Maisha magumu mpaka natamani ningekuwa mwanamke

hyperkid

hyperkid

Member
Joined
Jun 7, 2019
Messages
81
Points
125
hyperkid

hyperkid

Member
Joined Jun 7, 2019
81 125
Hivi huyu jamaa si ndio alitoa uzi kuhusu kutaka kuacha kupiga punyeto baada ya kfanikiwa kuacha kwa siku 2? Na akadhamilia kujiweka busy! Chaajabu Leo anatamani kuwa jike wanaume wenzake wampande hii dunia kweli imevaa chupi
Afu kunamoja anasema anapiga nyeto na mkono mkavu
 
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
3,257
Points
2,000
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
3,257 2,000
Maisha magumu sana haswa ukiwa mwanaume, yani muda mwingine natamani hata ningekuwa mwanamke kidogo ningepata nafuu ya maisha ,hata kujiuza ningejiuza ili mradi mambo yangu yafanikiwe.
Muombe Mungu msamaha aisee kwa kukuumba hivyo hajakosea ana makusudi yake.
Yani dume zima unatamani uzaliwe mwanamke na ubanduliwe?!!
Makubwa haya!
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,645
Points
2,000
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,645 2,000
Njoo tulime bangi huku umbuluni nina shamba nahitaji kibarua inalipa sana mkuu kuliko unavyofikiria Njoo pm mkuu hutojuta
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,810
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,810 2,000
Maisha magumu sana haswa ukiwa mwanaume, yani muda mwingine natamani hata ningekuwa mwanamke kidogo ningepata nafuu ya maisha ,hata kujiuza ningejiuza ili mradi mambo yangu yafanikiwe.
Kumbe ni wewe dogo.

Nilitaka kushangaa ni mwanaume gani huyo anayedirikii kutamani kuwa na jinsia nyingine.
 
Mtapenda

Mtapenda

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
281
Points
500
Mtapenda

Mtapenda

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
281 500
Jiuze mkuu uungane na wenzio akina james delicious na kaoge mvuto...

Mi sina pesa kazi yangu ni kutafuna papuchi tuu kwa mali kauli
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,419
Top