Maisha magumu jamani, sikuwahi kufikiria watu wana makwao alafu wanakosa chakula


king vana

king vana

Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
92
Likes
45
Points
25
king vana

king vana

Member
Joined Apr 9, 2017
92 45 25
Juzi ndugu yangu alitumiwa hii meseji kwenye simu yake na namba ngeni. Akapiga yule mtu akasema amekosea namba. Lakini kwa kweli iliniuma sana nikamwambie amtumie tu. SIKUWAHI FIKIRIA KWAMBA KUNA WATU WANA MAKWAO ALAFU WANAKOSA CHAKULA KWA KWELI... Mungu ibariki Tanzania
fb_img_1509896547104-jpg.625311
 
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,297
Likes
697
Points
280
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,297 697 280
Juzi ndugu yangu alitumiwa hii meseji kwenye simu yake na namba ngeni. ... Akapiga yule mtu akasema amekosea namba .. Lakini kwa kweli iliniuma sana nikamwambie amtumie tu... SIKUWAHI FIKIRIA KWAMBA KUNAWATU WANA MAKWAO AFU WANAKOSA CHAKULA KWA KWELI... Mungu ibariki Tanzania View attachment 625311
Acha kabisa hivi vyuma sijui vitaachia lini ili tugawane umaskini.
The same, leo jamaa yangu amenitumia meseji hana hata shilingi ya nauli na kula, yaani usione watu tupo kimya, mmh.
 
king vana

king vana

Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
92
Likes
45
Points
25
king vana

king vana

Member
Joined Apr 9, 2017
92 45 25
Acha kabisa hivi vyuma sijui vitaachia lini ili tugawane umaskini.
The same, leo jamaa yangu amenitumia meseji hana hata shilingi ya nauli na kula, yaani usione watu tupo kimya, mmh.
Daaah!!! Acha tu...... Tusipo shituka TUTAUMIA WENGI WENYE UWEZO WA KATI
 
C

Casuist

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2014
Messages
1,128
Likes
1,628
Points
280
C

Casuist

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2014
1,128 1,628 280
Kuna mtu nimekutana nae Mwenge mara nyingi siku za nyuma(wakati huo kituo cha Makumbusho kipo Mwenge), kila nikutana nae ana uongo wa kukariri kuwa aliitwa site kazi lakini akakwama hivyo amepungukiwa nauli etc etc. Yawezekana text ikiwa ya kweli ana tatizo hilo pia yawezekana ni kama rafiki yangu wa Mwenge, anaituma kwa watu wengi, atakaowapata ndio hivyo tena.
 
king vana

king vana

Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
92
Likes
45
Points
25
king vana

king vana

Member
Joined Apr 9, 2017
92 45 25
Kuna mtu nimekutana nae Mwenge mara nyingi siku za nyuma(wakati huo kituo cha Makumbusho kipo Mwenge), kila nikutana nae ana uongo wa kukariri kuwa aliitwa site kazi lakini akakwama hivyo amepungukiwa nauli etc etc. Yawezekana text ikiwa ya kweli ana tatizo hilo pia yawezekana ni kama rafiki yangu wa Mwenge, anaituma kwa watu wengi, atakaowapata ndio hivyo tena.
Hata mim nilifikiria hilo lakini mpaka mtu kafkia kufukiria huko kwa kweli hali ni mbaya kweli kwahiyo anatafuta namna hata mkono uende kinywani kwa kweli ... Imeniuma sana
 
Allen Theonest

Allen Theonest

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2017
Messages
400
Likes
490
Points
80
Allen Theonest

Allen Theonest

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2017
400 490 80
"....Mimi watu watalimia meno... " JPM.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,832
Likes
5,061
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,832 5,061 280
Wanaolia ugumu wa maisha ni wale waliokuwa wamezoea kupiga hela za serikali. Kufeni tu na njaa ikifika 2020 walionusrulika watakuwa wamekomboleka kifikra.
 
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
488
Likes
592
Points
180
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
488 592 180
Shikamoo baba Jane
 
GreedyKenyan

GreedyKenyan

Senior Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
155
Likes
72
Points
45
GreedyKenyan

GreedyKenyan

Senior Member
Joined Jan 8, 2010
155 72 45
Juzi ndugu yangu alitumiwa hii meseji kwenye simu yake na namba ngeni. Akapiga yule mtu akasema amekosea namba. Lakini kwa kweli iliniuma sana nikamwambie amtumie tu. SIKUWAHI FIKIRIA KWAMBA KUNA WATU WANA MAKWAO ALAFU WANAKOSA CHAKULA KWA KWELI... Mungu ibariki Tanzania View attachment 625311
Matapeli hao. Hio message imekuwa huku Kenya for over 2 years now. Mara tunakufa njaa, mara mtoto kang'atwa na nyoka bla bla.
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
na sie ndio tunapongeza
 
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
2,039
Likes
1,234
Points
280
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
2,039 1,234 280
Watu munabwabwaja utazani mwakaa huu ndo wakwanza kulia njaa. Hamjawahi kuona njaa nyinyi. Meseji moja tu munalialia.. Mtumieni buku tano huyo na mjadala ufungwe.
 

Forum statistics

Threads 1,236,472
Members 475,125
Posts 29,259,096