MAISHA PLUS: Yanayojiri...!


Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Jana jioni wakati tunaangalia kipindi cha Maisha Plus, walionesha kuwa washiriki wawili (wote wasichana), mmoja kutoka Moro na yule wa Zanzibar walitolewa na kusindikizwa kupata usafiri wa kwenda kwao. Tulichelewa kidogo na kukuta sehemu kubwa imepita kwa hiyo hatukuona kilichotokea na kusababisha watolewe. Kama kuna mtu aliona basi tunaomba atupe habari zaidi.
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
Hata mimi nilibaki na mshangao! Mwenye taarifa atujuze maana wale mabinti walikuwa wanalia na Babu hakueleza nini kimetokea japo aliwapigia simu ndugu zao na kuwaeleza kuwa wao wenyewe wakifika nyumbani watasema
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Hata mimi nilibaki na mshangao! Mwenye taarifa atujuze maana wale mabinti walikuwa wanalia na Babu hakueleza nini kimetokea japo aliwapigia simu ndugu zao na kuwaeleza kuwa wao wenyewe wakifika nyumbani watasema
Ni kweli, ila nadhani wangesema tuelewe kwa nini wametolewa kwa sababu hiyo ilikuwa nje ya utaratibu wa kawaida. Kama kuna mwenye namba ya Masudi anaweza kutuwekea tumuulize.
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
Kilichonishangaza zaidi ni kwamba kuondoka kwao kulikuwa kama adhabu maana walitembea mwendo mrefu sana wakiburuza masanduku yao na mwishoe walionekana kuvua hata viatu kabla ya babu kuwapa lift! Na ule ukimya waliokuwa nao ndani ya gari haukuwa wa amani. Babu alionekana mwenye hasira na hakuwa anawasiliana nao kama kawaida yake (ubabu babu) na hii inaelekea ilikuwa alhamisi au ijumaa maana ni siku mbili kabla ya siku ya mwisho...ambayo ni leo
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Sikio la kufa halisikii dawa...........
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
Uendapo Hospitali tambua kuna mlango mmoja wa kuingilia na miwili ya kutokea -we kaitama !!! hii ndo nn?
Mlango mmoja wa kutokea na mwingine wa kutolewa!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Ni kweli, ila nadhani wangesema tuelewe kwa nini wametolewa kwa sababu hiyo ilikuwa nje ya utaratibu wa kawaida. Kama kuna mwenye namba ya Masudi anaweza kutuwekea tumuulize.
Kipanya ni mtu wa karibu na Msanii, labda atawasiiana nae kujua kilichojiri then atuhabarishe,
hello msanii, hebu sema na kp mara mja halafu utuletee za ukweli!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,065
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,065 280
mhhh.
watanzania hatuwezi hata kufanya jambo moja bila longolongo?????????
aghhhhh.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Yule Neema wake amebaki bado.Akishinda basi confirmed ule uvumi uliokuja hapa jamvini kuwa jamaa anamla na pia kuwa ndiye mshindi aliteandaliwa
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Uendapo Hospitali tambua kuna mlango mmoja wa kuingilia na miwili ya kutokea -we kaitama !!! hii ndo nn?
Mlango mmoja wa kutokea na mwingine wa kutolewa!
Tehe teeeeeeeeh!
Unaingia mlango mmoja ila kutoka unaweza pitia mlango huo huo uliojia au ule wa mortual.....
 
Twande

Twande

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
543
Likes
1
Points
0
Twande

Twande

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
543 1 0
Kwamba wamefukuzwa but wako kwenye ushindani wakishinda wataitwa!!! Ni nini hiki sasa?? Basi kila mtu atamisbehave atimuliwe kwenda nyumbani akale bata then still apate mihela!! Nin maana ya disqualified????
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,084
Likes
679
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,084 679 280
Ah kipanya kaniboa sana nadhani anamsafishia njia yule demu wake
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
Am watching now ila masoud hakuwatendea haki wale madada wawili
 
Twande

Twande

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
543
Likes
1
Points
0
Twande

Twande

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
543 1 0
Yaani anacreate mijadala ambayo haikuwa na lazima kwani ni wazi ikishafika hapo no one gonna vote for them.. Sasa eti bado wapo kwenye shindano duh! Alafu huo mjadala wa kumuandaa/kutembea na uyo binti ngoja nipeluz ulinipita..
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,038
Likes
7,868
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,038 7,868 280
kwa wale waaanaongalia maisha plus live final\
mmoja wa member ambae ameombwa kutoa hotuba
kwa mh mgeni rasmi mama shamsa mangunga waziri wa maliasili na utalii
mshiriki huyo aliomba mh sana kujua tumeanzisha foundation ya
maisha plus foundation mama tunaomba uwe wa kwanza kutuchangia hasa pale
tutakapokuitaji,tukitoka hapa tutaenda muhimbili kutoa misaada kwa wagonjwa
mama tutaomba uwe mmoja wa watakaofanya usafi pale muhimbili

Mhhhhhh masoud masoud big up!!!!mpwa masa/shy NGO ni muhimu kwenye maisha ya mbeleni jamani embu tukae tuanzishaje

JF CHILD FOUNDATION.....KAZI KWETU KUTAFUTA WAFADHILI
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
Ngoja tuone mana zis time walisema mshindi atakuwa jike naona wapo man na woman..ila naona likely huyu kidume atashinda
 
Twande

Twande

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
543
Likes
1
Points
0
Twande

Twande

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
543 1 0
@Senator..pia hayo mambo ni moja ya vigezo ambavyo watazamaji wanatumia kama kigezo kuwapa kura au la..so finally ingewacost tu badala ya yeye kuwatoa angewapa adhabu tu ya kawaida!.. Cjui hana vifungu vya sheria za kuongoza hiyo mp!
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
huenda huu mchezo umepikwa mana mama shamsha anakuja kuhitimisha tu
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
Hapa naona huyu mama shamsha kaja na wapiga kampeni wake ..anyways..dah masoud kakiri kuwa amechonga sijui nikweli pilika za maisha plus au kuna lingine ndani yake?
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
Hatimayeeee....ALEX kawa mshindi wa maisha plus season two
 

Forum statistics

Threads 1,213,286
Members 462,055
Posts 28,472,576