Majambazi wavamia kituo cha mafuta Bonjour (Mlimani City) na kuwalewesha walinzi kisha kuiba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi wavamia kituo cha mafuta Bonjour (Mlimani City) na kuwalewesha walinzi kisha kuiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kurunzi, Aug 3, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Majambazi ya mevamia kituo cha Total Mlimani city na kuwalewesha walizi na kuiba vitu ambavyo haijajulikana.

    Walinzi walileweshwa madawa ya kulevya na hali zao zipo hoi; wamekimbizwa hospital Mwananyamala.

    Inaonekana wajamaa walivunja mlango kwa kutoboa kwa gas na kuingia ndani.

    Source: Radio one Stereo
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Huo ujambazi umefanyika usiku au asubuhi.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Duh, ndo ujue kuna umuhimu wa smart security system!! Sijui kama hizi National Identity Card wanachukua fingerprint za watu au ni kama kawaida, watu wamekwiba pesa ya kukamilisha mradi, Fingerprint tunasubiri 2030?
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,813
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Na pale showroom ya magari hawakuvunja kweli?manake ile sehemu imezungushiwa vioo tu!!
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wameleweshwa vp unga??!! Mi nahisi wako involved waisaidie polisi
     
Loading...