Maisha yakiwa Magumu. Vijana Huacha Kufikiria Kutafuta


RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,954
Likes
3,330
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,954 3,330 280
Pale Mtu anapotafuta Mianya Ya Kupata Pesa Na Mianya Yote Ikagoma Na Akiangalia Nyuma Kila Mtoto ananyoosha Mkono. Akili ina Stuck na Kuanza Fikiria Haramu

Huu ni Mwaka Mmoja Tu wa Uongozi wa Mateso mateso kila Siku.. Itakapofikia Miaka Miwili au Mitatu watu Hawaoni Direction..

Haya Matukio Sina Hofu Yakazidi.. UJAMBAZI..UBAKAJI...UUZAJI WA UNGA...UFISADI UKARUDI
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,791