maisha halisi


Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
jamani hivi ni kwani watu tulio wengi hatukubali au tunapenda kuishi maisha yasiyo ya kwetu ukitazama maofisini mitaani watu wanapenda kuonekana wao ni watu wakubwa wakati hamna lolote
ukimuona mwenzio kavaa kitu cha thamani lazima uonyeshe na wewe unacho au unataka competition isiyo na lazima hii hasa hasa kwa wadada
wanaume kutuonyesha mambo yako safi na kulaghai laghai watoto wa watu wakati unanuka madeni kila mahali,mwisho wa siku unaishia kwenye aibu zisizo tizamika embu tujaribu kuishi maisha halisi kwa uwezo tulionao ushindani mwingi haujengi unabomoa.
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
jamani hivi ni kwani watu tulio wengi hatukubali au tunapenda kuishi maisha yasiyo ya kwetu ukitazama maofisini mitaani watu wanapenda kuonekana wao ni watu wakubwa wakati hamna lolote
ukimuona mwenzio kavaa kitu cha thamani lazima uonyeshe na wewe unacho au unataka competition isiyo na lazima hii hasa hasa kwa wadada
wanaume kutuonyesha mambo yako safi na kulaghai laghai watoto wa watu wakati unanuka madeni kila mahali,mwisho wa siku unaishia kwenye aibu zisizo tizamika embu tujaribu kuishi maisha halisi kwa uwezo tulionao ushindani mwingi haujengi unabomoa.
umeanza vizuri kweli IMLA yako, ulipofika hapo tu kwenye RED nikachoka kabisa!chauro wewe ni MWANAHARAKATI eeeeeh???
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
chauro umesema kweli kabisa...wanaume wanamabobish sana.........
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
nyinyi mabobish yenu hamyaoni eeeeh?
mwanamke mabobish....mwanaume inahuuu...mwanamke asipojibobish si ndio mnaanza kusema jike dume....aaaaaaaah....hebu tuacheni bana
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
kunya anye kuku ila bata akinya kaharisha......................
kuharisha na kunya vyote ni hali ya kusafisha tumbo so wababa na wamama tujirekebishe
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,347
Likes
1,300
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,347 1,300 280
jamani hivi ni kwani watu tulio wengi hatukubali au tunapenda kuishi maisha yasiyo ya kwetu ukitazama maofisini mitaani watu wanapenda kuonekana wao ni watu wakubwa wakati hamna lolote
ukimuona mwenzio kavaa kitu cha thamani lazima uonyeshe na wewe unacho au unataka competition isiyo na lazima hii hasa hasa kwa wadada
wanaume kutuonyesha mambo yako safi na kulaghai laghai watoto wa watu wakati unanuka madeni kila mahali,mwisho wa siku unaishia kwenye aibu zisizo tizamika embu tujaribu kuishi maisha halisi kwa uwezo tulionao ushindani mwingi haujengi unabomoa.
player kesha kujeruhi nini?
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
jamani hivi ni kwani watu tulio wengi hatukubali au tunapenda kuishi maisha yasiyo ya kwetu ukitazama maofisini mitaani watu wanapenda kuonekana wao ni watu wakubwa wakati hamna lolote
ukimuona mwenzio kavaa kitu cha thamani lazima uonyeshe na wewe unacho au unataka competition isiyo na lazima hii hasa hasa kwa wadada
wanaume kutuonyesha mambo yako safi na kulaghai laghai watoto wa watu wakati unanuka madeni kila mahali,mwisho wa siku unaishia kwenye aibu zisizo tizamika embu tujaribu kuishi maisha halisi kwa uwezo tulionao ushindani mwingi haujengi unabomoa.
Pole, lakini jirekebishe...! Aidha, soma signature hii ujue true characters of people...!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
jamani hivi ni kwani watu tulio wengi hatukubali au tunapenda kuishi maisha yasiyo ya kwetu ukitazama maofisini mitaani watu wanapenda kuonekana wao ni watu wakubwa wakati hamna lolote
ukimuona mwenzio kavaa kitu cha thamani lazima uonyeshe na wewe unacho au unataka competition isiyo na lazima hii hasa hasa kwa wadada
wanaume kutuonyesha mambo yako safi na kulaghai laghai watoto wa watu wakati unanuka madeni kila mahali,mwisho wa siku unaishia kwenye aibu zisizo tizamika embu tujaribu kuishi maisha halisi kwa uwezo tulionao ushindani mwingi haujengi unabomoa.
Hayo ni maisha ya kizamani bana inabidi tuishi vile tupendavyo kuishi sio kuiga
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
mwanamke mabobish....mwanaume inahuuu...mwanamke asipojibobish si ndio mnaanza kusema jike dume....aaaaaaaah....hebu tuacheni bana
tatizo mabobish yenu yanazidi, na tukibahatisha kuwachungulia tu unaweza hata kujilaumu hata kwanini ulifuata!
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
FLI kuna watu hawakui wewe unaona ya kizamani lakini watu wanafanya sana haya huwa wananichosha sana mtu nikujikweza kweza tu kusikokua na maana

Hayo ni maisha ya kizamani bana inabidi tuishi vile tupendavyo kuishi sio kuiga
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
mbona kina kaka mnapenda sana kujihami kulikoni
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,152
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,152 280
chauro umesema kweli kabisa...wanaume wanamabobish sana.........
kama walivyo wanawake...unakuta mtu kakutingia Gucci (feki), kabeba Coach bag (feki), Fendi clutch (feki).....yote hii katika kuonyesha yu matawi ya juu na anazijua lebo za bei mbaya....kumbe hamna lolote
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
hapa nimeongelea wanaume na wanawake mmeanza kuchakachua mada nyie
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
463
Likes
10
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
463 10 35
Kumbe mpaka sasa watu wanaishi kwa kupiga chabo......kazi kweli kweli
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,809