Maisha ya Msichana wa Saudi Arabia hatarini, ahofia kuuawa


C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,087
Likes
241
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,087 241 160
Binti mmoja raia wa Saudi Arabia, Rahaf Mohammed, miaka 18 amewekwa kizuizini uwanja wa ndege wa Bangkok Thailand alipojaribu kuikimbia familia yake na mateso nchini Saudi Arabia. Kwa maelezo yake ni kwamba matukio yaliyomtokea ni pamoja na kukata nywele zake na familia yake kumpa adhabu ya kukaa chumbani kwa miezi 6. Ameamua kukana dini yake ya Kiislamu na hajajiunga na dini nyingine yoyote. Amekimbia kuolewa. Rahaf anadai kuwa maofisa wa Saudi Arabia nchini Thailand walimpora passport yake, na wapo watu wasiojulikana ambao wanakaa nje ya mlango wa chumba cha hotel aliyomo ili asitoroke. Anadai kuwa akirudi nchini kwake, maana wanataka kumrudisha saa chache zijazo atauawa na familia yake kwa kuwaaibisha. Wataalamu wa code of honor wataelewa maana yake na huwa wanauawa vipi kulingana na imani ya nchi aliyotoka. UPDATES. Rahaf amechukuliwa na Umoja wa Mataifa, UNHCR ambapo atatunzwa kwa siku chache huku akitafutiwa hadhi ya Ukimbizi. Inasemekana baba yake pia amewasili nchini Thailand. Serikali ya Thailand imeahidi kumpa ulinzi hadi atakapoondoka nchini humo. Vyombo vya habari na haki za binadamu vimejitahidi sana kumtetea.
 
Todito

Todito

Member
Joined
Feb 6, 2013
Messages
45
Likes
15
Points
15
Todito

Todito

Member
Joined Feb 6, 2013
45 15 15
Huu uzi hauna maana tena ufutwe @mods mpo wapi? kichwa cha habar na ujinga na udini umewajaa wapuuzi wote wanaotukana dini ya mwingine kwenye comment box

waswahili mavi mavi nyie uislamu umeletwa tu na ukristo umeletwa tu umewapumbaza ndugu wote rangi nyeusi kama mkaa ila mnashabikia upuuzi na kila mmoja kujiona bora wakat hamna mbele wala nyuma.

Kama mzazi wako asingekua mkristo au muislam wewe ungekua mpagani tu ila upo hapa kutukana watu usiowajua kisa dini yako usioijua na usiofuta sheria zake
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,009
Likes
1,460
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,009 1,460 280
Nyie mnaoitwa kondoo mliopotea mna tabu Sana ...source ya habari iko wapi bila ya hivyo hii habari mmejitungia tu
Je wakikuomba evidence utawaletea? Binafsi siamini unachokisema, na hata ushahid wenyewe hatuna unless tumekaririshwa na westrn countries. Waafrika tuna safari ndefu sana, wazungu wametuharibu akili zetu, wametuletea michoro yao inaonyesha waarabu wametesa babu zetu wakati sio kweri. Just think kabla haujakurupuka!
1546978274153-png.989727

Mwanamke akwama uwanja wa ndege akijaribu kutoroka familia yake
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,009
Likes
1,460
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,009 1,460 280
Huu uzi hauna maana tena ufutwe @mods mpo wapi? kichwa cha habar na ujinga na udini umewajaa wapuuzi wote wanaotukana dini ya mwingine kwenye comment box
USIFUTWE
 
iJamii

iJamii

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
1,926
Likes
1,255
Points
280
iJamii

iJamii

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
1,926 1,255 280
Dah! Yaani mtoto mzuri kama huyo wanataka kumpoteza
 
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
543
Likes
625
Points
180
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
543 625 180
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
543
Likes
625
Points
180
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
543 625 180
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,349
Likes
2,054
Points
280
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,349 2,054 280
Ubinadamu kwanza; upuuzi mwingine baadaye! Kwako dini unaipa priority kuliko maisha ya msichana mdogo kwa kisingizio cha dini? You must be mad sio bure.
LOL! msichana mdogo yupi?
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
1,146
Likes
1,365
Points
280
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
1,146 1,365 280
DINI ZA KULAZIMISHANA BHANA?:mad::mad::mad::mad:
 
lolypop

lolypop

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,325
Likes
759
Points
280
lolypop

lolypop

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,325 759 280
Nchi ina masharti lakini upuuzi wao wanaufanya kwenye mitandao. Msaudia hashindwi kukupigia video call uone nyeti zake
 
Mashao lole

Mashao lole

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
298
Likes
184
Points
60
Mashao lole

Mashao lole

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
298 184 60
Katika Dini ya kiislamu ni alamu kumlazimisha MTU kufata dini yako! Kinachoendelea Saudi Arabia ni Tamaduni zao na sio masuala ya Dini! Kwa miaka mingi sana waarabu wamekua wakiwachukulia wanawake km bidhaa tu au maroboti tofauti na Dini ya Kislamu inavosema....Ukitaka jua hilo Angalia Jamuhuri ya Kiislamu ya Iran Kule wanawake wana Uhuru sana kuanzia kazini,serikalini nk nk Tofauti na SaudiArabia mpaka mwaka Jana wanawake walikua hawaruhusiwi ata kuendesha gari achilia mbali kushiriki ktk masuala ya Uchumi....Japokua kuna Whitewashing za Western Media kukuza aya mambo hasa ktk baadhi ya Nchi kujaribu kuvunja Imani zao na desturi zao lakini Saudi Ipo nyuma sana kwenye Masuala ya Haki za Binadamu....Tatizo lingine mwanaMfalme ameruhusu mambo mengi ya kimagharibi kuingia Nchi mwao bila maandalizi yoyote na kule kiukweli wazazi bado wananguvu kwenye malezi ya watoto wao Tafauti na uku Kwetu tushazoa Baikoko,vigodoro,madisco na maushenzi mengi tu mitaani kwetu....Imagine Amber Rutty ndo angekua ni binti wa Saudi kwa tamaduni zao nadhani ya Jamal Kashoggi yangemkuta....Poleni Sana Saudi Technology mliyoruhusu tegemeeni mabinti zenu wengi kuwakana kuanzia Tamaduni zenu,Dini na Mila maana watataka wafanane na wakina Jlo

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
2,027
Likes
1,339
Points
280
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
2,027 1,339 280
Katika Dini ya kiislamu ni alamu kumlazimisha MTU kufata dini yako! Kinachoendelea Saudi Arabia ni Tamaduni zao na sio masuala ya Dini! Kwa miaka mingi sana waarabu wamekua wakiwachukulia wanawake km bidhaa tu au maroboti tofauti na Dini ya Kislamu inavosema....Ukitaka jua hilo Angalia Jamuhuri ya Kiislamu ya Iran Kule wanawake wana Uhuru sana kuanzia kazini,serikalini nk nk Tofauti na SaudiArabia mpaka mwaka Jana wanawake walikua hawaruhusiwi ata kuendesha gari achilia mbali kushiriki ktk masuala ya Uchumi....Japokua kuna Whitewashing za Western Media kukuza aya mambo hasa ktk baadhi ya Nchi kujaribu kuvunja Imani zao na desturi zao lakini Saudi Ipo nyuma sana kwenye Masuala ya Haki za Binadamu....Tatizo lingine mwanaMfalme ameruhusu mambo mengi ya kimagharibi kuingia Nchi mwao bila maandalizi yoyote na kule kiukweli wazazi bado wananguvu kwenye malezi ya watoto wao Tafauti na uku Kwetu tushazoa Baikoko,vigodoro,madisco na maushenzi mengi tu mitaani kwetu....Imagine Amber Rutty ndo angekua ni binti wa Saudi kwa tamaduni zao nadhani ya Jamal Kashoggi yangemkuta....Poleni Sana Saudi Technology mliyoruhusu tegemeeni mabinti zenu wengi kuwakana kuanzia Tamaduni zenu,Dini na Mila maana watataka wafanane na wakina Jlo

Sent using Jamii Forums mobile app
Tutawachinja
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,368
Likes
2,320
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,368 2,320 280

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538