Majaji


Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
18
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 18 0
Wana Jf hawa majaji wanaoapishwa kila leo wa kweli au?Gazeti moja maarufu nchini lilisema jana hawa majaji mbona wengi wanatokea sehemu moja ya nchi?
Eti ndio maana yule padri aliyeshtakiwa kwa kosa la kulawiti alipo appeal alishinda coz Jaji,Prosecutor hata defending Legal Counsel wametoka kijiji kimoja infact wamesoma pamoja na hata wanajuana.
its time to make a regional balance in this very delicate law enforcing organ of the government.
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
35
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 35 145
duh, ni kweli hii???
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,439
Likes
2,905
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,439 2,905 280
Kevo,
Kama ulimsikiliza JK akijibu swali la pressman, alisema,KINACHOPELEKEA PROMOTION SIYO GENDER WALA WHO KNOWS WHO!!! Ila ni elimu na uwezo wa mtu kwenye utendaji.

Sasa angalia usije ukashauri mzee wa baraza ateuliwe kuwa Jaji.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
18
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 18 0
Kevo,
Kama ulimsikiliza JK akijibu swali la pressman, alisema,KINACHOPELEKEA PROMOTION SIYO GENDER WALA WHO KNOWS WHO!!! Ila ni elimu na uwezo wa mtu kwenye utendaji.

Sasa angalia usije ukashauri mzee wa baraza ateuliwe kuwa Jaji.
Unanifurahisha kweli.Kikwete anakosa sababu?Alijua ankuwa criticised for that ndio maana akaanza kujitetea.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,439
Likes
2,905
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,439 2,905 280
Unanifurahisha kweli.Kikwete anakosa sababu?Alijua ankuwa criticised for that ndio maana akaanza kujitetea.
Ndiye alieaminiwa na majority ya Watanzania kuingia kwenye mjengo ule kule pembeni ya bahari. Sitaki kuelewa kama ali ingia kihalali ua kifisadi lakini ndiye Mkuu wa kaya. Hivyo asemalo baba ni sahihi, hakosei. Naogopa kumuita mkuu ni muongo kwa vile nimefundishwa kuwatii walilonizidi umri.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
18
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 18 0
Ndiye alieaminiwa na majority ya Watanzania kuingia kwenye mjengo ule kule pembeni ya bahari. Sitaki kuelewa kama ali ingia kihalali ua kifisadi lakini ndiye Mkuu wa kaya. Hivyo asemalo baba ni sahihi, hakosei. Naogopa kumuita mkuu ni muongo kwa vile nimefundishwa kuwatii walilonizidi umri.
Sometimes ni muhimu kusema ukweli.
Amezidi.
 

Forum statistics

Threads 1,214,956
Members 462,951
Posts 28,529,764