Majaliwa Anafanya Mikutano ya Siasa Ruangwa

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,830
2,000
Waziri mkuu anafanya ziara huko Lindi ajiwa kaambatana na viongozi wa ccm na kufanya mikutano ya hadhara.
Ule waraka wa polisi yeye haumuhusu? Kama ni kazi za kiserekali hao viongozi wa ccm wanakuwepo wa nini?
Chanzo; Channel 10.
My take;
Mbona Bavicha wanalaani hilo na watu tunawadhihaki? Wakichukua hatua yenye madhara tutawalaumu kweli?
 

babylata

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
3,554
2,000
Mafufuli majaliwa udikteta wao hauna macho wa ovyo sana yaani nani atawheshimu kama wao wananchokataza ndicho wanachofanya
 

kbosho

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
13,017
2,000
Poor tanzania. Wakuu wa nch wana kauli za danganya toto kwa kifupi naita KAULI LAINI
 

Kimla

JF-Expert Member
Jun 8, 2008
2,142
2,000
Waziri mkuu anafanya ziara huko Lindi ajiwa kaambatana na viongozi wa ccm na kufanya mikutano ya hadhara.
Ule waraka wa polisi yeye haumuhusu? Kama ni kazi za kiserekali hao viongozi wa ccm wanakuwepo wa nini?
Chanzo; Channel 10.
My take;
Mbona Bavicha wanalaani hilo na watu tunawadhihaki? Wakichukua hatua yenye madhara tutawalaumu kweli?

Nasisi Chandema tusiwe wapuuzi wa kufikilia. Tuliambiwa tofanye mikutano ya hadhara kwemnye majibo yetu ya ushindi. Ndo maana majal;iwa karudi jimboni kwake kutekeleza aliyoahidi kama mbunge. Hivyohivyo hata Sugu,mbowe na wengineo
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,830
2,000
Ni aibu kukuta viongozi wakuu wanasema hivi na kufanya vile bila soni. Wataaminikaje tena? Hata hayo majina ya udikteta wanayatengeneza wenyewe
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,830
2,000
Nasisi Chandema tusiwe wapuuzi wa kufikilia. Tuliambiwa tofanye mikutano ya hadhara kwemnye majibo yetu ya ushindi. Ndo maana majal;iwa karudi jimboni kwake kutekeleza aliyoahidi kama mbunge. Hivyohivyo hata Sugu,mbowe na wengineo
Una uhakika? Umesikia kauli za RC wa Morogoro, Mara nk kuhusu hilo?
 

tikatika

JF-Expert Member
May 6, 2011
2,332
2,000
Tuache kulalamika muda wote. Siku moja tutembeze fimbo kwenye mikutano yao ili heshima ikae sehem yake
 

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Oct 4, 2014
2,343
2,000
Nasisi Chandema tusiwe wapuuzi wa kufikilia. Tuliambiwa tofanye mikutano ya hadhara kwemnye majibo yetu ya ushindi. Ndo maana majal;iwa karudi jimboni kwake kutekeleza aliyoahidi kama mbunge. Hivyohivyo hata Sugu,mbowe na wengineo


Acha uongo mkuu wa polisi juzi kasema hawakikataza mikutano ya ndani ila wamekataza mikutano ya nje sasa wewe ni nani mpaka utoe taarifa inayopingana na polisi na maghu
 

Ibambasi

JF-Expert Member
Jul 25, 2007
8,807
2,000
Waziri mkuu anafanya ziara huko Lindi ajiwa kaambatana na viongozi wa ccm na kufanya mikutano ya hadhara.
Ule waraka wa polisi yeye haumuhusu? Kama ni kazi za kiserekali hao viongozi wa ccm wanakuwepo wa nini?
Chanzo; Channel 10.
My take;
Mbona Bavicha wanalaani hilo na watu tunawadhihaki? Wakichukua hatua yenye madhara tutawalaumu kweli?

Waambieni basi BAVICHA wachukue hatua yenye madhara tuone
 

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Mar 31, 2015
2,882
2,000
Hivi Majaliwa anafanya siasa anafanya kazi za Uwaziri Mkuu? Moja, kafungua dula la MSD, huko nako ni siasa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom