Maisha ya hawa wasanii wa bongo muvi mwaka mmoja baada ya Uchaguzi yakoje?

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
11,999
2,000
Hawa nyota wa bongo muvi ndio walikuwa mstari wa mbele kukata mauno ya ule wimbo pendwa wa sebene. Ningependa kujua maisha yao baada ya mwaka mmoja ya uchaguzi yakovipi. Kwa wale majirani zao na marafiki naomba mtujuze.

Kinachojulikana mpaka sasa hata biashara yao ya bongo muvi imedoda wengi wamedai kujiuzulu.

Zile mbwembwe za wema kujizawadia ndinga hazipo tena. Kwa kasi aliyokuwanayo nilidhani mwaka huu atajizawadia hata private jet. LIPSTICKS zake zilidoda akabuni mradi wa kuuza chupi sijui uliishia wapi.

Wao pia kama wamo humu watupe marejesho.

 

sonaderm

JF-Expert Member
Nov 9, 2015
617
1,000
Wana haki ya kushabikia chama chochote wanachoona kinawafaa..Kwa hiyo ulitaka washabikie UKAWA ndio maisha yao yawe tofauti?
 

geophrey20

JF-Expert Member
Feb 11, 2013
1,522
2,000
Mheshimiwa hapendi ujinga serikali na bongo movie wapi na wapi, wamtafute huyohuyo mchawi wao aliekua wa uenezi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom