Majaliwa Anafanya Mikutano ya Siasa Ruangwa


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,276
Likes
30,646
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,276 30,646 280
Waziri mkuu anafanya ziara huko Lindi ajiwa kaambatana na viongozi wa ccm na kufanya mikutano ya hadhara.
Ule waraka wa polisi yeye haumuhusu? Kama ni kazi za kiserekali hao viongozi wa ccm wanakuwepo wa nini?
Chanzo; Channel 10.
My take;
Mbona Bavicha wanalaani hilo na watu tunawadhihaki? Wakichukua hatua yenye madhara tutawalaumu kweli?
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,960
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,960 280
Hii nchi we Hacha Tu.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,605
Likes
10,839
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,605 10,839 280
Tunachopinga ni uanaharakati..kama lowassa alivyosema.
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,521
Likes
27,451
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,521 27,451 280
Bora Umma wa Watanzania Wajione Ukandamizaji wa Demokrasia Kamanda Lisu hakukosema
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,396
Likes
1,196
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,396 1,196 280
Mafufuli majaliwa udikteta wao hauna macho wa ovyo sana yaani nani atawheshimu kama wao wananchokataza ndicho wanachofanya
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,870
Likes
17,717
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,870 17,717 280
Mikutano kufanya ni kwa ájili ya ccm tu.....
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,542
Likes
3,402
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,542 3,402 280
Poor tanzania. Wakuu wa nch wana kauli za danganya toto kwa kifupi naita KAULI LAINI
 
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
952
Likes
245
Points
60
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
952 245 60
Sijauona siwezi kusema chochote.
 
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2014
Messages
2,623
Likes
4,177
Points
280
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2014
2,623 4,177 280
Huu udikteta sasa unajidhihirisha pasi na shaka.
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,661
Likes
1,741
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,661 1,741 280
Waziri mkuu anafanya ziara huko Lindi ajiwa kaambatana na viongozi wa ccm na kufanya mikutano ya hadhara.
Ule waraka wa polisi yeye haumuhusu? Kama ni kazi za kiserekali hao viongozi wa ccm wanakuwepo wa nini?
Chanzo; Channel 10.
My take;
Mbona Bavicha wanalaani hilo na watu tunawadhihaki? Wakichukua hatua yenye madhara tutawalaumu kweli?
Nasisi Chandema tusiwe wapuuzi wa kufikilia. Tuliambiwa tofanye mikutano ya hadhara kwemnye majibo yetu ya ushindi. Ndo maana majal;iwa karudi jimboni kwake kutekeleza aliyoahidi kama mbunge. Hivyohivyo hata Sugu,mbowe na wengineo
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,276
Likes
30,646
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,276 30,646 280
Ni aibu kukuta viongozi wakuu wanasema hivi na kufanya vile bila soni. Wataaminikaje tena? Hata hayo majina ya udikteta wanayatengeneza wenyewe
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,276
Likes
30,646
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,276 30,646 280
Nasisi Chandema tusiwe wapuuzi wa kufikilia. Tuliambiwa tofanye mikutano ya hadhara kwemnye majibo yetu ya ushindi. Ndo maana majal;iwa karudi jimboni kwake kutekeleza aliyoahidi kama mbunge. Hivyohivyo hata Sugu,mbowe na wengineo
Una uhakika? Umesikia kauli za RC wa Morogoro, Mara nk kuhusu hilo?
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Mpaka 2020 kiongozi wa muhura mmoja atakapopigwa chini tutakuwa tumeona mengi sana
 
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,087
Likes
3,085
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,087 3,085 280
Tuache kulalamika muda wote. Siku moja tutembeze fimbo kwenye mikutano yao ili heshima ikae sehem yake
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,245
Likes
3,409
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,245 3,409 280
Nasisi Chandema tusiwe wapuuzi wa kufikilia. Tuliambiwa tofanye mikutano ya hadhara kwemnye majibo yetu ya ushindi. Ndo maana majal;iwa karudi jimboni kwake kutekeleza aliyoahidi kama mbunge. Hivyohivyo hata Sugu,mbowe na wengineo

Acha uongo mkuu wa polisi juzi kasema hawakikataza mikutano ya ndani ila wamekataza mikutano ya nje sasa wewe ni nani mpaka utoe taarifa inayopingana na polisi na maghu
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
Waziri mkuu anafanya ziara huko Lindi ajiwa kaambatana na viongozi wa ccm na kufanya mikutano ya hadhara.
Ule waraka wa polisi yeye haumuhusu? Kama ni kazi za kiserekali hao viongozi wa ccm wanakuwepo wa nini?
Chanzo; Channel 10.
My take;
Mbona Bavicha wanalaani hilo na watu tunawadhihaki? Wakichukua hatua yenye madhara tutawalaumu kweli?
Waambieni basi BAVICHA wachukue hatua yenye madhara tuone
 
Ng'egera

Ng'egera

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
767
Likes
372
Points
80
Age
41
Ng'egera

Ng'egera

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
767 372 80
ukimuona kiongozi anaogopa wanasiasa ujue kuna jambo baya analificha
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,690
Likes
3,187
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,690 3,187 280
Hivi Majaliwa anafanya siasa anafanya kazi za Uwaziri Mkuu? Moja, kafungua dula la MSD, huko nako ni siasa?
 

Forum statistics

Threads 1,237,681
Members 475,675
Posts 29,297,247