Maisha ya Ushagoo, Kabia na Togwa ndo mwendo wenyewe, Mama anachambua Mboga


Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Likes
29
Points
135
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 29 135
Hiyo radio kuliko ikose battery, bora watu walale njaa!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Hako sio kabia baba,ni kagongo ndani ya chupa ya bia...
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,426
Likes
1,289
Points
280
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,426 1,289 280
Maisha yasiyo na mfadhaiko wala foleni
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Likes
13
Points
135
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 13 135
watu kama hawa unafikiri ikifika wakati wa uchaguzi a=watachagua chama gani?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,216
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,216 280
hawa wana heri sana maishani mwao, ni heri kuishi ukiridhika, kulijo kuishi ukilalama kila uchao
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,258
Likes
779
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,258 779 280
NO STRESS AT ALL!
Hawazi kodi ya baba mwenye nyumba..
Hawazi atapata wapi hela ya unga au mboga (analima mwenyewe)...
Hawazi billi ya umeme (LUKU) au maji...

Hawazi wapi atapata kibarua..., amejiajiri mwenye...
Hawazi kwenda kuweka ustaarabu bar.., analiwazika na kachupa katogwa.....
Hawazi kuwa na mamilioni ya shillingi maana anaridhika na mamia au tu-elfu kadhaa anazopata msimu wa mavuno.
...
Hawazi......

Kazi kwako unayekufa kwa mawazo na ugumu wa maisha ya mjini uliyojitakia mwenyewe!:majani7:
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Mbuzi mzee kumbe mambo ya kwetu Kenia unayamanya hadi ushagoo! Kohania atya ithe wa nyama? Sina cha kuongeza. Ila umenishekesha uliposema uchagoo. Nie witi ni Nyeri Githakwa. Ni wega muno mwana witu.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mbuzi mzee kumbe mambo ya kwetu Kenia unayamanya hadi ushagoo! Kohania atya ithe wa nyama? Sina cha kuongeza. Ila umenishekesha uliposema uchagoo. Nie witi ni Nyeri Githakwa. Ni wega muno mwana witu.
Hata mie nimeshangaa kumbe kuna Mbuzi Mzee ni Mkenya............jiandae leo twende "Mulembe Night" Canivoire" Kiingilio mia tano tu..................leo ni mpaka asubuhi ya J1
 
Last edited by a moderator:
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,238
Likes
14
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,238 14 0
Changamoto za maisha ziko hata huko. Mvua inagoma mazao yanaungua na jua, mafuta ya taa hakuna, maji matatizo, matibabu shida, shule za watoto tabu kwa umbali na michango nk
 
mujusi

mujusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
237
Likes
4
Points
33
mujusi

mujusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
237 4 33
NO STRESS AT ALL!
Hawazi kodi ya baba mwenye nyumba..
Hawazi atapata wapi hela ya unga au mboga (analima mwenyewe)...
Hawazi billi ya umeme (LUKU) au maji...

Hawazi wapi atapata kibarua..., amejiajiri mwenye...
Hawazi kwenda kuweka ustaarabu bar.., analiwazika na kachupa katogwa.....
Hawazi kuwa na mamilioni ya shillingi maana anaridhika na mamia au tu-elfu kadhaa anazopata msimu wa mavuno.
...
Hawazi......

Kazi kwako unayekufa kwa mawazo na ugumu wa maisha ya mjini uliyojitakia mwenyewe!:majani7:
Fresh and natural air also. No pollution. Check wife mgongo wazo kapozi tu anachambua mboga zake. Safi sana.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Umekagundua eeh!, mie hapa lindoni kwangu huwa napiga huto kama tutatu hivi ndo nakuwa na ujasiri wa kupambana na mbu


Huyu mtoa mada kanikumbusha maisha niliyoishi niliporipot kwenye appointment yangu ya kazi mara ya kwanza..
 

Forum statistics

Threads 1,236,936
Members 475,327
Posts 29,273,657