Majambazi yapora pesa za waabeshi TAZARA!


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
Kana kwamba wamechoka kuona rais akipigiwa vingora
sasa watanzania kadhaa wakiwa na pikipiki wamepora
mabox zaidi ya sita kutoka kwa wahabeshi kwa kumwaga
bastola angani kadhaa...habari zaidi mpaka sasa akuna alieumia
ila wahindi kadhaa wanalia kwenye magari yao na habari zinasema
ndani ya box zile kulikuwa na fedha kadhaa zimetoka nje ya nchi
ambazo zilikuwa zikingojewa airport na kundi la wahabeshi

kwa habari zaidi tutawapa kinachoenedelea kama kawaida polisi wameitwa
mpaka sasa hata traffic wenyewe wamekimbilia geti la jirani pale karibu
na nssf kujihifadhi
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 27 145
Kana kwamba wamechoka kuona rais akipigiwa vingora
sasa watanzania kadhaa wakiwa na pikipiki wamepora
mabox zaidi ya sita kutoka kwa wahabeshi kwa kumwaga
bastola angani kadhaa...habari zaidi mpaka sasa akuna alieumia
ila wahindi kadhaa wanalia kwenye magari yao na habari zinasema
ndani ya box zile kulikuwa na fedha kadhaa zimetoka nje ya nchi
ambazo zilikuwa zikingojewa airport na kundi la wahabeshi

kwa habari zaidi tutawapa kinachoenedelea kama kawaida polisi wameitwa
mpaka sasa hata traffic wenyewe wamekimbilia geti la jirani pale karibu
na nssf kujihifadhi
Tatizo mkuu unaleta nyuzi kwa kuungaunga ..hujasema hiyo kitu imetokea wapi..sanasana naona umesema geti la NSSF..sasa hilo geti la wapi???
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
kwa hiyo huo mshiko ulikuwa wa ishu gani na una milikiwa na kina nani..
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,683
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,683 280
Asante mpwa hebu weka na hizo details zingine basi
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,154
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,154 600 280
Tazara Mataa...
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
oyaaaa! Amesema tazara, na pale tazara kuna ofisi za nsff.
Uwe unasoma bana!
Tatizo mkuu unaleta nyuzi kwa kuungaunga ..hujasema hiyo kitu imetokea wapi..sanasana naona umesema geti la NSSF..sasa hilo geti la wapi???
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
tatizo mkuu unaleta nyuzi kwa kuungaunga ..hujasema hiyo kitu imetokea wapi..sanasana naona umesema geti la nssf..sasa hilo geti la wapi???
mkuu ujasoma kiswahili ..angalia kichwa cha habari tazar.... Au nimalizie tazara mpwa
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
inaonekana ndio style yako. nadhani mwl wako alipata shida sana darasani na hichi kichwa chako. kosa lile lile kila siku! mweeeeeeee!
 
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,879
Likes
200
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,879 200 160
Tatizo ni jeshi la polisi kutokuwa makini na kazi yao ya ulinzi,serkali ya jk hyooooooo!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
inaonekana ndio style yako. nadhani mwl wako alipata shida sana darasani na hichi kichwa chako. kosa lile lile kila siku! mweeeeeeee!
mkuu akupata shida maana alifanikiwa kusahahihisha akanipa ABC sasa nahisi wewe ulizoea ku DESA
KILA KITU UNTAKA KUTAFUNIWA MPWA UMIZA KICWA BANA SI UMEONA JAMAA AMEKUSAIDIA KWA JUU HAPO
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Achana nae huyu! Labda wahabeshi walioibiwa ni mashemeji zake!!
Ngoja tutasikia kova akisema tunaendelea na uchunguzzi......watu wanakula bata mtaani.
Juzi ilikuwa zamu ya mwanza, leo dar. Wazee wa kazi wanapiga tu....polisi wapo busy na wauza biscuits.
mkuu akupata shida maana alifanikiwa kusahahihisha akanipa ABC sasa nahisi wewe ulizoea ku DESA
KILA KITU UNTAKA KUTAFUNIWA MPWA UMIZA KICWA BANA SI UMEONA JAMAA AMEKUSAIDIA KWA JUU HAPO
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
hayo hayakuwa mahela type za money laundering kweli?
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Misaada ya Jk aliyoomba nje wameiiba jamani eeeehhh.ama ni Epa pesa zilikuwa zinarudi?
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,501
Likes
638
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,501 638 280
​Pesa ilikuwa ya "kufungia kazi " Igunga nini?
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Polisi wapo bize na wauza Sukari
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
203
Points
160
Age
38
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 203 160
Nliiskia clouds mda flani,sa jamani mlitaka polisi wafanyeje wao wakati tukio lishatokea, awo waabeshi kwa nini awkuomba ulinzi wa polisi na walikua wanajua wanaenda kuchukua ela, wakae na ujinga wao
 

Forum statistics

Threads 1,236,309
Members 475,050
Posts 29,253,759