Maisha yanachanganya sana wadau kila kitu kinapanda bei

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
42,797
2,000
Haya ni maneno ya motivational speakers, mambo kama hayaendi, hayaendi tu
Tangu mlijue hilo jina motivational speaker basi ushauri wote mnaubatiza hilo jina. Haya mambo hayaendi kaa usubiri yataenda yenyewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom