Maisha ya Msichana wa Saudi Arabia hatarini, ahofia kuuawa


C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,087
Likes
241
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,087 241 160
Binti mmoja raia wa Saudi Arabia, Rahaf Mohammed, miaka 18 amewekwa kizuizini uwanja wa ndege wa Bangkok Thailand alipojaribu kuikimbia familia yake na mateso nchini Saudi Arabia. Kwa maelezo yake ni kwamba matukio yaliyomtokea ni pamoja na kukata nywele zake na familia yake kumpa adhabu ya kukaa chumbani kwa miezi 6. Ameamua kukana dini yake ya Kiislamu na hajajiunga na dini nyingine yoyote. Amekimbia kuolewa. Rahaf anadai kuwa maofisa wa Saudi Arabia nchini Thailand walimpora passport yake, na wapo watu wasiojulikana ambao wanakaa nje ya mlango wa chumba cha hotel aliyomo ili asitoroke. Anadai kuwa akirudi nchini kwake, maana wanataka kumrudisha saa chache zijazo atauawa na familia yake kwa kuwaaibisha. Wataalamu wa code of honor wataelewa maana yake na huwa wanauawa vipi kulingana na imani ya nchi aliyotoka. UPDATES. Rahaf amechukuliwa na Umoja wa Mataifa, UNHCR ambapo atatunzwa kwa siku chache huku akitafutiwa hadhi ya Ukimbizi. Inasemekana baba yake pia amewasili nchini Thailand. Serikali ya Thailand imeahidi kumpa ulinzi hadi atakapoondoka nchini humo. Vyombo vya habari na haki za binadamu vimejitahidi sana kumtetea.
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
3,540
Likes
2,672
Points
280
Age
25
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
3,540 2,672 280
Mzungu Pori

Mzungu Pori

Senior Member
Joined
Jan 22, 2014
Messages
110
Likes
129
Points
60
Mzungu Pori

Mzungu Pori

Senior Member
Joined Jan 22, 2014
110 129 60
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,541
Likes
2,238
Points
280
Age
49
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,541 2,238 280
Otterhound Mungu anapaswa awe mtenda haki, mwenye kujali viumbe wake, mwenye huruma, asiyeruhusu matendo ya kikatili(_likiwemo la mwanadam kumchinja mwanadamu mwenzake), lolote litakalofanyika lisilo la haki lisihusushwe na Mungu au lisipewe uhalali na Mungu. Tanzania huenda yanafanyika mengi na nayakutisha kupita ya saudia lakini tofauti ni kwamba yanayofanyika tz ni uhalifu na ni kinyume na kanuni na sheria za Mungu, tofauti na Saudia ambapo matukio hayo ya kikatili yanahusishwa na Mungu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,294
Likes
9,211
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,294 9,211 280
Kwani hayo ya wengine na wewe yanakuhusu vipi kwa mfano? :D
Ubinadamu kwanza; upuuzi mwingine baadaye! Kwako dini unaipa priority kuliko maisha ya msichana mdogo kwa kisingizio cha dini? You must be mad sio bure.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,294
Likes
9,211
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,294 9,211 280
Otterhound Mungu anapaswa awe mtenda haki, mwenye kujali viumbe wake, mwenye huruma, asiyeruhusu matendo ya kikatili(_likiwemo la mwanadam kumchinja mwanadamu mwenzake), lolote litakalofanyika lisilo la haki lisihusushwe na Mungu au lisipewe uhalali na Mungu. Tanzania huenda yanafanyika mengi na nayakutisha kupita ya saudia lakini tofauti ni kwamba yanayofanyika tz ni uhalifu na ni kinyume na kanuni na sheria za Mungu, tofauti na Saudia ambapo matukio hayo ya kikatili yanahusishwa na Mungu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Majini yakishawapanda upstairs sijui hata kama watakuelewa Mkuu! Mijitu inawaza uuwaji tu kisa dini imesema!
 
J

jani

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
447
Likes
385
Points
80
J

jani

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
447 385 80
Kama hujui ukristu wa kiroma ulivyosambaa na unavyosambaa ni bora kukaa kimya, tofauti na hapo jifunze maandiko ya dini yanasemaje kama muongozo wa binadamu. Ndio maana kuna andiko la kifreemason linasema usimshuhudie jirani uongo. Ubaya sisi tunawachukia freemason na hatusomi maandiko yao.
mkuu ivi free mason ni dini?
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
3,540
Likes
2,672
Points
280
Age
25
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
3,540 2,672 280
Inashangaza sana Mkuu! Kuna wengine kwenye thread hii wana-expose upumbavu mpaka unajiuliza wanawaza nini; kwao dini inatangulia ubinadamu.
Hawa watu Ni wapumbavu kwa kweli, uislamu Ni ushetani ulio wazi kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,895
Likes
907
Points
280
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,895 907 280
Katika Dini ya kiislamu ni alamu kumlazimisha MTU kufata dini yako! Kinachoendelea Saudi Arabia ni Tamaduni zao na sio masuala ya Dini! Kwa miaka mingi sana waarabu wamekua wakiwachukulia wanawake km bidhaa tu au maroboti tofauti na Dini ya Kislamu inavosema....Ukitaka jua hilo Angalia Jamuhuri ya Kiislamu ya Iran Kule wanawake wana Uhuru sana kuanzia kazini,serikalini nk nk Tofauti na SaudiArabia mpaka mwaka Jana wanawake walikua hawaruhusiwi ata kuendesha gari achilia mbali kushiriki ktk masuala ya Uchumi....Japokua kuna Whitewashing za Western Media kukuza aya mambo hasa ktk baadhi ya Nchi kujaribu kuvunja Imani zao na desturi zao lakini Saudi Ipo nyuma sana kwenye Masuala ya Haki za Binadamu....Tatizo lingine mwanaMfalme ameruhusu mambo mengi ya kimagharibi kuingia Nchi mwao bila maandalizi yoyote na kule kiukweli wazazi bado wananguvu kwenye malezi ya watoto wao Tafauti na uku Kwetu tushazoa Baikoko,vigodoro,madisco na maushenzi mengi tu mitaani kwetu....Imagine Amber Rutty ndo angekua ni binti wa Saudi kwa tamaduni zao nadhani ya Jamal Kashoggi yangemkuta....Poleni Sana Saudi Technology mliyoruhusu tegemeeni mabinti zenu wengi kuwakana kuanzia Tamaduni zenu,Dini na Mila maana watataka wafanane na wakina Jlo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
1,587
Likes
1,255
Points
280
Age
46
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
1,587 1,255 280
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
1,587
Likes
1,255
Points
280
Age
46
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
1,587 1,255 280
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
3,540
Likes
2,672
Points
280
Age
25
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
3,540 2,672 280
theohphilly

theohphilly

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
205
Likes
191
Points
60
Age
29
theohphilly

theohphilly

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
205 191 60
Battle za kidini huwa naenjoy sana ..mwisho wa siku hamna mshindi ..
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
3,540
Likes
2,672
Points
280
Age
25
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
3,540 2,672 280

Forum statistics

Threads 1,250,886
Members 481,523
Posts 29,749,609