Majambazi yafanyiza temeke... yadaiwa kuua daktari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yafanyiza temeke... yadaiwa kuua daktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Nov 1, 2011.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ni siku chache tangu majambazi yalipofunga mtaa wa kingugi kata ya mbagala wilaya ya Temeke, leo hii asubuhi majambazi kwa mala nyingine wilayani temeke wamemuuwa kwa risasi Daktari wa hosp ya wilaya ya Temeke,

    Najiuliza kamanda Misime kulikoni temeke?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Usarama temeke??/??
    Angalia hiyo heading!

    Otherwise hayo ni matukio ya kutisha sana!...pole familiza waathirika.
     
  3. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    reo haturari
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiri ni baraa
    OTIS.
     
  5. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God blec tz
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    kama dora kira siku inapanda na iyo hera ya madafu aipatikani na uonevu wa maporisi unazidi na hakuna wa kusaidia kutoka serikari unategemea nini?

    mimi nachikia kweri ujambazi rakini kwa hari irivyo porisi wanayo kazi.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    the country is cursed and sold.

    kalagabaho na amani yako ya vilemba
     
  8. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sasa tufanyeje? ulinzi shirikishi inasaidia?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    labda, lakini nao wanatembeaga na marungu tu sijui hata kama wanalinda kweli na kila mwezi nalipa 6000 bila kupewa risiti kisa ulinzi shiriki
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,160
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Urinzi shirikishi wakati mnatutandika marisasi nabkutuita wananchi panya?,fanyeni kazi yenu aroo
     
  11. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,174
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    And God bless Lema
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,523
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Poleni sana familia za marehemu.
     
  13. i411

    i411 JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Afande mwema hakikisha vinjana wako kakuna kurara mpaka wapatikane hawa waharifu sasa waua dakitari wanini au dakitari alikuwa anawajua? vinginenyo hizi mutu zatakiwa zifanyiwe kile gadafi alifanjiwa "kakijiti"
     
  14. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,411
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Usitumie hiyo ndugu yangu ningekupm lakini bahati mbaya watu washatumia
    lugha ya kejeli bila kujali uzito wa ulichowasilisha, hiyo inaandikwa MARA.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,040
    Trophy Points: 280
    tusirarage mirango open
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hii ndio bongo,daktari anamtibu jambazi ambaye baadae anakuja kumkaba!
     
Loading...