Majambazi yatikisa Kijiji cha Bunju, ni mita 100 kutoka Kituo cha police Bunju Usalama


mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,376
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,376 2,000
Katika hali ya taharuki jana majambazi walivamia maduka mawili Bunjua Shule na kupola karibu 6m na simu, katika maduka mawili ya m-pesa , yaliingia na gari dogo corola na kupora baada ya kuwatisha kwa bastora na bunduki kubwa, kabla ya kupora walipiga risasi moja juu, ambayo iliwafanya watu wote wa kwenye mabaa na wapanda pikipiki kukimbia kama swara, wengi wakiwa baa ya Kibira na parking waliingia uvunguni mwa viti na meza. police kama muda wa dakika 5 hivi walifina na kukuta washatokomea. Kibaya zaidi cha kushangaza, police muda wote huwa maeneo hayo kuanzia saa kumi na mbili na nusu pale pembeni mwa baa ya Satori mita kumi kutoka eneo la tukio. nami mara nyingi huwa nawaona na nawafahamu, tunajiuliza walikuwa wapi wakati wa tukio?
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Hoja yako ni Polisi kutokuwa maeneo hayo au majambazi kuibiwa watu? Acha chuki binafsi na Jeshi letu....
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,376
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,376 2,000
Hoja yako ni Polisi kutokuwa maeneo hayo au majambazi kuibiwa watu? Acha chuki binafsi na Jeshi letu....
Hoja ni kuripoti, la police kuchelewa katika tukio na kutokuwepo kwa masaa fulani huwa ni kawaida yao , kama wewe ni polisi basi tufafanulie kwa nini mnachelewa sehemu za lindo?
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
4,435
Points
2,000
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
4,435 2,000
Hii ndio Tanzania, watu wanachukua chao mapema.

Watatufanya tuogope kunywa bia usiku kwa mtindo huu

Poleni sana mliofikwa na janga hilo.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Hoja ni kuripoti, la police kuchelewa katika tukio na kutokuwepo kwa masaa fulani huwa ni kawaida yao , kama wewe ni polisi basi tufafanulie kwa nini mnachelewa sehemu za lindo?

Ilikuwa saa ngpi?
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Points
1,195
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 1,195
Katika hali ya taharuki jana majambazi walivamia maduka mawili Bunjua Shule na kupola karibu 6m na simu, katika maduka mawili ya m-pesa , yaliingia na gari dogo corola na kupora baada ya kuwatisha kwa bastora na bunduki kubwa, kabla ya kupora walipiga risasi moja juu, ambayo iliwafanya watu wote wa kwenye mabaa na wapanda pikipiki kukimbia kama swara, wengi wakiwa baa ya Kibira na parking waliingia uvunguni mwa viti na meza. police kama muda wa dakika 5 hivi walifina na kukuta washatokomea. Kibaya zaidi cha kushangaza, police muda wote huwa maeneo hayo kuanzia saa kumi na mbili na nusu pale pembeni mwa baa ya Satori mita kumi kutoka eneo la tukio. nami mara nyingi huwa nawaona na nawafahamu, tunajiuliza walikuwa wapi wakati wa tukio?
Wengine walikuwa wamejificha mvunguni mwa counter, wengine nao walikimbia kama swala.
Kumbuka nao ni binadamu kama raia, tofauti ni uhuru wa kupiga na kuua raia wema na kupora mali zao ndio tofauti iliyopo kati ya policcm na wadanganyika
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,376
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,376 2,000
Ilikuwa saa ngpi?
mnamo saa mbili na nusu, inawezekana ikawa saa tatu maana baada ya milio ya bunduki hakuna wa kukumbuka saa. jamaa aliyeng'ang'ania pesa aliumizwa kweli kweli. We jamaa anayetetea police fuatilia pale Bunju A shule saa 12.30 utakuta askari wa doria , sasa muda huo walikuwa wapi, na police mmoja alisikia mlio mkubwa akaogopa kufika kwani inasemekana alishindwa kujua mlio ni wa bunduki ya aina gani. Kama waendesha boda boda wanavyosema na walioshuudia tukio.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
mnamo saa mbili na nusu, inawezekana ikawa saa tatu maana baada ya milio ya bunduki hakuna wa kukumbuka saa. jamaa aliyeng'ang'ania pesa aliumizwa kweli kweli. We jamaa anayetetea police fuatilia pale Bunju A shule saa 12.30 utakuta askari wa doria , sasa muda huo walikuwa wapi, na police mmoja alisikia mlio mkubwa akaogopa kufika kwani inasemekana alishindwa kujua mlio ni wa bunduki ya aina gani. Kama waendesha boda boda wanavyosema na walioshuudia tukio.

Hilo eneo kuna lindo maalum au kunakuwaga na doria za hapa na pale tu?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Hii ndio Tanzania, watu wanachukua chao mapema.

Watatufanya tuogope kunywa bia usiku kwa mtindo huu

Poleni sana mliofikwa na janga hilo.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
Kweli inasikitisha..Purukushani lote hilo na marisasi kwa tshs milioni sita tu??wanataka kutoa roho za watu??
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
4,435
Points
2,000
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
4,435 2,000
Hilo eneo kuna lindo maalum au kunakuwaga na doria za hapa na pale tu?
Yale maeneo ya bar huwa kuna Difender la Polisi mida ya usiku, na pia zile bar wateja wakubwa ni mapolisi.

Bunju kuna askari Jeshi wastaafu wengi sana, usikute nao walilala chini ya meza na viti badala ya kutumia uzoefu wao wa kijeshi.

Kumbe Wajeshi wetu fujo zao ni kwa raia wasio na slaha, na wakikutana na wanaume wengine wajanja wanalala chini ya meza na viti.



MIZAMBWA
INANIUMA SNA!!!
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Yale maeneo ya bar huwa kuna Difender la Polisi mida ya usiku, na pia zile bar wateja wakubwa ni mapolisi.

Bunju kuna askari Jeshi wastaafu wengi sana, usikute nao walilala chini ya meza na viti badala ya kutumia uzoefu wao wa kijeshi.

Kumbe Wajeshi wetu fujo zao ni kwa raia wasio na slaha, na wakikutana na wanaume wengine wajanja wanalala chini ya meza na viti.



MIZAMBWA
INANIUMA SNA!!!

Polen!! Nunueni mishale na nyinyi!
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,200
Points
1,250
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,200 1,250
Polisi kanda ya kinondoni wanatakiwa waongezewe nguvu ya idadi ya askali na zana,hii ni kuanzia sasa kielekea mwishoni mwa mwaka. Wananchi tutoe ushirikiano kwa jeshi kwa kuwareport haraka watu tunaohisi si wakawaida mitaani mwetu na kwenye sehemu za starehe. Pamoja tunaweza!
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,376
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,376 2,000
umeme umekatika tutaonana baadaye ukirudi, mwisho wa repoti
 

Forum statistics

Threads 1,296,603
Members 498,672
Posts 31,253,487
Top