Majaji wetu hii ni aibu kwa taaluma yenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaji wetu hii ni aibu kwa taaluma yenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Aug 28, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimesoma kwa masikitiko makubwa sana kwenye gazeti la majira la leo kuwa jaji anasema pingamiza la dr slaa kwa kikwete juu ya kukiuka sheria ya gharama za uchaguzi ni gumu kwa vile anapendwa na wengi,hapa ni udharirishaji mkubwa wa taaluma zao,hao watu wengi wanaompenda kikwete ni wakina nani?wezi wa epa?wauaji wa albino?wakwepa kodi wakubwa?anatoa taswira gani kwa mahakama zetu?
     
  2. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 812
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda hujasoma vizuri. Copy and paste here.
     
  3. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kichefuchefu
     
  4. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 466
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sio pingamizi la Dr Slaa. Ni lile pingamizi la mwalimu Mhozya anae\yeendesha kesi yake binafsi na uteuzi wa Kikwete.
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,222
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wewe unae msahaihisha plz Copy and Paste the whole story plz maana umemjibu kwa confidence

     
  6. B

    Bull JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kweli jaji kama amesema hivyo amekosea na lazima anyang'anywe ujaji

    Ni kweli wengi bado wanampenda kikwete, wanaompenda Padri Slaa ni watufulanifulani, inabidi uombe radhi wa tanzania wanao mpenda Kikwete kwa kuwaita majina ya machafu kama wezi, wauwaji wakwepa kodi

    Nasubiri uomberadhi kabla sijaendelea,,,,,,
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Aug 28, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Hivi Katiba si inasema kuwa Rais hawezi kushtakiwa akiwa madarakani isipokuwa kupitia Bunge kulingana na Ibara ya 46A? Au mimi sijaielewa Ibara husika wakuu?
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ndio sababu katika siku mia moja hili nalo linatakiwa liwe limeshughulikiwa. Hamna kinga kwa mwizi.
     
  9. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,852
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    .
    Hivi rais anachangisha bil 50 za kumwezesha kuwa rais?
    TIA AKILI!
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii siyo jinai -- hili la huyu Mwalimu Mhozya ni pingamizi tu kutokana na Sheria za Uchaguzi.
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    JK kachangisha hizo hela ni za kufanyia kapeni kama ilivyo Marekani na nchi nyigine,
    Kumbuka hakuchangisha ili awe rais, na je ulitaka aibe au afanyeje?

    Hillary Clinton alichangisha hela je zilimpa urais wa Marekani????
    John "Macain" aliyegombea kupitia Republican dhidi ya Obama alichangisha hela je alipata urais. Mkuu Kiby usiweke hoja ili mradi umeendika ingawa hatukuzuii kuegemea pale unapotaka lakini tumia hoja zenye nguvu.
     
  12. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mkuu anayeshitakiwa sio rais isipokuwa mgombea uraisi kupitia ccm.
     
Loading...