Majambazi wavamia kituo cha mafuta na kuua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi wavamia kituo cha mafuta na kuua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaa la Moto, Jan 9, 2011.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kuna habari kuwa majambazi yapatayo 7 yamevamia kituo cha mafuta nje kidogo ya mji wa Bukoba eneo la Kagondo, mnamo saa mbili usiku wa Leo na kumuua mlinzi na mmiliki wa kituo kwa risasi.
    Mmiiki wa kituo mwenye asili ya kiarabu kajulikana kwa jina moja la Maburuki ambaye ni mzaliwa wa Karagwe.
    Inasemekana majambazi hao walikwenda kituoni kama wateja na walipomuona mlinzi akiwa na bunduki walimpiga risasi na kufa papo hapo huku wakimpiga risasi na mmiliki aliyekuwa ofisini kwake ambaye alikufa baadaye alipofikishwa hospital.
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Habari ya kusikitisha saana,
    Ni katika mazingira haya ningewaelewa polisi kama wangezuia janga hili kwa taarifa za kiintelijensia
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,332
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wameiba nini
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,280
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    kazi yao kuzuia maandamano na kuingiza watu mpirani..wanapenda menu hiyo!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,355
    Likes Received: 11,127
    Trophy Points: 280
    askari wotye wapo Arusha sasa hivi na mambo yao ya kiintelijisia ...aaaa bana mneo wenyewe hata sijui kuuandika vizuri
    [​IMG]
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,521
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    chakunogela.jpg

    Ivuga, ulitaka kuweka katuni hii?
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Taarifa za kiintelejensia zilichelewa kufika RIP Mlinzi na Tajiri
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,355
    Likes Received: 11,127
    Trophy Points: 280
    yap:smile-big: thanks mkuu..hii style ya uzembe ndio kama viongozi wetu
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapa ndio Jeshi la polisi lione mapungufu yake Daima kama wameiva kitelejensia walishindwaje hapo? Poleni sana wafiwa walikutwa na mkasa huo
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145

    Sasa hapa ndipo nilipo pataka na kumuuliza Said Mwema nini maana ya police intelligencer aliyoisema kabla ya CHADEMA kuandamana kule arusha??? Au ni Intelligencer ya kuzuia maandamano?

    Haya yaliyotokea bukoba ilikuwa wapi police Intelligencer???? Police hawaangaiki kulinda raia bali wao ni kuwapiga raia ndio wanajua tuu hilo ila kukithiri kwa majambazi police kutatua hilo tatizo kwao ni kizungu mkuti

     
  11. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145

    Tuko pamoja hapa!!! Hivi polisi hawakupata taarifa za kiinteligensia kuzuia huu ujambazi? Polisi wanashindwa kutumia uwezo wao kuzuia ujambazi wanaishia kuua raia wasio na silaha waliokuwa wanadai demokrasia ya kweli!!!!

    Shame on Mwema and his lieutnant!!!

    Tiba
     
Loading...