGUVU ZOTE TUKIO HILI R.I.P WALIOPOTEZA MAISHA.
 
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
494
Likes
41
Points
45
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
494 41 45
Mi nahitaji jamani kujua,hilo bomu wamerusha askari au baada ya kulipuka bomu na kusikika mlipuko ndipo askari wakaanza kufyetua risasi??? Sijamuelewa vizuri mtoa mada.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
103
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 103 145
Mimi sio mpumbavu kama nyie,Chadema itawatoa sana sadaka kwenye mikutano yao kwa kwenda kushangaa shangaa
naam hata wale waliokufa kanisani walitolewa sadaka na chadema,hata padri mushi alitolewa sadaka na chadema!!
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,940
Likes
381
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,940 381 180
Hawa jamaa wanachofanya ni 'provocation'. ona sasa matusi yalivyitawala uzi huu. Ndicho wanachotakakufanyia cdm pia ili wawakamate kwa uaini. Naamini hawataweza hata hivyo.
 
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
4,807
Likes
258
Points
180
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
4,807 258 180
Bomu limelipuka, watu wamechanganyikiwa, wanakimbia ovyo, Police nao wanalipua mabomu ya machozi kwa sababu gani? Huu ni UTUMBO, mpango maalum ulioasisiwa na Mwigulu kwa kushirikiana na Mkuu wa mkoa wa Arusha
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Uongo mwengine hauna hata maana,aliepigwa risasi yuko wapi sasa?
Mkuu hivi ni akili yako au ya mbayu wayu?
Unauliza majeruhi wa risasi tena?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Kesi ya panya kumsimulia paka kuwa anaonewa na panya...
 
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
924
Likes
17
Points
35
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2009
924 17 35
Mimi sio mpumbavu kama nyie,Chadema itawatoa sana sadaka kwenye mikutano yao kwa kwenda kushangaa shangaa
Chukua jukumu la polisi jamii, ukaisaidiye polisi ni kwa jinsi gani walivyopanga kuwatoa watu sadaka kwa kupitia njia ya mikutano.
Mfikiriye yule mtoto aliyeachwa na mzazi wake kipenzi au yule aliyepoteza ndg kwa kulipuliwa kwa bomu. Machoni pako, ukiwa na hizo taarifa za ki-intelenjia, Je inakupendeza kukaa nazo kimya! Tafakari.
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,037
Likes
141
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,037 141 160
majeruhi wamemsimulia mkuu wa mkoa wa Arusha bw Magesa Mulongo alipokwenda kuwasabahi hospitalini.wamemwambia kwamba polisi waliwarushia risasi na mabomu mara baada ya mlipuko mkubwa kutokea.

View attachment 97841






























Kumsimulia Mulongo ni sawa na kumsimulia paka kesi ya panya kwa sababu yeye alipelekwa huko ili kudhibiti nguvu ya CDM. Utamsimuliaje mtu majukumu yale yale ambayo amepewa ayatekeleze.
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,657
Likes
7,476
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,657 7,476 280
Mimi nadhani ni wakati mwafaka kwa CHADEMA kutoa kauli ya wazi kuwa urushaji wa bomu, mauaji na kazi ya kujeruhi inahisiwa ilifanywa na jeshi la polisi, na kutamka wazi kuwa uchunguzi wa tukio hili usifanywe na jeshi la polisi kwa sababu ndiyo watuhumiwa wa kwanza. Tuombe msaada wa nje bila kushirikisha jeshi la polisi la Tanzania, japo najua hawatakubali kwa kuogopa kuwa serikli na CCM wataumbuka.

Matukio haya yote yatafanyiwa uchunguzi baada ya CCM kutolewa kutoka madarakani.

majeruhi wamemsimulia mkuu wa mkoa wa Arusha bw Magesa Mulongo alipokwenda kuwasabahi hospitalini.wamemwambia kwamba polisi waliwarushia risasi na mabomu mara baada ya mlipuko mkubwa kutokea.

View attachment 97841
 
Ivonya-Ngia

Ivonya-Ngia

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
704
Likes
5
Points
35
Ivonya-Ngia

Ivonya-Ngia

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
704 5 35
majeruhi wamemsimulia mkuu wa mkoa wa Arusha bw Magesa Mulongo alipokwenda kuwasabahi hospitalini.wamemwambia kwamba polisi waliwarushia risasi na mabomu mara baada ya mlipuko mkubwa kutokea.

View attachment 97841
Mkuu
Kama uliyoyaandika ni kweli basi unahitajika uchunguzi huru na makini juu ya tukio zima. Haiwezekani badala ya police kutoa msaada na ku-secure parimeter kazi ya police ikawa tena ni kufyatua risasi za moto na mabomu kwa victims, huu utakuwa ni zaidi ya unyama.
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172